Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.997.838.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.797.084.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.997.838.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.797.084.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 15 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa công bố kết quả gói thầu Mua đồ dùng vệ sinh, văn phòng phẩm, đồ dùng phục vụ công tác tổ chức bán trú năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DIỆP VĂN NGỌC
19/12/2025 09:36
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa đăng tải KHLCNT Mua đồ dùng vệ sinh, văn phòng phẩm, đồ dùng phục vụ công tác tổ chức bán trú năm 2025 với 1 gói thầu.
19/12/2025 09:27
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa công bố kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy chương trình câu lạc bộ trải nghiệm kỹ năng phát triển Toán tư duy cho học sinh từ khối lớp 1 đến khối lớp 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GIÁO DỤC KỸ NĂNG MỸ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
27/10/2025 08:46
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa đăng tải KHLCNT Tổ chức giảng dạy chương trình câu lạc bộ trải nghiệm kỹ năng phát triển Toán tư duy cho học sinh từ khối lớp 1 đến khối lớp 5 với 1 gói thầu.
22/10/2025 14:18
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa công bố kết quả gói thầu Phần mềm “Ứng dụng nền tảng học tập trực tuyến eNetViet”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
22/10/2025 10:14
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa công bố kết quả gói thầu Phần mềm “Ứng dụng quản lý điều hành, truyền thông giáo dục eNetViet”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
22/10/2025 10:09
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa đăng tải KHLCNT Phần mềm “Ứng dụng quản lý điều hành, truyền thông giáo dục eNetViet” với 1 gói thầu.
22/10/2025 10:02
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa đăng tải KHLCNT Phần mềm “Ứng dụng nền tảng học tập trực tuyến eNetViet” với 1 gói thầu.
22/10/2025 09:38
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú (ăn chính) cho học sinh năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
10/10/2025 15:57
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú (ăn chính) cho học sinh năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Ánh Tuyết 1
10/10/2025 13:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VY ANH
23/06/2025 11:19
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa đăng tải KHLCNT Mua sắm đồng phục học sinh Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa năm học 2025-2056 với 1 gói thầu.
23/06/2025 11:09
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG AN GIA
10/06/2025 16:34
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị dạy học năm 2025 với 2 gói thầu.
10/06/2025 16:28
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa công bố kết quả gói thầu Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VÌ LAO ĐỘNG
24/03/2025 15:12
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa công bố KQMT gói thầu Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa với 1 nhà thầu tham gia.
17/03/2025 11:25
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa đăng tải TBMT Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/03/2025 16:40
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Công Nghệ Ánh Sáng Vàng
10/03/2025 16:17
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa đăng tải KHLCNT Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa với 2 gói thầu.
10/03/2025 16:14
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức dạy Kỹ năng sống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
06/09/2024 17:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa công bố kết quả gói thầu Mua đồ dùng vệ sinh, văn phòng phẩm, đồ dùng phục vụ công tác tổ chức bán trú năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DIỆP VĂN NGỌC
19/12/2025 09:36
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa đăng tải KHLCNT Mua đồ dùng vệ sinh, văn phòng phẩm, đồ dùng phục vụ công tác tổ chức bán trú năm 2025 với 1 gói thầu.
19/12/2025 09:27
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa công bố kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy chương trình câu lạc bộ trải nghiệm kỹ năng phát triển Toán tư duy cho học sinh từ khối lớp 1 đến khối lớp 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GIÁO DỤC KỸ NĂNG MỸ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
27/10/2025 08:46
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa đăng tải KHLCNT Tổ chức giảng dạy chương trình câu lạc bộ trải nghiệm kỹ năng phát triển Toán tư duy cho học sinh từ khối lớp 1 đến khối lớp 5 với 1 gói thầu.
22/10/2025 14:18
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa công bố kết quả gói thầu Phần mềm “Ứng dụng nền tảng học tập trực tuyến eNetViet”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
22/10/2025 10:14
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa công bố kết quả gói thầu Phần mềm “Ứng dụng quản lý điều hành, truyền thông giáo dục eNetViet”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
22/10/2025 10:09
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa đăng tải KHLCNT Phần mềm “Ứng dụng quản lý điều hành, truyền thông giáo dục eNetViet” với 1 gói thầu.
22/10/2025 10:02
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa đăng tải KHLCNT Phần mềm “Ứng dụng nền tảng học tập trực tuyến eNetViet” với 1 gói thầu.
22/10/2025 09:38
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú (ăn chính) cho học sinh năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
10/10/2025 15:57
Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú (ăn chính) cho học sinh năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Ánh Tuyết 1
10/10/2025 13:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bùi Hữu Nghĩa có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự ưu việt có thể đạt được khi bạn mạo hiểm nhiều hơn người ta nghĩ là an toàn, yêu nhiều hơn người ta nghĩ là thông minh, mơ ước nhiều hơn người ta nghĩ là thực tế, và mong chờ nhiều hơn người ta nghĩ là có thể. "
Khuyết Danh