Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Hồng Phong như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.180.747.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.943.215.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Hồng Phong như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.180.747.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.943.215.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,84%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Hồng Phong như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn phục vụ hoạt động bán trú năm học 2026-2027 tại trường tiểu học Lê Hồng Phong với 1 gói thầu.
27/08/2026 16:56
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chương trình Kỹ năng sống cho học sinh khối 1,2,3,4 năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
14/01/2026 09:03
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chương trình dạy làm quen và bổ trợ tiếng Anh SMARTree bậc tiểu học có yếu tố nước ngoài cho học sinh lớp 1 năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
10/01/2026 10:23
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Liên kết giảng dạy tiếng Anh có yếu tố người nước ngoài cho học sinh khối 2,5 năm học 2025 – 2026 với 1 gói thầu.
10/01/2026 10:08
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chương trình Kỹ năng sống cho học sinh khối 1,2,3,4 năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
10/01/2026 09:58
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chương trình giáo dục STEM cho học sinh khối 5 năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
10/01/2026 09:48
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chương trình tiếng Anh tích hợp Toán bậc tiểu học với giáo viên người nước ngoài cho học sinh khối 3,4 năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
10/01/2026 09:39
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư và thi công các hạng mục mái thư viện ngoài trời và sân khấu
tại trường Tiểu học Lê Hồng Phong..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ĐẠI HIẾU
14/11/2025 16:26
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư và thi công các hạng mục mái thư viện ngoài trời và sân khấu tại trường Tiểu học Lê Hồng Phong. với 1 gói thầu.
10/11/2025 11:15
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT LIỆU XÂY DỰNG HƯNG PHÚC
09/01/2025 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT LIỆU XÂY DỰNG HƯNG PHÚC
09/01/2025 16:14
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
25/11/2024 14:32
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/11/2024 14:48
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI Đ&T
15/11/2024 10:36
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa hệ thống cửa, thoát nước dãy nhà A, B Trường Tiểu học Lê Hồng Phong với 5 gói thầu.
13/11/2024 10:37
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
12/11/2024 09:26
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/11/2024 16:21
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân khấu Trường Tiểu học Lê Hồng Phong với 3 gói thầu.
04/11/2024 15:03
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Sửa chữa bếp, nền các lớp học nhà lớp học khu A, B trường tiểu học Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT LIỆU XÂY DỰNG HƯNG PHÚC
22/08/2023 17:03
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Sửa chữa bếp, nền các lớp học nhà lớp học khu A, B trường tiểu học Lê Hồng Phong với 1 nhà thầu tham gia.
14/08/2023 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn phục vụ hoạt động bán trú năm học 2026-2027 tại trường tiểu học Lê Hồng Phong với 1 gói thầu.
27/08/2026 16:56
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chương trình Kỹ năng sống cho học sinh khối 1,2,3,4 năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
14/01/2026 09:03
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chương trình dạy làm quen và bổ trợ tiếng Anh SMARTree bậc tiểu học có yếu tố nước ngoài cho học sinh lớp 1 năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
10/01/2026 10:23
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Liên kết giảng dạy tiếng Anh có yếu tố người nước ngoài cho học sinh khối 2,5 năm học 2025 – 2026 với 1 gói thầu.
10/01/2026 10:08
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chương trình Kỹ năng sống cho học sinh khối 1,2,3,4 năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
10/01/2026 09:58
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chương trình giáo dục STEM cho học sinh khối 5 năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
10/01/2026 09:48
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chương trình tiếng Anh tích hợp Toán bậc tiểu học với giáo viên người nước ngoài cho học sinh khối 3,4 năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
10/01/2026 09:39
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư và thi công các hạng mục mái thư viện ngoài trời và sân khấu
tại trường Tiểu học Lê Hồng Phong..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ĐẠI HIẾU
14/11/2025 16:26
Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư và thi công các hạng mục mái thư viện ngoài trời và sân khấu tại trường Tiểu học Lê Hồng Phong. với 1 gói thầu.
10/11/2025 11:15
Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT LIỆU XÂY DỰNG HƯNG PHÚC
09/01/2025 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Hồng Phong đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Hồng Phong có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Hồng Phong có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Lê Hồng Phong có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ta tìm hiểu nhau ba tuần, yêu nhau ba tháng, cãi nhau ba năm, chịu đựng nhau ba mươi năm, và con cái lại tiếp tục như thế. "
Hippolite Jaine