Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 646.343.220 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 635.935.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 646.343.220 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 635.935.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Gia Thuỷ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Gia Thuỷ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và phát triển Bảo Anh
12/08/2026 18:26
Trường Tiểu học Gia Thuỷ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa Trường Tiểu Học Gia Thủy với 1 gói thầu.
12/08/2026 18:10
Bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Gia Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP NHO QUAN
14/03/2025 11:18
Bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Gia Thuỷ với 1 gói thầu.
11/03/2025 09:01
Bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa, trang thiết bị giáo dục năm 2024 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Gia Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VĂN HÓA VÀ CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC MBH
23/12/2024 12:05
Bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa, trang thiết bị giáo dục năm 2024 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Gia Thuỷ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 17:06
Bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa, trang thiết bị giáo dục năm 2024 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Gia Thuỷ với 3 gói thầu.
19/11/2024 10:44
Bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4, đồ dùng, đồ chơi, tài sản trường lớp năm 2023 cho trường tiểu học Gia Thủy của chủ đầu tư Trường Tiểu học Gia Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI HÀ THÀNH
14/12/2023 16:13
Bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4, đồ dùng, đồ chơi, tài sản trường lớp năm 2023 cho trường tiểu học Gia Thủy của chủ đầu tư Trường Tiểu học Gia Thuỷ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2023 16:33
Bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4, đồ dùng, đồ chơi, tài sản trường lớp năm 2023 cho trường tiểu học Gia Thủy của chủ đầu tư Trường Tiểu học Gia Thuỷ với 3 gói thầu.
25/10/2023 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Gia Thuỷ công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP NHO QUAN
14/03/2025 11:18
Trường Tiểu học Gia Thuỷ công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa, trang thiết bị giáo dục năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VĂN HÓA VÀ CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC MBH
23/12/2024 12:05
Trường Tiểu học Gia Thuỷ công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hóa, trang thiết bị giáo dục năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
06/12/2024 11:31
Trường Tiểu học Gia Thuỷ đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa, trang thiết bị giáo dục năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 17:06
Trường Tiểu học Gia Thuỷ đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa, trang thiết bị giáo dục năm 2024 với 3 gói thầu.
19/11/2024 10:44
Trường Tiểu học Gia Thuỷ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4, đồ dùng, đồ chơi, tài sản trường lớp năm 2023 cho trường tiểu học Gia Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI HÀ THÀNH
14/12/2023 16:13
Trường Tiểu học Gia Thuỷ công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4, đồ dùng, đồ chơi, tài sản trường lớp năm 2023 cho trường tiểu học Gia Thủy với 1 nhà thầu tham gia.
02/11/2023 15:58
Trường Tiểu học Gia Thuỷ đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4, đồ dùng, đồ chơi, tài sản trường lớp năm 2023 cho trường tiểu học Gia Thủy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2023 16:33
Trường Tiểu học Gia Thuỷ đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4, đồ dùng, đồ chơi, tài sản trường lớp năm 2023 cho trường tiểu học Gia Thủy với 3 gói thầu.
25/10/2023 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Gia Thuỷ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và phát triển Bảo Anh
12/08/2026 18:26
Trường Tiểu học Gia Thuỷ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa Trường Tiểu Học Gia Thủy với 1 gói thầu.
12/08/2026 18:10
Bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Gia Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP NHO QUAN
14/03/2025 11:18
Bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Gia Thuỷ với 1 gói thầu.
11/03/2025 09:01
Bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa, trang thiết bị giáo dục năm 2024 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Gia Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VĂN HÓA VÀ CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC MBH
23/12/2024 12:05
Bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa, trang thiết bị giáo dục năm 2024 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Gia Thuỷ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 17:06
Bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa, trang thiết bị giáo dục năm 2024 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Gia Thuỷ với 3 gói thầu.
19/11/2024 10:44
Bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4, đồ dùng, đồ chơi, tài sản trường lớp năm 2023 cho trường tiểu học Gia Thủy của chủ đầu tư Trường Tiểu học Gia Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI HÀ THÀNH
14/12/2023 16:13
Bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4, đồ dùng, đồ chơi, tài sản trường lớp năm 2023 cho trường tiểu học Gia Thủy của chủ đầu tư Trường Tiểu học Gia Thuỷ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2023 16:33
Bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4, đồ dùng, đồ chơi, tài sản trường lớp năm 2023 cho trường tiểu học Gia Thủy của chủ đầu tư Trường Tiểu học Gia Thuỷ với 3 gói thầu.
25/10/2023 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Gia Thuỷ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ta muốn tìm ý nghĩa trong mọi việc và mọi người. Đó là căn bệnh của thời đại chúng ta. "
Pablo Picasso