Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.426.700.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.276.846.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Sơn như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.426.700.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.276.846.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Hương Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Hương Sơn công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 136 THÁI NGUYÊN
30/07/2026 15:47
Trường Tiểu học Hương Sơn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LINH MẪN
30/07/2026 15:40
Trường Tiểu học Hương Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo Sân trường, Nhà lớp học 2 tầng 6 phòng, Nhà lớp học 2 tầng 8 phòng Trường Tiểu học Hương Sơn với 2 gói thầu.
30/07/2026 15:36
Trường Tiểu học Hương Sơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Hương Sơn năm học 2025-2026 (Tháng 9/2025 - Tháng 05/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập Đoàn VAS GROUP
12/09/2025 04:55
Trường Tiểu học Hương Sơn đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Hương Sơn năm học 2025-2026 (Tháng 9/2025 - Tháng 05/2026) với 1 gói thầu.
12/09/2025 04:50
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM và phát triển giáo dục YDD
09/06/2025 10:44
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản trang thiết bị cho Trường Tiều học Hương Sơn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hương Sơn với 1 gói thầu.
30/05/2025 14:26
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu cung cấp suất ăn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ATTA
05/02/2025 15:23
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu cung cấp suất ăn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Tư vấn đấu thầu qua mạng Hưng Thịnh
05/02/2025 15:21
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Hương Sơn năm học 2024-2024 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập Đoàn VAS GROUP
07/01/2025 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Hương Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM và phát triển giáo dục YDD
09/06/2025 10:44
Trường Tiểu học Hương Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản trang thiết bị cho Trường Tiều học Hương Sơn với 1 gói thầu.
30/05/2025 14:26
Trường Tiểu học Hương Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu cung cấp suất ăn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ATTA
05/02/2025 15:23
Trường Tiểu học Hương Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu cung cấp suất ăn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Tư vấn đấu thầu qua mạng Hưng Thịnh
05/02/2025 15:21
Trường Tiểu học Hương Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Hương Sơn năm học 2024-2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập Đoàn VAS GROUP
07/01/2025 14:55
Trường Tiểu học Hương Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Hương Sơn năm học 2024-2024 với 2 nhà thầu tham gia.
31/12/2024 09:01
Trường Tiểu học Hương Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Hương Sơn năm học 2024-2024 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/12/2024 15:01
Trường Tiểu học Hương Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Hương Sơn năm học 2024-2024 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/12/2024 14:44
Trường Tiểu học Hương Sơn đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn phục vụ học sinh tại Trường Tiểu học Hương Sơn năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
12/12/2024 15:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Hương Sơn công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 136 THÁI NGUYÊN
30/07/2026 15:47
Trường Tiểu học Hương Sơn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LINH MẪN
30/07/2026 15:40
Trường Tiểu học Hương Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo Sân trường, Nhà lớp học 2 tầng 6 phòng, Nhà lớp học 2 tầng 8 phòng Trường Tiểu học Hương Sơn với 2 gói thầu.
30/07/2026 15:36
Trường Tiểu học Hương Sơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Hương Sơn năm học 2025-2026 (Tháng 9/2025 - Tháng 05/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập Đoàn VAS GROUP
12/09/2025 04:55
Trường Tiểu học Hương Sơn đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Hương Sơn năm học 2025-2026 (Tháng 9/2025 - Tháng 05/2026) với 1 gói thầu.
12/09/2025 04:50
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM và phát triển giáo dục YDD
09/06/2025 10:44
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản trang thiết bị cho Trường Tiều học Hương Sơn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hương Sơn với 1 gói thầu.
30/05/2025 14:26
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu cung cấp suất ăn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ATTA
05/02/2025 15:23
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu cung cấp suất ăn của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Tư vấn đấu thầu qua mạng Hưng Thịnh
05/02/2025 15:21
Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn phục vụ cho học sinh tại Trường Tiểu học Hương Sơn năm học 2024-2024 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Hương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập Đoàn VAS GROUP
07/01/2025 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Sơn đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Sơn đã đăng tải 2 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Sơn đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Sơn đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Sơn có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Sơn có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Hương Sơn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy luôn tập trung vào cách sử dụng thời gian hữu hiệu nhất. Đây là điều chia tách giữa người thắng và kẻ thua. "
Brian Tracy