Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 257.633.785 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 253.433.785 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 257.633.785 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 253.433.785 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,63%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt ti vi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN XUÂN
02/02/2026 16:37
Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt ti vi với 1 gói thầu.
02/02/2026 16:30
Bên mời thầu Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02.TVGS: Tư vấn giám sát thi công gói thầu 01.XL của chủ đầu tư Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH XDTM Anh Huy
23/05/2025 00:12
Bên mời thầu Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL: lát gạch TERAZOO sân đài tưởng niệm cũ làm sân chơi cho học sinh, Trường Tiểu học 1 Thị trấn của chủ đầu tư Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG SỐ 6 HÀ TĨNH
16/05/2025 09:58
Bên mời thầu Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Lát gạch TERAZOO sân đài tưởng niệm cũ làm sân chơi ngoài trời cho học sinh, Trường Tiểu học 1 Thị trấn của chủ đầu tư Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà với 2 gói thầu.
16/05/2025 09:49
Chủ đầu tư Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lát gạch Terazoo sân đài tưởng niệm cũ làm sân chơi ngoài trời cho học sinh, trường Tiểu học 1 Thị trấn.
16/05/2025 09:09
Bên mời thầu Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu MS01: Mua sắm máy tính của Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà của chủ đầu tư Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN XUÂN
07/10/2024 15:46
Bên mời thầu Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm máy tính của Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà của chủ đầu tư Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà với 1 gói thầu.
07/10/2024 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02.TVGS: Tư vấn giám sát thi công gói thầu 01.XL.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH XDTM Anh Huy
23/05/2025 00:12
Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL: lát gạch TERAZOO sân đài tưởng niệm cũ làm sân chơi cho học sinh, Trường Tiểu học 1 Thị trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG SỐ 6 HÀ TĨNH
16/05/2025 09:58
Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Lát gạch TERAZOO sân đài tưởng niệm cũ làm sân chơi ngoài trời cho học sinh, Trường Tiểu học 1 Thị trấn với 2 gói thầu.
16/05/2025 09:49
Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà công bố kết quả gói thầu MS01: Mua sắm máy tính của Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN XUÂN
07/10/2024 15:46
Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm máy tính của Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà với 1 gói thầu.
07/10/2024 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt ti vi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN XUÂN
02/02/2026 16:37
Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt ti vi với 1 gói thầu.
02/02/2026 16:30
Bên mời thầu Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02.TVGS: Tư vấn giám sát thi công gói thầu 01.XL của chủ đầu tư Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH XDTM Anh Huy
23/05/2025 00:12
Bên mời thầu Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL: lát gạch TERAZOO sân đài tưởng niệm cũ làm sân chơi cho học sinh, Trường Tiểu học 1 Thị trấn của chủ đầu tư Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG SỐ 6 HÀ TĨNH
16/05/2025 09:58
Bên mời thầu Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Lát gạch TERAZOO sân đài tưởng niệm cũ làm sân chơi ngoài trời cho học sinh, Trường Tiểu học 1 Thị trấn của chủ đầu tư Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà với 2 gói thầu.
16/05/2025 09:49
Chủ đầu tư Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lát gạch Terazoo sân đài tưởng niệm cũ làm sân chơi ngoài trời cho học sinh, trường Tiểu học 1 Thị trấn.
16/05/2025 09:09
Bên mời thầu Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà đã đăng tải kết quả gói thầu MS01: Mua sắm máy tính của Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà của chủ đầu tư Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN XUÂN
07/10/2024 15:46
Bên mời thầu Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm máy tính của Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà của chủ đầu tư Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà với 1 gói thầu.
07/10/2024 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học 1 thị trấn Thạch Hà có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Rồi sẽ đến một ngày bạn thực sự yêu một người nào đó. Không phải là vì họ tốt, hay xấu, hay bất cứ lý do gì, đơn giản là vì bạn yêu họ. Không có nghĩa là bạn sẽ ở bên người ấy mãi mãi, không có nghĩa là hai người sẽ chẳng bao giờ tổn thương nhau, mà chỉ đơn giản là bạn yêu họ. Đôi khi bạn chấp nhận yêu họ, mặc kệ họ là ai hay không là ai đi chăng nữa. Và bạn biết họ cũng yêu bạn, cho dù bạn có là ai, hoặc không là ai cả… "
Laurell K. Hamilton
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.