Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu Học Đức Thắng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.990.502.599 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.984.025.599 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu Học Đức Thắng như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.990.502.599 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.984.025.599 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Đức Thắng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu Học Đức Thắng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa bàn ghế cho Trường Tiểu học Đức Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI PHONG HƯNG
16/07/2026 15:42
Trường Tiểu Học Đức Thắng đăng tải KHLCNT Sửa chữa bàn ghế cho Trường Tiểu học Đức Thắng với 1 gói thầu.
15/07/2026 16:54
Trường Tiểu Học Đức Thắng công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú phục vụ học sinh tại trường Tiểu học Đức Thắng hè năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUANG ANH CHU
13/07/2026 16:20
Trường Tiểu Học Đức Thắng đăng tải KHLCNT CUNG CẤP SUẤT ĂN BÁN TRÚ PHỤC VỤ HỌC SINH TẠI TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC THẮNG HÈ NĂM HỌC 2025-2026 với 1 gói thầu.
10/07/2026 15:23
Trường Tiểu Học Đức Thắng công bố kết quả gói thầu Lắp đặt màn LED phòng hội đồng trường Tiểu học Đức Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xây Dựng Và Công Nghệ Hoàng Diệp
13/05/2026 11:24
Trường Tiểu Học Đức Thắng đăng tải KHLCNT Lắp đặt màn LED phòng hội đồng trường Tiểu học Đức Thắng với 1 gói thầu.
08/05/2026 16:35
Trường Tiểu Học Đức Thắng công bố kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động trải nghiệm thực tế học kỳ II năm học 2025-2026 của trường Tiểu học Đức Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THĂNG LONG
06/04/2026 15:10
Trường Tiểu Học Đức Thắng đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động trải nghiệm thực tế học kỳ II năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
30/03/2026 17:38
Trường Tiểu Học Đức Thắng công bố kết quả gói thầu Cải tạo sân bóng rổ cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ TRUYỀN THÔNG NAM VIỆT
23/01/2026 17:27
Trường Tiểu Học Đức Thắng đăng tải KHLCNT Cải tạo sân bóng rổ cho học sinh với 1 gói thầu.
19/01/2026 16:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Đức Thắng công bố kết quả gói thầu Dựng mô hình lịch sử khu trải nghiệm học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ TRUYỀN THÔNG NAM VIỆT
18/05/2025 21:47
Trường Tiểu Học Đức Thắng đăng tải KHLCNT Dựng mô hình lịch sử khu trải nghiệm học sinh với 1 gói thầu.
15/05/2025 13:53
Trường Tiểu Học Đức Thắng công bố kết quả gói thầu Mua sắm, láp đặt bạt nhựa may dù.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI PHONG HƯNG
06/05/2025 18:52
Trường Tiểu Học Đức Thắng đăng tải KHLCNT Mua sắm, láp đặt bạt nhựa may dù với 1 gói thầu.
06/05/2025 18:49
Trường Tiểu Học Đức Thắng công bố kết quả gói thầu Cải tạo sân bóng rổ cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ TRUYỀN THÔNG NAM VIỆT
24/04/2025 11:18
Trường Tiểu Học Đức Thắng đăng tải KHLCNT Cải tạo sân bóng rổ cho học sinh với 1 gói thầu.
24/04/2025 11:03
Trường Tiểu Học Đức Thắng công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUANG ANH CHU
05/03/2025 17:32
Trường Tiểu Học Đức Thắng công bố kết quả gói thầu Lắp giá để xe cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ TRUYỀN THÔNG NAM VIỆT
25/02/2025 19:36
Trường Tiểu Học Đức Thắng đăng tải KHLCNT Lắp giá để xe cho học sinh với 1 gói thầu.
25/02/2025 19:33
Trường Tiểu Học Đức Thắng đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm 2025 với 1 gói thầu.
25/02/2025 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Đức Thắng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa bàn ghế cho Trường Tiểu học Đức Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI PHONG HƯNG
16/07/2026 15:42
Trường Tiểu Học Đức Thắng đăng tải KHLCNT Sửa chữa bàn ghế cho Trường Tiểu học Đức Thắng với 1 gói thầu.
15/07/2026 16:54
Trường Tiểu Học Đức Thắng công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú phục vụ học sinh tại trường Tiểu học Đức Thắng hè năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUANG ANH CHU
13/07/2026 16:20
Trường Tiểu Học Đức Thắng đăng tải KHLCNT CUNG CẤP SUẤT ĂN BÁN TRÚ PHỤC VỤ HỌC SINH TẠI TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐỨC THẮNG HÈ NĂM HỌC 2025-2026 với 1 gói thầu.
10/07/2026 15:23
Trường Tiểu Học Đức Thắng công bố kết quả gói thầu Lắp đặt màn LED phòng hội đồng trường Tiểu học Đức Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xây Dựng Và Công Nghệ Hoàng Diệp
13/05/2026 11:24
Trường Tiểu Học Đức Thắng đăng tải KHLCNT Lắp đặt màn LED phòng hội đồng trường Tiểu học Đức Thắng với 1 gói thầu.
08/05/2026 16:35
Trường Tiểu Học Đức Thắng công bố kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động trải nghiệm thực tế học kỳ II năm học 2025-2026 của trường Tiểu học Đức Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THĂNG LONG
06/04/2026 15:10
Trường Tiểu Học Đức Thắng đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động trải nghiệm thực tế học kỳ II năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
30/03/2026 17:38
Trường Tiểu Học Đức Thắng công bố kết quả gói thầu Cải tạo sân bóng rổ cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ TRUYỀN THÔNG NAM VIỆT
23/01/2026 17:27
Trường Tiểu Học Đức Thắng đăng tải KHLCNT Cải tạo sân bóng rổ cho học sinh với 1 gói thầu.
19/01/2026 16:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đức Thắng đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đức Thắng đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đức Thắng đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đức Thắng có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Đức Thắng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thà để tội lỗi của kẻ thủ ác không bị trừng phạt còn hơn kết án oan người vô tội. "
Marcus Tullius Cicero