Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 68 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.784.733.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.625.186.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.784.733.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.625.186.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,73%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 50 KHLCNT trong đó có 31 KHLCNT tự đăng tải, có 19 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 12 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm công bố kết quả gói thầu Công trình: Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm, Hạng mục: Sửa chữa, trang trí phòng truyền thống.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ THỊ HƯƠNG GIANG
31/07/2026 14:00
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu , Công trình: Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm, Hạng mục: Sửa chữa, trang trí phòng truyền thống với 1 gói thầu.
30/07/2026 11:48
Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, trang trí phòng truyền thống.
29/07/2026 16:16
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm; Hạng mục: Hệ thống mái che 01 sân bong đá mini.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG C.D.C
28/07/2026 10:14
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm; Hạng mục: Hệ thống mái che 01 sân bong đá mini.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG C.D.C
28/07/2026 10:12
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm; Hạng mục: Hệ thống mái che 01 sân bong đá mini.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ ANH ĐẠT
28/07/2026 10:10
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm đăng tải KHLCNT Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm; Hạng mục: Hệ thống mái che 01 sân bong đá mini với 3 gói thầu.
28/07/2026 10:06
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG TM & DV TRƯƠNG TIẾN ĐẠT
02/07/2026 15:12
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD SỐ 1 ĐẮK NÔNG
02/07/2026 15:10
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm đăng tải KHLCNT Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm; Hạng mục: Hệ thống mái che 01 sân bóng đá mini với 2 gói thầu.
02/07/2026 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH
21/07/2025 10:54
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG LỘC ĐÔNG
05/07/2025 14:54
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG LỘC ĐÔNG
05/07/2025 14:52
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm đăng tải KHLCNT Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm; Hạng mục: Sửa sân bóng đá thành sân bóng đá mini 5 người, sân bóng chuyền với 5 gói thầu.
05/07/2025 14:47
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm đăng tải KHLCNT Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm; Hạng mục: Sửa chữa 1 dãy nhà cấp 4 (giai đoạn 3) với 5 gói thầu.
05/07/2025 14:36
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm đăng tải KHLCNT Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm với 5 gói thầu.
05/07/2025 14:35
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm đăng tải KHLCNT Trường THPT Nguyễn Bỉnh Kiêm; Hạng mục: Sữa chữa tường rào khu nhà đa năng, khu giáo dục thể chất với 3 gói thầu.
02/06/2025 11:24
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ THỊNH
27/05/2025 16:02
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán chi phí tư vấn chuẩn bị đầu tư và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện trước khi có quyết định phê duyệt Dự án với 2 gói thầu.
27/05/2025 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm công bố kết quả gói thầu Công trình: Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm, Hạng mục: Sửa chữa, trang trí phòng truyền thống.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ THỊ HƯƠNG GIANG
31/07/2026 14:00
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu , Công trình: Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm, Hạng mục: Sửa chữa, trang trí phòng truyền thống với 1 gói thầu.
30/07/2026 11:48
Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, trang trí phòng truyền thống.
29/07/2026 16:16
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm; Hạng mục: Hệ thống mái che 01 sân bong đá mini.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG C.D.C
28/07/2026 10:14
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm; Hạng mục: Hệ thống mái che 01 sân bong đá mini.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG C.D.C
28/07/2026 10:12
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm; Hạng mục: Hệ thống mái che 01 sân bong đá mini.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ ANH ĐẠT
28/07/2026 10:10
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm đăng tải KHLCNT Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm; Hạng mục: Hệ thống mái che 01 sân bong đá mini với 3 gói thầu.
28/07/2026 10:06
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG TM & DV TRƯƠNG TIẾN ĐẠT
02/07/2026 15:12
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD SỐ 1 ĐẮK NÔNG
02/07/2026 15:10
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm đăng tải KHLCNT Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm; Hạng mục: Hệ thống mái che 01 sân bóng đá mini với 2 gói thầu.
02/07/2026 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm đã đăng tải 31 KHLCNT, trong đó có 68 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm đã đăng tải 30 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nghèo mà nhiều bạn thân là giàu mà cô độc. "
Peacock