Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Hạ Long như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.262.782.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.172.290.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Hạ Long như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.262.782.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.172.290.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,74%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Hạ Long như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Hạ Long công bố kết quả gói thầu gói thầu số 06: Kiểm toán công trình: Sửa chữa Trường Tiểu học Hạ Long năm học 2025-2026, phường Hồng Gai, tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
20/09/2025 09:24
Trường Tiểu học Hạ Long công bố kết quả gói thầu gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa Trường Tiểu học Hạ Long năm học 2025-2026, phường Hồng Gai, tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢNG THÁI
19/09/2025 23:32
Trường Tiểu học Hạ Long công bố kết quả gói thầu gói thầu số 04: Tư vấn Quản lý dự án công trình: Sửa chữa Trường Tiểu học Hạ Long năm học 2025-2026, phường Hồng Gai, tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG
19/09/2025 23:28
Trường Tiểu học Hạ Long công bố kết quả gói thầu gói thầu số 05: Tư vấn Giám sát thi công công trình: Sửa chữa Trường Tiểu học Hạ Long năm học 2025-2026, phường Hồng Gai, tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG QGQ
19/09/2025 23:25
Trường Tiểu học Hạ Long đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa Trường Tiểu học Hạ Long năm học 2025-2026, phường Hồng Gai, tỉnh Quảng Ninh với 4 gói thầu.
19/09/2025 23:19
Trường Tiểu học Hạ Long đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu trước khi có Quyết định phê duyệt công trình: Sửa chữa Trường Tiểu học Hạ Long năm học 2025-2026, phường Hồng Gai, tỉnh Quảng Ninh với 2 gói thầu.
19/09/2025 22:55
Chủ đầu tư Trường Tiểu học Hạ Long đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Trường Tiểu học Hạ Long năm học 2025-2026, phường Hồng Gai, tỉnh Quảng Ninh.
19/09/2025 22:22
Chủ đầu tư Trường Tiểu học Hạ Long đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển công trình: Sửa chữa Trường Tiều học Hạ Long năm học 2025-2026, phường Hồng Gai, tỉnh Quảng Ninh.
19/09/2025 22:22
Trường Tiểu học Hạ Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm tra BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XD CỬA LỤC
19/09/2025 22:11
Trường Tiểu học Hạ Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN, XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHẠM GIA
19/09/2025 22:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Hạ Long công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế hội trường, bục phát biểu và thảm đỏ của Trường tiểu học Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH - NGUYỄN THỊ VÂN ANH 2000
21/03/2025 22:06
Trường Tiểu học Hạ Long đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế hội trường, bục phát biểu và thảm đỏ của Trường tiểu học Hạ Long với 1 gói thầu.
21/03/2025 22:01
Trường Tiểu học Hạ Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ giáo dục kỹ năng sống ngoài giờ chính khóa cho học sinh Trường Tiểu học Hạ Long năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AWAKEN
14/12/2024 15:45
Trường Tiểu học Hạ Long công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ giáo dục kỹ năng sống ngoài giờ chính khóa cho học sinh Trường Tiểu học Hạ Long năm học 2024-2025 với 2 nhà thầu tham gia.
07/12/2024 10:45
Trường Tiểu học Hạ Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp dịch vụ dạy tiếng anh ngoài giờ chính khóa có sự tham gia của giáo viên nước ngoài cho học sinh Trường Tiểu học Hạ Long năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ LINH
03/12/2024 08:03
Trường Tiểu học Hạ Long đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ giáo dục kỹ năng sống ngoài giờ chính khóa cho học sinh Trường Tiểu học Hạ Long năm học 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 10:58
Trường Tiểu học Hạ Long công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp dịch vụ dạy tiếng anh ngoài giờ chính khóa có sự tham gia của giáo viên nước ngoài cho học sinh Trường Tiểu học Hạ Long năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
29/11/2024 10:16
Trường Tiểu học Hạ Long công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Hạ Long năm học 2024-2025 (Từ ngày 01/12/2024 đến ngày 31/05/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ CHẾ BIẾN SUẤT ĂN AN PHÚ 2
28/11/2024 10:19
Trường Tiểu học Hạ Long đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ, hỗ trợ hoạt động giáo dục tại Trường Tiểu học Hạ Long năm học 2024-2025 với 2 gói thầu.
21/11/2024 13:14
Trường Tiểu học Hạ Long đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp dịch vụ dạy tiếng anh ngoài giờ chính khóa có sự tham gia của giáo viên nước ngoài cho học sinh Trường Tiểu học Hạ Long năm học 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2024 11:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Hạ Long công bố kết quả gói thầu gói thầu số 06: Kiểm toán công trình: Sửa chữa Trường Tiểu học Hạ Long năm học 2025-2026, phường Hồng Gai, tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
20/09/2025 09:24
Trường Tiểu học Hạ Long công bố kết quả gói thầu gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa Trường Tiểu học Hạ Long năm học 2025-2026, phường Hồng Gai, tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢNG THÁI
19/09/2025 23:32
Trường Tiểu học Hạ Long công bố kết quả gói thầu gói thầu số 04: Tư vấn Quản lý dự án công trình: Sửa chữa Trường Tiểu học Hạ Long năm học 2025-2026, phường Hồng Gai, tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG
19/09/2025 23:28
Trường Tiểu học Hạ Long công bố kết quả gói thầu gói thầu số 05: Tư vấn Giám sát thi công công trình: Sửa chữa Trường Tiểu học Hạ Long năm học 2025-2026, phường Hồng Gai, tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG QGQ
19/09/2025 23:25
Trường Tiểu học Hạ Long đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa Trường Tiểu học Hạ Long năm học 2025-2026, phường Hồng Gai, tỉnh Quảng Ninh với 4 gói thầu.
19/09/2025 23:19
Trường Tiểu học Hạ Long đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu trước khi có Quyết định phê duyệt công trình: Sửa chữa Trường Tiểu học Hạ Long năm học 2025-2026, phường Hồng Gai, tỉnh Quảng Ninh với 2 gói thầu.
19/09/2025 22:55
Chủ đầu tư Trường Tiểu học Hạ Long đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Trường Tiểu học Hạ Long năm học 2025-2026, phường Hồng Gai, tỉnh Quảng Ninh.
19/09/2025 22:22
Chủ đầu tư Trường Tiểu học Hạ Long đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển công trình: Sửa chữa Trường Tiều học Hạ Long năm học 2025-2026, phường Hồng Gai, tỉnh Quảng Ninh.
19/09/2025 22:22
Trường Tiểu học Hạ Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm tra BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XD CỬA LỤC
19/09/2025 22:11
Trường Tiểu học Hạ Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN, XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHẠM GIA
19/09/2025 22:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hạ Long đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hạ Long đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hạ Long đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hạ Long có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hạ Long có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hạ Long có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ta không yêu đàn bà vì lời họ nói, người ta yêu điều họ nói vì người ta yêu họ. "
André Maurois