Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 659.369.031 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 652.944.788 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 659.369.031 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 652.944.788 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,97%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THÁI THỊNH
28/08/2026 15:45
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền sân xi măng, mương thoát và hố ga trường tiểu học Đinh Bộ Lĩnh, phường Tân Sơn Nhì, Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:41
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh đăng tải KHLCNT Cung cấp lương thực, thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện bữa ăn học đường cho học sinh Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh - Năm học 2026-2027 với 9 gói thầu.
25/08/2026 10:04
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho viên chức, người lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ DU LỊCH AN LẠC VIỆT
21/05/2026 10:03
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho viên chức, người lao động Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh năm 2026 với 1 gói thầu.
21/05/2026 10:00
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị tài sản năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG TRÍ NỘI THẤT CAU XANH
21/11/2025 15:26
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, trang thiết bị tài sản năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/11/2025 14:00
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH
31/10/2025 10:18
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị tài sản năm 2025 cho Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh với 2 gói thầu.
31/10/2025 10:16
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Khám sức khỏe cho học sinh Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM Y KHOA THÀNH CÔNG
15/10/2025 17:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, công cụ, dụng cụ năm 2024 cho Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC THIÊN NGÂN
20/12/2024 10:17
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản, công cụ, dụng cụ năm 2024 cho Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh với 2 nhà thầu tham gia.
12/12/2024 15:34
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, công cụ, dụng cụ năm 2024 cho Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 13:56
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, công cụ, dụng cụ năm 2024 cho Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh với 3 gói thầu.
13/11/2024 14:41
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ năm 2023 cho Trường tiểu học Đinh Bộ Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC THIÊN NGÂN
29/11/2023 09:16
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ năm 2023 cho Trường tiểu học Đinh Bộ Lĩnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
08/11/2023 14:57
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ năm 2023 cho Trường tiểu học Đinh Bộ Lĩnh với 3 gói thầu.
01/11/2023 08:40
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ TRANG TRÍ NỘI THẤT HẢI LONG
25/07/2023 10:23
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh với 1 gói thầu.
25/07/2023 10:17
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh công bố kết quả gói thầu Tổ chức tour du lịch tham quan Đà Lạt 4 ngày 3 đêm cho Trường tiểu học Đinh Bộ Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI DU LỊCH THÁC VIỆT
24/05/2023 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THÁI THỊNH
28/08/2026 15:45
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền sân xi măng, mương thoát và hố ga trường tiểu học Đinh Bộ Lĩnh, phường Tân Sơn Nhì, Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:41
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh đăng tải KHLCNT Cung cấp lương thực, thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện bữa ăn học đường cho học sinh Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh - Năm học 2026-2027 với 9 gói thầu.
25/08/2026 10:04
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho viên chức, người lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ DU LỊCH AN LẠC VIỆT
21/05/2026 10:03
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho viên chức, người lao động Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh năm 2026 với 1 gói thầu.
21/05/2026 10:00
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị tài sản năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG TRÍ NỘI THẤT CAU XANH
21/11/2025 15:26
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, trang thiết bị tài sản năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/11/2025 14:00
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH
31/10/2025 10:18
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị tài sản năm 2025 cho Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh với 2 gói thầu.
31/10/2025 10:16
Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Khám sức khỏe cho học sinh Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM Y KHOA THÀNH CÔNG
15/10/2025 17:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Đinh Bộ Lĩnh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những đứa trẻ được trân trọng vì chính bản thân chúng, thậm chí dù chúng ngờ nghệch hay vụng về hay chậm chạp, rồi sẽ lớn lên với sự tự tin ở bản thân – và hạnh phúc. Chúng sẽ có tinh thần giúp chúng dùng những khả năng của mình một cách tốt nhất, và đón nhận tốt nhất tất cả mọi cơ hội đến với mình. Chúng sẽ nhẹ nhàng đối mặt bất cứ bất lợi bẩm sinh nào. "
Benjamin Spock
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.