Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Lê Hồng Phong như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.692.157.420 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.686.853.420 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Lê Hồng Phong như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.692.157.420 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.686.853.420 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Hồng Phong như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường tiểu học Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp sách giáo khoa cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
02/07/2026 21:13
Trường tiểu học Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa uống cho học sinh Trường Tiểu học Lê Hồng Phong năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỮA VIỆT NAM
28/02/2026 08:07
Trường tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải TBMT Cung cấp sữa uống cho học sinh Trường Tiểu học Lê Hồng Phong năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/02/2026 08:30
Trường tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải TBMT Cung cấp sữa uống cho học sinh Trường Tiểu học Lê Hồng Phong năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/02/2026 15:30
Trường tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Sữa uống cho học sinh Trường Tiểu học Lê Hồng Phong năm 2026 với 1 gói thầu.
03/02/2026 19:28
Trường tiểu học Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp suất ăn cho học sinh năm học 2025 -2026 của Trường tiểu học Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP TRẦN TUYẾT CHẾ BIẾN THỰC PHẨM
06/09/2025 14:27
Trường tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh năm học 2025 -2026 của Trường tiểu học Lê Hồng Phong với 1 gói thầu.
06/09/2025 14:23
Trường tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp suất ăn cho học sinh năm học 2025 -2026 của Trường tiểu học Lê Hồng Phong với 1 gói thầu.
31/08/2025 20:41
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình đổi mới sách giáo khoa giáo dục phổ thông trên địa bàn thành phố năm 2025 của trường Tiểu học Lê Hồng Phong, thành phố Đông Triều của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ TÂN HƯNG PHÁT
28/04/2025 17:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình đổi mới sách giáo khoa giáo dục phổ thông trên địa bàn thành phố năm 2025 của trường Tiểu học Lê Hồng Phong, thành phố Đông Triều.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ TÂN HƯNG PHÁT
28/04/2025 17:13
Trường tiểu học Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình đổi mới sách giáo khoa giáo dục phổ thông trên địa bàn thành phố năm 2025 của trường Tiểu học Lê Hồng Phong, thành phố Đông Triều.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ TÂN HƯNG PHÁT
23/04/2025 14:57
Trường tiểu học Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bảng biểu trường học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP THÀNH LONG
13/12/2024 10:55
Trường tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Mua sắm Bảng biểu trường học với 1 gói thầu.
06/12/2024 16:54
Trường tiểu học Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Mua sắm Thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP BỐN PHƯƠNG
26/11/2024 16:57
Trường tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Mua sắm Thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 với 1 gói thầu.
26/11/2024 16:52
Trường tiểu học Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Sửa chữa bàn, ghế, tủ HS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VĂN PHONG
15/11/2024 09:26
Trường tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Sửa chữa bàn, ghế, tủ HS với 1 gói thầu.
12/11/2024 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp sách giáo khoa cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
02/07/2026 21:13
Trường tiểu học Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa uống cho học sinh Trường Tiểu học Lê Hồng Phong năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỮA VIỆT NAM
28/02/2026 08:07
Trường tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải TBMT Cung cấp sữa uống cho học sinh Trường Tiểu học Lê Hồng Phong năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/02/2026 08:30
Trường tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải TBMT Cung cấp sữa uống cho học sinh Trường Tiểu học Lê Hồng Phong năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/02/2026 15:30
Trường tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Sữa uống cho học sinh Trường Tiểu học Lê Hồng Phong năm 2026 với 1 gói thầu.
03/02/2026 19:28
Trường tiểu học Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp suất ăn cho học sinh năm học 2025 -2026 của Trường tiểu học Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP TRẦN TUYẾT CHẾ BIẾN THỰC PHẨM
06/09/2025 14:27
Trường tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh năm học 2025 -2026 của Trường tiểu học Lê Hồng Phong với 1 gói thầu.
06/09/2025 14:23
Trường tiểu học Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp suất ăn cho học sinh năm học 2025 -2026 của Trường tiểu học Lê Hồng Phong với 1 gói thầu.
31/08/2025 20:41
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình đổi mới sách giáo khoa giáo dục phổ thông trên địa bàn thành phố năm 2025 của trường Tiểu học Lê Hồng Phong, thành phố Đông Triều của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ TÂN HƯNG PHÁT
28/04/2025 17:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Hồng Phong đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Hồng Phong đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Hồng Phong đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Hồng Phong có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Hồng Phong có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có một người có thể cùng bạn cười khi bạn vui vẻ, đó là bình thường. Nhưng không phải mỗi người đều có thể cùng bạn rơi lệ khi bạn bi thương, nếu có được, là may mắn. "
Khúc Thủy Lâm Giang