Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 950.110.803 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 903.055.663 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 950.110.803 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 903.055.663 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,95%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 24 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 17 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI công bố kết quả gói thầu Hệ thống, trang thiết bị phòng cháy chữa cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP PHÚ HÒA
26/08/2026 17:12
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI đăng tải KHLCNT Hệ thống, trang thiết bị phòng cháy chữa cháy với 1 gói thầu.
26/08/2026 17:06
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh Trường Tiểu học Dương Công Khi năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGỰ PHẨM
26/08/2026 15:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN
24/08/2026 13:38
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng MDC
24/08/2026 13:34
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN
24/08/2026 13:32
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường và mua sắm thiết bị máy tính phục vụ giảng dạy tại Trường Tiểu học Dương Công Khi với 3 gói thầu.
24/08/2026 13:29
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh Trường Tiểu học Dương Công Khi năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
24/08/2026 11:18
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI công bố kết quả gói thầu Cung cấp khăn và gối cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Dương Công Khi.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TẠP HÓA NHƯ Ý
29/07/2026 18:13
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI đăng tải KHLCNT Cung cấp khăn và gối cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Dương Công Khi với 1 gói thầu.
29/07/2026 18:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật dụng bán trú (gối cho học sinh bán trú).
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HUỲNH VĂN DƯƠNG
29/10/2024 18:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI đăng tải KHLCNT Mua sắm vật dụng bán trú (gối cho học sinh bán trú) của Trường Tiểu học Dương Công Khi với 1 gói thầu.
29/10/2024 18:22
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI đăng tải KHLCNT Mua sắm vật dụng bán trú (gối cho học sinh bán trú) của Trường Tiểu học Dương Công Khi với 1 gói thầu.
29/10/2024 18:21
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM NAM NHÂN
09/11/2023 17:32
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI công bố kết quả gói thầu Chi phí lập BC-KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HẢI NAM
09/11/2023 17:30
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI công bố kết quả gói thầu Chi phí quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI BẮC NAM
09/11/2023 17:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI đăng tải KHLCNT sửa chữa trường tiểu học Dương Công Khi với 3 gói thầu.
09/11/2023 17:26
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4 của Trường Tiểu học Dương Công Khi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
22/09/2023 09:34
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4 của Trường Tiểu học Dương Công Khi với 1 gói thầu.
22/09/2023 09:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI công bố kết quả gói thầu MUA SẮM VẬT DỤNG BÁN TRÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HUỲNH VĂN DƯƠNG
22/09/2023 09:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI công bố kết quả gói thầu Hệ thống, trang thiết bị phòng cháy chữa cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP PHÚ HÒA
26/08/2026 17:12
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI đăng tải KHLCNT Hệ thống, trang thiết bị phòng cháy chữa cháy với 1 gói thầu.
26/08/2026 17:06
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh Trường Tiểu học Dương Công Khi năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGỰ PHẨM
26/08/2026 15:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN
24/08/2026 13:38
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng MDC
24/08/2026 13:34
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN
24/08/2026 13:32
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường và mua sắm thiết bị máy tính phục vụ giảng dạy tại Trường Tiểu học Dương Công Khi với 3 gói thầu.
24/08/2026 13:29
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh Trường Tiểu học Dương Công Khi năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
24/08/2026 11:18
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI công bố kết quả gói thầu Cung cấp khăn và gối cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Dương Công Khi.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TẠP HÓA NHƯ Ý
29/07/2026 18:13
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI đăng tải KHLCNT Cung cấp khăn và gối cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Dương Công Khi với 1 gói thầu.
29/07/2026 18:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG CÔNG KHI có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cho nên em thấy không, đối với những chuyện không như ý, em hãy mỉm cười, vừa cười vừa thầm khinh bỉ nó, em cứ kiên trì nụ cười, cuối cùng người thắng chính là em. "
Minh Nguyệt Thính Phong
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.