Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Đông Quang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 612.236.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 612.050.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Đông Quang như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 612.236.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 612.050.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Quang như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường tiểu học Đông Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm lắp đặt hệ thống camera giám sát và hệ thống mạng Lan phòng tin học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THÀNH NGÂN
07/08/2026 15:26
Trường tiểu học Đông Quang đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt hệ thống camera giám sát và hệ thống mạng Lan phòng tin học với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:13
Trường tiểu học Đông Quang công bố kết quả gói thầu gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Trường tiểu học Đông Quang , xã Nam Đông Hưng;.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÀNH PHÚ
12/06/2026 15:46
Trường tiểu học Đông Quang công bố kết quả gói thầu gói thầu số 04: Tư vấn Giám sát thi công thuộc công trình: Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Trường tiểu học Đông Quang, xã Nam Đông Hưng;.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TIỀN PHONG
12/06/2026 15:43
Trường tiểu học Đông Quang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Trường tiểu học Đông Quang , xã Nam Đông Hưng ; với 3 gói thầu.
12/06/2026 15:40
Chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Quang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Trường tiểu học Đông Quang, xã Nam Đông Hưng..
12/06/2026 15:15
Trường tiểu học Đông Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo KTKT CT: Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Đông Quang, xã Nam Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC Á ÂU
02/06/2026 14:52
Trường tiểu học Đông Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán CT:Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Đông Quang, xã Nam Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NHẬT MINH
02/06/2026 14:50
Trường tiểu học Đông Quang công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án CT: Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Đông Quang, xã Nam Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MẠNH HUY
02/06/2026 14:46
Trường tiểu học Đông Quang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu để lập báo cáo KTKT công trình: Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Đông Quang, xã Nam Đông Hưng với 3 gói thầu.
02/06/2026 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Đông Quang công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nền phòng học, hành lang, sân trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Bảo Hà
20/05/2025 08:59
Trường tiểu học Đông Quang đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền phòng học, hành lang, sân trường với 1 gói thầu.
19/05/2025 15:42
Trường tiểu học Đông Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG MẠNH
12/07/2024 08:55
Trường tiểu học Đông Quang công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
16/05/2024 13:54
Trường tiểu học Đông Quang đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/05/2024 09:48
Trường tiểu học Đông Quang đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Đông Quang; Hạng mục: Sửa chữa nhà cấp 4 (02 phòng học); Nhà kế toán; Thư viện; Nhà học phía Tây và nhà vệ sinh học sinh với 5 gói thầu.
09/05/2024 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Đông Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm lắp đặt hệ thống camera giám sát và hệ thống mạng Lan phòng tin học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THÀNH NGÂN
07/08/2026 15:26
Trường tiểu học Đông Quang đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt hệ thống camera giám sát và hệ thống mạng Lan phòng tin học với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:13
Trường tiểu học Đông Quang công bố kết quả gói thầu gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Trường tiểu học Đông Quang , xã Nam Đông Hưng;.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÀNH PHÚ
12/06/2026 15:46
Trường tiểu học Đông Quang công bố kết quả gói thầu gói thầu số 04: Tư vấn Giám sát thi công thuộc công trình: Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Trường tiểu học Đông Quang, xã Nam Đông Hưng;.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TIỀN PHONG
12/06/2026 15:43
Trường tiểu học Đông Quang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Trường tiểu học Đông Quang , xã Nam Đông Hưng ; với 3 gói thầu.
12/06/2026 15:40
Chủ đầu tư Trường tiểu học Đông Quang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Trường tiểu học Đông Quang, xã Nam Đông Hưng..
12/06/2026 15:15
Trường tiểu học Đông Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo KTKT CT: Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Đông Quang, xã Nam Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC Á ÂU
02/06/2026 14:52
Trường tiểu học Đông Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán CT:Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Đông Quang, xã Nam Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NHẬT MINH
02/06/2026 14:50
Trường tiểu học Đông Quang công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án CT: Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Đông Quang, xã Nam Đông Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MẠNH HUY
02/06/2026 14:46
Trường tiểu học Đông Quang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu để lập báo cáo KTKT công trình: Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Đông Quang, xã Nam Đông Hưng với 3 gói thầu.
02/06/2026 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Quang đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Quang đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Quang đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Quang có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Quang có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Đông Quang có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người tiết kiệm thời gian nhờ phi nước đại lãng phí thời gian vì lạc đường; người chăn cừu thúc giục đàn cừu về nhà phải ngủ qua đêm trên núi tìm cừu lạc; kinh tế cốt ở sự chắc chắn chứ không phải ở tốc độ. "
Ramsay MacDonald