Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.289.387.366 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.206.112.366 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.289.387.366 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.206.112.366 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THPT Phú Xuyên B như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 của trường THPT Phú Xuyên B của chủ đầu tư Trường THPT Phú Xuyên B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT VIỆT HẢI ANH
04/04/2025 15:35
Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 của trường THPT Phú Xuyên B của chủ đầu tư Trường THPT Phú Xuyên B với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/03/2025 16:22
Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 của trường THPT Phú Xuyên B của chủ đầu tư Trường THPT Phú Xuyên B với 1 gói thầu.
03/03/2025 15:28
Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Phú Xuyên B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ THỦ ĐÔ
30/11/2024 09:27
Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Phú Xuyên B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM TIẾN
30/11/2024 09:21
Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phú Xuyên B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN MÔI TRƯỜNG VIỆT
30/11/2024 09:12
Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu của trường THPT Phú Xuyên B năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Phú Xuyên B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT SONG NAM
28/11/2024 23:16
Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán chi tiết và kế hoạch lựa chọn nhà thầu. Công trình: Sửa chữa, khắc phục thiệt hại hậu quả cơn bão số 3 tại Trường THPT Phú Xuyên B của chủ đầu tư Trường THPT Phú Xuyên B với 4 gói thầu.
20/11/2024 17:08
Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu của trường THPT Phú Xuyên B năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Phú Xuyên B với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/11/2024 11:21
Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu của trường THPT Phú Xuyên B năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Phú Xuyên B với 1 gói thầu.
19/10/2024 08:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Phú Xuyên B công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 của trường THPT Phú Xuyên B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT VIỆT HẢI ANH
04/04/2025 15:35
Trường THPT Phú Xuyên B công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 của trường THPT Phú Xuyên B với 2 nhà thầu tham gia.
22/03/2025 11:04
Trường THPT Phú Xuyên B đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 của trường THPT Phú Xuyên B theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/03/2025 16:22
Trường THPT Phú Xuyên B đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 của trường THPT Phú Xuyên B với 1 gói thầu.
03/03/2025 15:28
Trường THPT Phú Xuyên B công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ THỦ ĐÔ
30/11/2024 09:27
Trường THPT Phú Xuyên B công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM TIẾN
30/11/2024 09:21
Trường THPT Phú Xuyên B công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN MÔI TRƯỜNG VIỆT
30/11/2024 09:12
Trường THPT Phú Xuyên B công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu của trường THPT Phú Xuyên B năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT SONG NAM
28/11/2024 23:16
Trường THPT Phú Xuyên B đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán chi tiết và kế hoạch lựa chọn nhà thầu. Công trình: Sửa chữa, khắc phục thiệt hại hậu quả cơn bão số 3 tại Trường THPT Phú Xuyên B với 4 gói thầu.
20/11/2024 17:08
Trường THPT Phú Xuyên B công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu của trường THPT Phú Xuyên B năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
11/11/2024 11:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 của trường THPT Phú Xuyên B của chủ đầu tư Trường THPT Phú Xuyên B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT VIỆT HẢI ANH
04/04/2025 15:35
Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 của trường THPT Phú Xuyên B của chủ đầu tư Trường THPT Phú Xuyên B với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/03/2025 16:22
Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 của trường THPT Phú Xuyên B của chủ đầu tư Trường THPT Phú Xuyên B với 1 gói thầu.
03/03/2025 15:28
Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Phú Xuyên B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ THỦ ĐÔ
30/11/2024 09:27
Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Phú Xuyên B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM TIẾN
30/11/2024 09:21
Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phú Xuyên B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN MÔI TRƯỜNG VIỆT
30/11/2024 09:12
Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu của trường THPT Phú Xuyên B năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Phú Xuyên B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT SONG NAM
28/11/2024 23:16
Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán chi tiết và kế hoạch lựa chọn nhà thầu. Công trình: Sửa chữa, khắc phục thiệt hại hậu quả cơn bão số 3 tại Trường THPT Phú Xuyên B của chủ đầu tư Trường THPT Phú Xuyên B với 4 gói thầu.
20/11/2024 17:08
Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu của trường THPT Phú Xuyên B năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Phú Xuyên B với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/11/2024 11:21
Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu của trường THPT Phú Xuyên B năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Phú Xuyên B với 1 gói thầu.
19/10/2024 08:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B đã đăng tải 8 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phú Xuyên B có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sau tất cả những năm tháng đó, tôi vẫn ở trong quá trình tự khám phá bản thân. Khám phá cuộc sống và phạm lỗi lầm vẫn tốt hơn chọn phương án an toàn. Sai lầm là một phần phí mà con người trả cho một cuộc đời trọn vẹn. "
Sophia Loren
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.