Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Khê như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 9 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.506.890.880 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.374.695.040 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Khê như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.506.890.880 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.374.695.040 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,77%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Khê như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Bình Khê công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp sách giáo khoa cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
01/07/2026 09:42
Trường Tiểu học Bình Khê đăng tải KHLCNT Dự toán kính phí: Mua sách giáo khoa cho học sinh tại Trường Tiểu Học Bình Khê theo Nghị quyết số 93/2025/NQ-HĐND ngày 16/12/2025 của Hội đồng nhân dân tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
01/07/2026 09:35
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa uống cho học sinh trường Tiểu học Bình Khê năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỮA VIỆT NAM
06/03/2026 15:30
Trường Tiểu học Bình Khê đăng tải TBMT Cung cấp sữa uống cho học sinh trường Tiểu học Bình Khê năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/02/2026 10:04
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa uống cho học sinh trường Tiểu học Bình Khê năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TỔNG HỢP VIỆT THÁI
24/02/2026 19:30
Trường Tiểu học Bình Khê đăng tải TBMT Cung cấp sữa uống cho học sinh trường Tiểu học Bình Khê năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
05/02/2026 22:48
Trường Tiểu học Bình Khê đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa uống cho học sinh trường Tiểu học Bình Khê năm 2026 với 1 gói thầu.
05/02/2026 20:01
Trường Tiểu học Bình Khê công bố kết quả gói thầu Mua suất ăn phục vụ cho học sinh Trường Tiểu học Bình Khê năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG THỊ CÚC
16/09/2025 16:18
Trường Tiểu học Bình Khê đăng tải KHLCNT Mua suất ăn phục vụ cho học sinh Trường Tiểu học Bình Khê năm 2025-2026 với 1 gói thầu.
11/09/2025 14:32
Trường Tiểu học Bình Khê công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ nước uống học sinh năm học 2025 - 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP NGỌC CHÂU Á
10/09/2025 10:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Bình Khê công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa uống cho học sinh trường Tiểu học Bình Khê năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỮA VIỆT NAM
06/03/2026 15:30
Trường Tiểu học Bình Khê công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa uống cho học sinh trường Tiểu học Bình Khê năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TỔNG HỢP VIỆT THÁI
24/02/2026 19:30
Trường Tiểu học Bình Khê công bố kết quả gói thầu QUYẾT ĐỊNH
Phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu
Gói thầu số 02: Chi phí giám sát thi công xây dựng
Công trình: Trường Tiểu học Bình Khê, thành phố Đông Triều (điểm trung tâm); Hạng mục: Sửa chữa mái che sân khấu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HOÀNG PHƯƠNG CHI
13/03/2025 20:31
Trường Tiểu học Bình Khê công bố kết quả gói thầu QUYẾT ĐỊNH
Phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Công trình: Trường Tiểu học Bình Khê, thành phố Đông Triều (điểm trung tâm); Hạng mục: Sửa chữa mái che sân khấu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NGỌC BẢO
13/03/2025 20:28
Trường Tiểu học Bình Khê đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Công trình: Trường Tiểu học Bình Khê, thành phố Đông Triều (điểm trung tâm); Hạng mục: Sửa chữa mái che sân khấu với 2 gói thầu.
13/03/2025 20:21
Trường Tiểu học Bình Khê công bố kết quả gói thầu Dịch vụ nước uống học sinh năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP NGỌC CHÂU Á
17/10/2024 15:11
Trường Tiểu học Bình Khê đăng tải KHLCNT Dịch vụ nước uống học sinh năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
17/10/2024 15:00
Trường Tiểu học Bình Khê công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng Công trình: Trường Tiểu học Bình Khê - điểm Trung Tâm, thị xã Đông Triều; Hạng mục: Sửa chữa dãy nhà học B ( Sơn trong nhà ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NGỌC BẢO
22/07/2024 11:44
Trường Tiểu học Bình Khê đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Trường Tiểu học Bình Khê - Điểm Trung Tâm, thị xã Đông Triều; Hạng mục: Sửa chữa dãy nhà học B ( Sơn trong nhà ) với 2 gói thầu.
22/07/2024 11:39
Trường Tiểu học Bình Khê đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Trường Tiểu học Bình Khê - điểm Ninh Bình, thị xã Đông Triều; Hạng mục: Sửa chữa khu vườn cổ tích - thư viện xanh với 2 gói thầu.
20/07/2024 13:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Bình Khê công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp sách giáo khoa cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
01/07/2026 09:42
Trường Tiểu học Bình Khê đăng tải KHLCNT Dự toán kính phí: Mua sách giáo khoa cho học sinh tại Trường Tiểu Học Bình Khê theo Nghị quyết số 93/2025/NQ-HĐND ngày 16/12/2025 của Hội đồng nhân dân tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
01/07/2026 09:35
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa uống cho học sinh trường Tiểu học Bình Khê năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỮA VIỆT NAM
06/03/2026 15:30
Trường Tiểu học Bình Khê đăng tải TBMT Cung cấp sữa uống cho học sinh trường Tiểu học Bình Khê năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/02/2026 10:04
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa uống cho học sinh trường Tiểu học Bình Khê năm 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TỔNG HỢP VIỆT THÁI
24/02/2026 19:30
Trường Tiểu học Bình Khê đăng tải TBMT Cung cấp sữa uống cho học sinh trường Tiểu học Bình Khê năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
05/02/2026 22:48
Trường Tiểu học Bình Khê đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa uống cho học sinh trường Tiểu học Bình Khê năm 2026 với 1 gói thầu.
05/02/2026 20:01
Trường Tiểu học Bình Khê công bố kết quả gói thầu Mua suất ăn phục vụ cho học sinh Trường Tiểu học Bình Khê năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG THỊ CÚC
16/09/2025 16:18
Trường Tiểu học Bình Khê đăng tải KHLCNT Mua suất ăn phục vụ cho học sinh Trường Tiểu học Bình Khê năm 2025-2026 với 1 gói thầu.
11/09/2025 14:32
Trường Tiểu học Bình Khê công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ nước uống học sinh năm học 2025 - 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP NGỌC CHÂU Á
10/09/2025 10:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Khê đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Khê đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Khê có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Khê có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người suy nghĩ sáng suốt chẳng bao giờ kiêu ngạo vì tài năng của mình. "
Harper Lee