Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Khương Mai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 90,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.767.202.132 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.553.334.858 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Khương Mai như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 90,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.767.202.132 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.553.334.858 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,68%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Khương Mai như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Khương Mai công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh năm học 2026-2027 tại trường Tiểu học Khương Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TROPICAL WAVE CORPORATION VIỆT NAM
04/09/2026 11:03
Trường Tiểu học Khương Mai đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh năm học 2026-2027 tại trường Tiểu học Khương Mai với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:24
Trường Tiểu học Khương Mai công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt hệ thống camera cho điểm học tạm của nhà trường (số 101 Tô Vĩnh Diện - Khương Đình - Hà Nội) và mua sắm lắp đặt bổ sung hệ thống camera tại điểm xây dựng của Trường Tiểu học Khương Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TECH VIỆT NAM
31/07/2026 15:24
Trường Tiểu học Khương Mai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp năm 2026 tại trường Tiểu học Khương Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAN
30/12/2025 12:27
Trường Tiểu học Khương Mai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2026 tại trường Tiểu học Khương Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP ENVICO
30/12/2025 12:23
Trường Tiểu học Khương Mai đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ quản trị trường học năm 2026 tại trường Tiểu học Khương Mai với 2 gói thầu.
17/12/2025 16:03
Trường Tiểu học Khương Mai công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh trường tiểu học Khương Mai năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TROPICAL WAVE CORPORATION VIỆT NAM
30/08/2025 18:55
Trường Tiểu học Khương Mai công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường tiểu học Khương Mai năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
30/08/2025 18:47
Trường Tiểu học Khương Mai đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh trường tiểu học Khương Mai năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
30/08/2025 18:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Khương Mai công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt máy tính cho các lớp học tại trường tiểu học Khương Mai năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TIN HỌC AN PHÁT
17/03/2025 17:30
Trường Tiểu học Khương Mai đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt máy tính cho các lớp học tại trường tiểu học Khương Mai năm 2025 với 1 gói thầu.
14/03/2025 22:34
Trường Tiểu học Khương Mai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG HIỆU VIỆT
12/02/2025 16:17
Trường Tiểu học Khương Mai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAN
12/02/2025 16:15
Trường Tiểu học Khương Mai công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 5: Cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
20/01/2025 10:13
Trường Tiểu học Khương Mai công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 6: Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
15/01/2025 10:18
Trường Tiểu học Khương Mai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP CÔNG TRÌNH VIỆT NAM
08/01/2025 22:49
Trường Tiểu học Khương Mai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP CÔNG TRÌNH VIỆT NAM
08/01/2025 22:47
Trường Tiểu học Khương Mai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ THÁI SƠN
08/01/2025 22:45
Trường Tiểu học Khương Mai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ THÁI SƠN
08/01/2025 22:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Khương Mai công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh năm học 2026-2027 tại trường Tiểu học Khương Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TROPICAL WAVE CORPORATION VIỆT NAM
04/09/2026 11:03
Trường Tiểu học Khương Mai đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh năm học 2026-2027 tại trường Tiểu học Khương Mai với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:24
Trường Tiểu học Khương Mai công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt hệ thống camera cho điểm học tạm của nhà trường (số 101 Tô Vĩnh Diện - Khương Đình - Hà Nội) và mua sắm lắp đặt bổ sung hệ thống camera tại điểm xây dựng của Trường Tiểu học Khương Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TECH VIỆT NAM
31/07/2026 15:24
Trường Tiểu học Khương Mai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp năm 2026 tại trường Tiểu học Khương Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAN
30/12/2025 12:27
Trường Tiểu học Khương Mai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2026 tại trường Tiểu học Khương Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP ENVICO
30/12/2025 12:23
Trường Tiểu học Khương Mai đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ quản trị trường học năm 2026 tại trường Tiểu học Khương Mai với 2 gói thầu.
17/12/2025 16:03
Trường Tiểu học Khương Mai công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh trường tiểu học Khương Mai năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TROPICAL WAVE CORPORATION VIỆT NAM
30/08/2025 18:55
Trường Tiểu học Khương Mai công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường tiểu học Khương Mai năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
30/08/2025 18:47
Trường Tiểu học Khương Mai đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh trường tiểu học Khương Mai năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
30/08/2025 18:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Khương Mai đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 31 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Khương Mai đã đăng tải 10 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Khương Mai đã đăng tải 28 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Khương Mai có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Khương Mai có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Khương Mai có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tình yêu thương đòi hỏi chúng ta can đảm hơn một chút thay vì sống thoải mái, hào phóng hơn một chút, linh hoạt hơn một chút. Thế có nghĩa là sống táo bạo hơn ta sẵn lòng. "
Norman Mailer
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.