Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Dương Hòa 3 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.871.897.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.853.905.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Dương Hòa 3 như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.871.897.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.853.905.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường tiểu học Dương Hòa 3 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường tiểu học Dương Hòa 3 công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG HÒA 3 năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE
04/09/2026 23:51
Trường tiểu học Dương Hòa 3 đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG HÒA 3 năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
29/08/2026 10:13
Trường tiểu học Dương Hòa 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm bàn ghế học sinh phục vụ bán trú cho trường Tiểu học Yên Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI VĨNH PHÁT
16/09/2025 14:50
Trường tiểu học Dương Hòa 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh phục vụ bán trú cho trường Tiểu học Yên Sở với 1 gói thầu.
11/09/2025 15:25
Bên mời thầu Trường tiểu học Dương Hòa 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh trường Tiểu học Yên Sở năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học Dương Hòa 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE
05/09/2025 09:39
Bên mời thầu Trường tiểu học Dương Hòa 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán cho học sinh năm học 2025-2026
tại trường Tiểu học Yên Sở của chủ đầu tư Trường tiểu học Dương Hòa 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thực phẩm Mai Phương
04/09/2025 23:15
Trường tiểu học Dương Hòa 3 đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh trường Tiểu học Yên Sở năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
29/08/2025 16:04
Trường tiểu học Dương Hòa 3 đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán cho học sinh năm học 2025-2026
tại trường Tiểu học Yên Sở với 1 gói thầu.
29/08/2025 11:55
Bên mời thầu Trường tiểu học Dương Hòa 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cải tạo khuôn viên khu để xe học sinh của trường TH Yên Sở của chủ đầu tư Trường tiểu học Dương Hòa 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV DVKT Thành Công Việt Nam
30/08/2024 16:48
Bên mời thầu Trường tiểu học Dương Hòa 3 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cải tạo khuôn viên khu để xe học sinh của trường TH Yên Sở của chủ đầu tư Trường tiểu học Dương Hòa 3 với 1 gói thầu.
21/08/2024 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Dương Hòa 3 công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh trường Tiểu học Yên Sở năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE
05/09/2025 09:39
Trường tiểu học Dương Hòa 3 công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán cho học sinh năm học 2025-2026
tại trường Tiểu học Yên Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thực phẩm Mai Phương
04/09/2025 23:15
Trường tiểu học Dương Hòa 3 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa cải tạo khuôn viên khu để xe học sinh của trường TH Yên Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV DVKT Thành Công Việt Nam
30/08/2024 16:48
Trường tiểu học Dương Hòa 3 đăng tải KHLCNT Sửa chữa cải tạo khuôn viên khu để xe học sinh của trường TH Yên Sở với 1 gói thầu.
21/08/2024 15:48
Trường tiểu học Dương Hòa 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NGUYỄN CAO
03/01/2024 11:48
Trường tiểu học Dương Hòa 3 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 với 1 nhà thầu tham gia.
15/12/2023 09:19
Trường tiểu học Dương Hòa 3 đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2023 08:57
Trường tiểu học Dương Hòa 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
07/12/2023 15:01
Trường tiểu học Dương Hòa 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 với 3 gói thầu.
07/12/2023 15:00
Trường tiểu học Dương Hòa 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
07/12/2023 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Dương Hòa 3 công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG HÒA 3 năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE
04/09/2026 23:51
Trường tiểu học Dương Hòa 3 đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯƠNG HÒA 3 năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
29/08/2026 10:13
Trường tiểu học Dương Hòa 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm bàn ghế học sinh phục vụ bán trú cho trường Tiểu học Yên Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI VĨNH PHÁT
16/09/2025 14:50
Trường tiểu học Dương Hòa 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh phục vụ bán trú cho trường Tiểu học Yên Sở với 1 gói thầu.
11/09/2025 15:25
Bên mời thầu Trường tiểu học Dương Hòa 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh trường Tiểu học Yên Sở năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học Dương Hòa 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE
05/09/2025 09:39
Bên mời thầu Trường tiểu học Dương Hòa 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán cho học sinh năm học 2025-2026
tại trường Tiểu học Yên Sở của chủ đầu tư Trường tiểu học Dương Hòa 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thực phẩm Mai Phương
04/09/2025 23:15
Trường tiểu học Dương Hòa 3 đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh trường Tiểu học Yên Sở năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
29/08/2025 16:04
Trường tiểu học Dương Hòa 3 đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán cho học sinh năm học 2025-2026
tại trường Tiểu học Yên Sở với 1 gói thầu.
29/08/2025 11:55
Bên mời thầu Trường tiểu học Dương Hòa 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cải tạo khuôn viên khu để xe học sinh của trường TH Yên Sở của chủ đầu tư Trường tiểu học Dương Hòa 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV DVKT Thành Công Việt Nam
30/08/2024 16:48
Bên mời thầu Trường tiểu học Dương Hòa 3 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cải tạo khuôn viên khu để xe học sinh của trường TH Yên Sở của chủ đầu tư Trường tiểu học Dương Hòa 3 với 1 gói thầu.
21/08/2024 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Dương Hòa 3 đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Dương Hòa 3 đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Dương Hòa 3 đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Dương Hòa 3 có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Dương Hòa 3 có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Dương Hòa 3 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hãy lắng nghe tất cả những cuộc đối thoại của thế giới này, giữa các quốc gia cũng như giữa các cá nhân. Chúng hầu như là những cuộc đối thoại của người điếc. "
Paul Tournier
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.