Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 869.008.561 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 869.008.561 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 869.008.561 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 869.008.561 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa mái tôn, hành lang, sân trường, nhà vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ THÁI TIẾN
20/05/2026 09:21
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa mái tôn, hành lang, sân trường, nhà vệ sinh năm 2026 của Trường Tiểu học Dũng Sĩ Thanh Khê với 1 gói thầu.
20/05/2026 09:20
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê công bố kết quả gói thầu Chương trình tham quan - Vui chơi trải nghiệm - Trường Tiểu học Dũng Sĩ Thanh Khê - Công viên nước Mikazuki.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH THIÊN DƯƠNG
24/04/2026 08:36
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê công bố kết quả gói thầu Chương trình tham quan - Trải nghiệm học sinh trường Tiểu học Dũng Sĩ Thanh Khê - Địa Đạo K20 - Rừng Hà Gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH THIÊN DƯƠNG
16/04/2026 15:31
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa cửa đi, cửa sổ, bàn ghế, sơn nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ THÁI TIẾN
23/11/2025 22:15
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa cửa đi, cửa sổ, bàn ghế, sơn nước tại Trường tiểu học Dũng Sĩ Thanh Khê năm 2025 với 1 gói thầu.
23/11/2025 22:14
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê công bố kết quả gói thầu Dịch vụ học Tiếng Anh với người nước ngoài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC MONASH
30/10/2025 10:54
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê đăng tải KHLCNT Dịch vụ học Tiếng Anh với người nước ngoài Trường tiểu học Dũng Sĩ Thanh Khê - Năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
30/10/2025 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tham quan hoạt động trải nghiệm Kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT NAM DAILY TOUR
25/04/2025 11:02
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê công bố kết quả gói thầu Cải tạo laphong, bàn ghế học sinh và cửa sổ lớp học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ THÁI TIẾN
24/10/2024 16:52
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê công bố kết quả gói thầu Cải tạo lớp học và khu vệ sinh: Thay gạch, sơn trần, lavabo, vòi, thay cửa lớp học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC PHÁT AN
24/10/2024 16:50
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê công bố kết quả gói thầu Mua sắm tivi, loa kéo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẾ GIỚI DI ĐỘNG
24/10/2024 16:49
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê công bố kết quả gói thầu Trang bị màn rèm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DIỆP SÂM
24/10/2024 16:43
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê đăng tải KHLCNT Trang bị màn rèm của trường Tiểu học Dũng Sĩ Thanh Khê với 1 gói thầu.
24/10/2024 16:40
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê đăng tải KHLCNT Mua sắm tivi, loa kéo của trường Tiểu học Dũng Sĩ Thanh Khê với 1 gói thầu.
24/10/2024 16:37
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê đăng tải KHLCNT Cải tạo lớp học và khu vệ sinh: Thay gạch, sơn trần, lavabo, vòi, thay cửa lớp học ….trường Tiểu học Dũng Sĩ Thanh Khê với 1 gói thầu.
24/10/2024 16:34
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê đăng tải KHLCNT Cải tạo laphong, bàn ghế học sinh và cửa sổ lớp học … của trường Tiểu học Dũng Sĩ Thanh Khê với 1 gói thầu.
24/10/2024 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa mái tôn, hành lang, sân trường, nhà vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ THÁI TIẾN
20/05/2026 09:21
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa mái tôn, hành lang, sân trường, nhà vệ sinh năm 2026 của Trường Tiểu học Dũng Sĩ Thanh Khê với 1 gói thầu.
20/05/2026 09:20
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê công bố kết quả gói thầu Chương trình tham quan - Vui chơi trải nghiệm - Trường Tiểu học Dũng Sĩ Thanh Khê - Công viên nước Mikazuki.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH THIÊN DƯƠNG
24/04/2026 08:36
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê công bố kết quả gói thầu Chương trình tham quan - Trải nghiệm học sinh trường Tiểu học Dũng Sĩ Thanh Khê - Địa Đạo K20 - Rừng Hà Gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH THIÊN DƯƠNG
16/04/2026 15:31
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa cửa đi, cửa sổ, bàn ghế, sơn nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ THÁI TIẾN
23/11/2025 22:15
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa cửa đi, cửa sổ, bàn ghế, sơn nước tại Trường tiểu học Dũng Sĩ Thanh Khê năm 2025 với 1 gói thầu.
23/11/2025 22:14
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê công bố kết quả gói thầu Dịch vụ học Tiếng Anh với người nước ngoài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC MONASH
30/10/2025 10:54
Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê đăng tải KHLCNT Dịch vụ học Tiếng Anh với người nước ngoài Trường tiểu học Dũng Sĩ Thanh Khê - Năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
30/10/2025 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học dũng Sĩ Thanh Khê có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một khi tình bạn đã nhanh chóng bén rễ thì không một cơn bão nào có thể bứng nó lên nổi. "
Khuyết Danh