Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Hợp Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.436.596.531 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.420.668.295 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Hợp Giang như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.436.596.531 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.420.668.295 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Hợp Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 42 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 17 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Hợp Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây dựng cơ sở vật chất trường Tiểu học Hợp Giang. Hạng mục: Xây mới nhà vệ sinh với 4 gói thầu.
04/08/2026 15:07
Trường Tiểu học Hợp Giang công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HỢP THÀNH 286
04/08/2026 11:31
Trường Tiểu học Hợp Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án phường Thục Phán
04/08/2026 11:27
Trường Tiểu học Hợp Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ SINH PHÚ
04/08/2026 11:24
Trường Tiểu học Hợp Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây dựng cơ sở vật chất trường Tiểu học Hợp Giang. Hạng mục: Xây mới nhà vệ sinh với 4 gói thầu.
04/08/2026 11:19
Chủ đầu tư Trường Tiểu học Hợp Giang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cơ sở vật chất trường Tiểu học Hợp Giang. Hạng mục: Xây mới nhà vệ sinh.
04/08/2026 11:11
Trường Tiểu học Hợp Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ SINH PHÚ
09/07/2026 11:03
Trường Tiểu học Hợp Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiến trúc - Quy hoạch xây dựng Cao Bằng
09/07/2026 11:00
Trường Tiểu học Hợp Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn ở giai đoạn chuẩn bị thực hiện: Xây dựng cơ sở vật chất trường Tiểu học Hợp Giang. Hạng mục: Xây mới nhà vệ sinh với 2 gói thầu.
09/07/2026 10:57
Trường Tiểu học Hợp Giang đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn ở giai đoạn chuẩn bị thực hiện: Xây dựng cơ sở vật chất trường Tiểu học Hợp Giang. Hạng mục: Xây mới nhà vệ sinh với 2 gói thầu.
07/07/2026 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Hợp Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu: "Mua sắm quạt trần ".
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN VĂN TOẢN
10/06/2025 06:45
Trường Tiểu học Hợp Giang đăng tải KHLCNT QĐ Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: "Mua sắm quạt trần " với 1 gói thầu.
07/06/2025 09:38
Trường Tiểu học Hợp Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm Ghế gấp Inox, Tủ tài liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trung tâm thiết bị văn phòng Tâm Phát
26/12/2024 22:27
Trường Tiểu học Hợp Giang đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt KH lựa chọn nhà thầu Mua sắm Ghế gấp nox, Tủ tài liệu với 1 gói thầu.
23/12/2024 19:57
Trường Tiểu học Hợp Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học của Trường Tiểu học Hợp Giang, thành phố Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Việt Hà
20/12/2024 16:21
Trường Tiểu học Hợp Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính xách tay.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trung tâm thương mại tổng hợp Thái Định
18/12/2024 18:03
Trường Tiểu học Hợp Giang đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: "Mua sắm máy tính xách tay" với 1 gói thầu.
16/12/2024 15:52
Trường Tiểu học Hợp Giang công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học của Trường Tiểu học Hợp Giang, thành phố Cao Bằng với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 14:13
Trường Tiểu học Hợp Giang đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học của Trường Tiểu học Hợp Giang, thành phố Cao Bằng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 14:41
Trường Tiểu học Hợp Giang đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học của Trường Tiểu học Hợp Giang, thành phố Cao Bằng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Hợp Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây dựng cơ sở vật chất trường Tiểu học Hợp Giang. Hạng mục: Xây mới nhà vệ sinh với 4 gói thầu.
04/08/2026 15:07
Trường Tiểu học Hợp Giang công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HỢP THÀNH 286
04/08/2026 11:31
Trường Tiểu học Hợp Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án phường Thục Phán
04/08/2026 11:27
Trường Tiểu học Hợp Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ SINH PHÚ
04/08/2026 11:24
Trường Tiểu học Hợp Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây dựng cơ sở vật chất trường Tiểu học Hợp Giang. Hạng mục: Xây mới nhà vệ sinh với 4 gói thầu.
04/08/2026 11:19
Chủ đầu tư Trường Tiểu học Hợp Giang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cơ sở vật chất trường Tiểu học Hợp Giang. Hạng mục: Xây mới nhà vệ sinh.
04/08/2026 11:11
Trường Tiểu học Hợp Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ SINH PHÚ
09/07/2026 11:03
Trường Tiểu học Hợp Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiến trúc - Quy hoạch xây dựng Cao Bằng
09/07/2026 11:00
Trường Tiểu học Hợp Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn ở giai đoạn chuẩn bị thực hiện: Xây dựng cơ sở vật chất trường Tiểu học Hợp Giang. Hạng mục: Xây mới nhà vệ sinh với 2 gói thầu.
09/07/2026 10:57
Trường Tiểu học Hợp Giang đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn ở giai đoạn chuẩn bị thực hiện: Xây dựng cơ sở vật chất trường Tiểu học Hợp Giang. Hạng mục: Xây mới nhà vệ sinh với 2 gói thầu.
07/07/2026 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hợp Giang đã đăng tải 30 KHLCNT, trong đó có 31 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hợp Giang đã đăng tải 3 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hợp Giang đã đăng tải 31 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hợp Giang có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hợp Giang có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hợp Giang có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình bạn nhân lên niềm vui và chia bớt đau buồn. "
Thomas Fuller