Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Lam Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 617.115.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 151.905.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 75,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Lam Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 617.115.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 151.905.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 75,38%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường tiểu học Lam Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường tiểu học Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06 ( Tư vấn ) Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐO ĐẠC ĐỒNG NAI 168
04/08/2026 19:02
Trường tiểu học Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (Xây lắp) : Thi công xây dựng + Cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐO ĐẠC ĐẠI THÀNH
04/08/2026 18:58
Trường tiểu học Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 ( Tư vấn) Thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ ĐỒNG TIẾN
04/08/2026 18:52
Trường tiểu học Lam Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình : Sửa chữa, mua sắm trang thiết bị Trường TH Lam Sơn với 3 gói thầu.
03/08/2026 19:00
Trường tiểu học Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn): Thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Xây dựng - Dịch vụ Hữu Nguyễn
31/07/2026 17:19
Trường tiểu học Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ĐỒNG TIẾN PHÁT
31/07/2026 17:17
Trường tiểu học Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (tư vấn): Thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ ĐỒNG NAI
31/07/2026 17:11
Trường tiểu học Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (tư vấn): Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thiết kế Đăng Khôi
31/07/2026 17:05
Trường tiểu học Lam Sơn đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thiết bị Trường TH Lam Sơn với 4 gói thầu.
27/07/2026 11:46
Trường tiểu học Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 ( Tư vấn ) Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thiết kế Đăng Khôi
23/06/2026 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Lam Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Sửa chữa Trường tiểu học Lam sơn, xã Thanh Sơn với 6 gói thầu.
08/07/2024 09:03
Trường tiểu học Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ĐỒNG TIẾN PHÁT
13/03/2024 10:56
Trường tiểu học Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KHÁNH THỊNH VIỆT
13/03/2024 10:54
Trường tiểu học Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ĐỒNG TIẾN PHÁT
13/03/2024 10:52
Trường tiểu học Lam Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Sửa chữa Trường tiểu học Lam Sơn, xã Thanh Sơn với 3 gói thầu.
13/03/2024 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06 ( Tư vấn ) Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐO ĐẠC ĐỒNG NAI 168
04/08/2026 19:02
Trường tiểu học Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (Xây lắp) : Thi công xây dựng + Cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐO ĐẠC ĐẠI THÀNH
04/08/2026 18:58
Trường tiểu học Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 ( Tư vấn) Thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ ĐỒNG TIẾN
04/08/2026 18:52
Trường tiểu học Lam Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình : Sửa chữa, mua sắm trang thiết bị Trường TH Lam Sơn với 3 gói thầu.
03/08/2026 19:00
Trường tiểu học Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn): Thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Xây dựng - Dịch vụ Hữu Nguyễn
31/07/2026 17:19
Trường tiểu học Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ĐỒNG TIẾN PHÁT
31/07/2026 17:17
Trường tiểu học Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (tư vấn): Thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ ĐỒNG NAI
31/07/2026 17:11
Trường tiểu học Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (tư vấn): Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thiết kế Đăng Khôi
31/07/2026 17:05
Trường tiểu học Lam Sơn đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thiết bị Trường TH Lam Sơn với 4 gói thầu.
27/07/2026 11:46
Trường tiểu học Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 ( Tư vấn ) Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thiết kế Đăng Khôi
23/06/2026 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lam Sơn đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lam Sơn đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lam Sơn có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lam Sơn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người không có cuộc sống bên trong là nô lệ của môi trường bên ngoài. "
Henri Frederic Amiel
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.