Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học A Chợ Vàm như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học A Chợ Vàm như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường tiểu học A Chợ Vàm như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường tiểu học A Chợ Vàm đăng tải KHLCNT Hạng mục: Bê tông sân trường với 1 gói thầu.
17/08/2026 08:55
Trường tiểu học A Chợ Vàm đăng tải KHLCNT Hạng mục: Nạo vét cống, lắp đặt cống tròn D200, xử lý hệ thống cống thoát nước mặt sân trường với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:14
Trường tiểu học A Chợ Vàm đăng tải KHLCNT Hạng mục: Mái che lưới lan (Điểm chính) với 1 gói thầu.
04/06/2026 16:52
Trường tiểu học A Chợ Vàm đăng tải KHLCNT QĐ Về việc phê duyệt kết quả chỉ định nhà thầu với 1 gói thầu.
04/06/2026 16:50
Bên mời thầu Trường tiểu học A Chợ Vàm đã đăng tải KHLCNT Lắp hệ thống điện, trần, cửa, tole sóng vuông (phòng học mới) điểm lẻ 2 của chủ đầu tư Trường tiểu học A Chợ Vàm với 1 gói thầu.
28/03/2025 16:43
Bên mời thầu Trường tiểu học A Chợ Vàm đã đăng tải KHLCNT xây bó nền, bơm cát mặt bằng, lát gạch nền, sơn mặt trước 04 phòng học, nhà vệ sinh và hàng rào (điểm lẻ 2) của chủ đầu tư Trường tiểu học A Chợ Vàm với 1 gói thầu.
28/03/2025 16:32
Bên mời thầu Trường tiểu học A Chợ Vàm đã đăng tải KHLCNT Quyết định chỉ định thầu của chủ đầu tư Trường tiểu học A Chợ Vàm với 1 gói thầu.
07/08/2024 09:11
Bên mời thầu Trường tiểu học A Chợ Vàm đã đăng tải KHLCNT Quyết định lựa chọn nhà thầu Cải tạo hệ thống điện, cửa và sân nền, lợp mái tole, trần. của chủ đầu tư Trường tiểu học A Chợ Vàm với 1 gói thầu.
07/08/2024 09:05
Bên mời thầu Trường tiểu học A Chợ Vàm đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt KQLCNT xây phòng học tiền chế của chủ đầu tư Trường tiểu học A Chợ Vàm với 1 gói thầu.
14/12/2023 15:24
Bên mời thầu Trường tiểu học A Chợ Vàm đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt DT xây phòng học tiền chế của chủ đầu tư Trường tiểu học A Chợ Vàm với 1 gói thầu.
14/12/2023 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học A Chợ Vàm đăng tải KHLCNT Lắp hệ thống điện, trần, cửa, tole sóng vuông (phòng học mới) điểm lẻ 2 với 1 gói thầu.
28/03/2025 16:43
Trường tiểu học A Chợ Vàm đăng tải KHLCNT xây bó nền, bơm cát mặt bằng, lát gạch nền, sơn mặt trước 04 phòng học, nhà vệ sinh và hàng rào (điểm lẻ 2) với 1 gói thầu.
28/03/2025 16:32
Trường tiểu học A Chợ Vàm đăng tải KHLCNT Quyết định lựa chọn nhà thầu Cải tạo hệ thống điện, cửa và sân nền, lợp mái tole, trần. với 1 gói thầu.
07/08/2024 09:05
Trường tiểu học A Chợ Vàm đăng tải KHLCNT Phê duyệt KQLCNT xây phòng học tiền chế với 1 gói thầu.
14/12/2023 15:24
Trường tiểu học A Chợ Vàm đăng tải KHLCNT Phê duyệt DT xây phòng học tiền chế với 1 gói thầu.
14/12/2023 15:22
Trường tiểu học A Chợ Vàm đăng tải KHLCNT Phê duyệt KQLCNT xây mái che với 1 gói thầu.
14/12/2023 15:12
Trường tiểu học A Chợ Vàm đăng tải KHLCNT Phê duyệt KQLCNT mua sách với 1 gói thầu.
14/12/2023 14:45
Trường tiểu học A Chợ Vàm đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán mua sách với 1 gói thầu.
14/12/2023 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học A Chợ Vàm đăng tải KHLCNT Hạng mục: Bê tông sân trường với 1 gói thầu.
17/08/2026 08:55
Trường tiểu học A Chợ Vàm đăng tải KHLCNT Hạng mục: Nạo vét cống, lắp đặt cống tròn D200, xử lý hệ thống cống thoát nước mặt sân trường với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:14
Trường tiểu học A Chợ Vàm đăng tải KHLCNT Hạng mục: Mái che lưới lan (Điểm chính) với 1 gói thầu.
04/06/2026 16:52
Trường tiểu học A Chợ Vàm đăng tải KHLCNT QĐ Về việc phê duyệt kết quả chỉ định nhà thầu với 1 gói thầu.
04/06/2026 16:50
Bên mời thầu Trường tiểu học A Chợ Vàm đã đăng tải KHLCNT Lắp hệ thống điện, trần, cửa, tole sóng vuông (phòng học mới) điểm lẻ 2 của chủ đầu tư Trường tiểu học A Chợ Vàm với 1 gói thầu.
28/03/2025 16:43
Bên mời thầu Trường tiểu học A Chợ Vàm đã đăng tải KHLCNT xây bó nền, bơm cát mặt bằng, lát gạch nền, sơn mặt trước 04 phòng học, nhà vệ sinh và hàng rào (điểm lẻ 2) của chủ đầu tư Trường tiểu học A Chợ Vàm với 1 gói thầu.
28/03/2025 16:32
Bên mời thầu Trường tiểu học A Chợ Vàm đã đăng tải KHLCNT Quyết định chỉ định thầu của chủ đầu tư Trường tiểu học A Chợ Vàm với 1 gói thầu.
07/08/2024 09:11
Bên mời thầu Trường tiểu học A Chợ Vàm đã đăng tải KHLCNT Quyết định lựa chọn nhà thầu Cải tạo hệ thống điện, cửa và sân nền, lợp mái tole, trần. của chủ đầu tư Trường tiểu học A Chợ Vàm với 1 gói thầu.
07/08/2024 09:05
Bên mời thầu Trường tiểu học A Chợ Vàm đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt KQLCNT xây phòng học tiền chế của chủ đầu tư Trường tiểu học A Chợ Vàm với 1 gói thầu.
14/12/2023 15:24
Bên mời thầu Trường tiểu học A Chợ Vàm đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt DT xây phòng học tiền chế của chủ đầu tư Trường tiểu học A Chợ Vàm với 1 gói thầu.
14/12/2023 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học A Chợ Vàm đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học A Chợ Vàm có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trái tim thật nhỏ, nhưng lại khao khát những điều to lớn. Nó chẳng đủ để làm bữa tối của một chú diều hâu, thế nhưng toàn bộ thế giới đều không đủ đối với nó. "
Francis Quarles