Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Đồng Quang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.313.160.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.313.160.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Đồng Quang như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.313.160.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.313.160.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Đồng Quang như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Đồng Quang công bố kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy Stem cho học sinh Trường Tiểu học Đồng Quang năm học 2025- 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IGCE VĨNH PHÚC
13/10/2025 14:13
Trường Tiểu học Đồng Quang đăng tải KHLCNT Tổ chức giảng dạy Stem cho học sinh Trường Tiểu học Đồng Quang năm học 2025- 2026 với 1 gói thầu.
13/10/2025 11:09
Trường Tiểu học Đồng Quang công bố kết quả gói thầu Đào tạo tiếng Anh bổ trợ có yếu tố giáo viên người Việt Nam cho học sinh tại trường năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FABL VIỆT NAM
19/09/2025 08:26
Trường Tiểu học Đồng Quang công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án + Tư vấn Giám sát thi công xây dựng công trình: Sửa chữa quét sơn nhà lớp học 2 tầng 6 phòng, mái tôn sân Trường tiểu học Đồng Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐÀM GIA
18/09/2025 08:15
Trường Tiểu học Đồng Quang công bố kết quả gói thầu Sửa chữa quét vôi ve nhà lớp học 2 tầng 6 phòng, mái tôn sân Trường tiểu học Đồng Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC NGỌC DUY
18/09/2025 08:13
Trường Tiểu học Đồng Quang đăng tải KHLCNT Sửa chữa quét vôi ve nhà lớp học 2 tầng 6 phòng, mái tôn sân Trường tiểu học Đồng Quang với 2 gói thầu.
18/09/2025 08:10
Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đồng Quang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa quét vôi ve nhà lớp học 2 tầng 6 phòng, mái tôn sân Trường tiểu học Đồng Quang.
18/09/2025 08:08
Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đồng Quang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa quét vôi ve nhà lớp học 2 tầng 6 phòng, mái tôn sân Trường tiểu học Đồng Quang.
18/09/2025 07:07
Trường Tiểu học Đồng Quang công bố kết quả gói thầu Liên kết tổ chức hoạt động giáo dục kỹ năng sống năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ GIÁO DỤC HƯƠNG VÂN
16/09/2025 09:26
Trường Tiểu học Đồng Quang đăng tải KHLCNT Đào tạo tiếng Anh bổ trợ có yếu tố giáo viên người Việt Nam cho học sinh tại trường năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
12/09/2025 16:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Đồng Quang công bố kết quả gói thầu MS01.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bùi Ngọc Uyên
23/06/2025 15:49
Trường Tiểu học Đồng Quang đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng biểu trang trí cho trường TH Đồng Quang với 1 gói thầu.
23/06/2025 15:30
Trường Tiểu học Đồng Quang công bố kết quả gói thầu Mua sắm quạt hơi nước và cây nấm 3 tán composite.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ HƯƠNG
12/06/2025 15:01
Trường Tiểu học Đồng Quang đăng tải KHLCNT Mua sắm quạt hơi nước và cây nấm 3 tán composite với 1 gói thầu.
12/06/2025 14:59
Trường Tiểu học Đồng Quang công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ màn hình Led cho Trường Tiểu học Đồng Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THÀNH LUÂN
16/01/2025 14:39
Trường Tiểu học Đồng Quang đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ màn hình Led cho Trường Tiểu học Đồng Quang với 1 gói thầu.
15/01/2025 07:45
Trường Tiểu học Đồng Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG THANH HÓA
27/07/2024 08:34
Trường Tiểu học Đồng Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN BẮC
27/07/2024 08:32
Trường Tiểu học Đồng Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐÀM GIA
27/07/2024 08:30
Trường Tiểu học Đồng Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐÀM GIA
27/07/2024 08:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Đồng Quang công bố kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy Stem cho học sinh Trường Tiểu học Đồng Quang năm học 2025- 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IGCE VĨNH PHÚC
13/10/2025 14:13
Trường Tiểu học Đồng Quang đăng tải KHLCNT Tổ chức giảng dạy Stem cho học sinh Trường Tiểu học Đồng Quang năm học 2025- 2026 với 1 gói thầu.
13/10/2025 11:09
Trường Tiểu học Đồng Quang công bố kết quả gói thầu Đào tạo tiếng Anh bổ trợ có yếu tố giáo viên người Việt Nam cho học sinh tại trường năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FABL VIỆT NAM
19/09/2025 08:26
Trường Tiểu học Đồng Quang công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án + Tư vấn Giám sát thi công xây dựng công trình: Sửa chữa quét sơn nhà lớp học 2 tầng 6 phòng, mái tôn sân Trường tiểu học Đồng Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐÀM GIA
18/09/2025 08:15
Trường Tiểu học Đồng Quang công bố kết quả gói thầu Sửa chữa quét vôi ve nhà lớp học 2 tầng 6 phòng, mái tôn sân Trường tiểu học Đồng Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC NGỌC DUY
18/09/2025 08:13
Trường Tiểu học Đồng Quang đăng tải KHLCNT Sửa chữa quét vôi ve nhà lớp học 2 tầng 6 phòng, mái tôn sân Trường tiểu học Đồng Quang với 2 gói thầu.
18/09/2025 08:10
Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đồng Quang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa quét vôi ve nhà lớp học 2 tầng 6 phòng, mái tôn sân Trường tiểu học Đồng Quang.
18/09/2025 08:08
Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đồng Quang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa quét vôi ve nhà lớp học 2 tầng 6 phòng, mái tôn sân Trường tiểu học Đồng Quang.
18/09/2025 07:07
Trường Tiểu học Đồng Quang công bố kết quả gói thầu Liên kết tổ chức hoạt động giáo dục kỹ năng sống năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ GIÁO DỤC HƯƠNG VÂN
16/09/2025 09:26
Trường Tiểu học Đồng Quang đăng tải KHLCNT Đào tạo tiếng Anh bổ trợ có yếu tố giáo viên người Việt Nam cho học sinh tại trường năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
12/09/2025 16:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Đồng Quang đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Đồng Quang đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Đồng Quang có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Đồng Quang có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu bạn muốn phát triển, hãy tìm cơ hội tốt. Ngày nay, nếu bạn muốn có một công ty lớn, hãy nghĩ về vấn đề xã hội nào bạn có thể giải quyết. "
Jack Ma