Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 880.705.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 876.019.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Giang như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 880.705.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 876.019.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,53%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Hương Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Hương Giang công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ DELTA
12/06/2026 10:49
Trường Tiểu học Hương Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ đổi mới chương trình, sách giáo khoa tại Trường Tiểu học Hương Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THỪA THIÊN HUẾ
12/06/2026 10:40
Trường Tiểu học Hương Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ đổi mới chương trình, sách giáo khoa tại Trường Tiểu học Hương Giang với 2 gói thầu.
04/06/2026 09:34
Trường Tiểu học Hương Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bàn ghế học sinh TH và Smart Tivi 4K 65 inch và Bộ máy tính Lắp ráp Đông Nam Á tại Trường tiểu học Hương Giang năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN VI TÍNH AN NHÂN
06/10/2025 11:06
Trường Tiểu học Hương Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất dạy học Trường Tiểu học Hương Giang với 1 gói thầu.
06/10/2025 10:55
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hương Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG PHÚ SƠN
09/06/2025 11:16
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Giang đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Hương Giang - Hạng mục: Làm mới nhà xe, thang thoát hiểm và sửa chữa nhà vệ sinh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hương Giang với 1 gói thầu.
09/06/2025 10:16
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất và thiết bị dạy học năm 2025 tại Trường Tiểu học Hương Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hương Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THỪA THIÊN HUẾ
03/06/2025 15:53
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất và thiết bị dạy học năm 2025 tại Trường Tiểu học Hương Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hương Giang với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:45
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Lắp đặt thang thoát hiểm Trường Tiểu học Hương Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hương Giang với 1 gói thầu.
17/10/2024 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Hương Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG PHÚ SƠN
09/06/2025 11:16
Trường Tiểu học Hương Giang đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Hương Giang - Hạng mục: Làm mới nhà xe, thang thoát hiểm và sửa chữa nhà vệ sinh với 1 gói thầu.
09/06/2025 10:16
Trường Tiểu học Hương Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất và thiết bị dạy học năm 2025 tại Trường Tiểu học Hương Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THỪA THIÊN HUẾ
03/06/2025 15:53
Trường Tiểu học Hương Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất và thiết bị dạy học năm 2025 tại Trường Tiểu học Hương Giang với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:45
Trường Tiểu học Hương Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Lắp đặt thang thoát hiểm Trường Tiểu học Hương Giang với 1 gói thầu.
17/10/2024 14:38
Trường Tiểu học Hương Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất, thiết bị dạy học tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình, sách giáo khoa tại Trường Tiểu học Hương Giang năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THỪA THIÊN HUẾ
24/07/2024 07:49
Trường Tiểu học Hương Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất, thiết bị dạy học tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình, sách giáo khoa tại Trường Tiểu học Hương Giang năm 2024 với 1 gói thầu.
14/06/2024 14:22
Trường Tiểu học Hương Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MIỀN TRUNG
13/10/2023 10:56
Trường Tiểu học Hương Giang công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
26/09/2023 09:31
Trường Tiểu học Hương Giang đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/09/2023 08:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Hương Giang công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ DELTA
12/06/2026 10:49
Trường Tiểu học Hương Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ đổi mới chương trình, sách giáo khoa tại Trường Tiểu học Hương Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THỪA THIÊN HUẾ
12/06/2026 10:40
Trường Tiểu học Hương Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ đổi mới chương trình, sách giáo khoa tại Trường Tiểu học Hương Giang với 2 gói thầu.
04/06/2026 09:34
Trường Tiểu học Hương Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bàn ghế học sinh TH và Smart Tivi 4K 65 inch và Bộ máy tính Lắp ráp Đông Nam Á tại Trường tiểu học Hương Giang năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN VI TÍNH AN NHÂN
06/10/2025 11:06
Trường Tiểu học Hương Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất dạy học Trường Tiểu học Hương Giang với 1 gói thầu.
06/10/2025 10:55
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hương Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG PHÚ SƠN
09/06/2025 11:16
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Giang đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Hương Giang - Hạng mục: Làm mới nhà xe, thang thoát hiểm và sửa chữa nhà vệ sinh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hương Giang với 1 gói thầu.
09/06/2025 10:16
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất và thiết bị dạy học năm 2025 tại Trường Tiểu học Hương Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hương Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THỪA THIÊN HUẾ
03/06/2025 15:53
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất và thiết bị dạy học năm 2025 tại Trường Tiểu học Hương Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hương Giang với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:45
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Lắp đặt thang thoát hiểm Trường Tiểu học Hương Giang của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hương Giang với 1 gói thầu.
17/10/2024 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Giang đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Giang đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Giang đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Giang có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Giang có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Giang có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy nhớ là nếu bạn làm điều bạn phải làm khi bạn phải làm chúng, rồi một ngày kia bạn sẽ có thể làm điều bạn muốn làm khi bạn muốn làm chúng… Cho dù bạn hành động hay mơ mình có thể thực hiện – hãy bắt đầu đi. Sự bạo dạn có quyền năng và phép màu trong nó. "
Mary Kay Ash