Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Linh Đông như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 54 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,52%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 90,48%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.700.051.595 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.251.859.792 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Linh Đông như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,52%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 90,48%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.700.051.595 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.251.859.792 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,83%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Linh Đông như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 36 KHLCNT trong đó có 24 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Linh Đông công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ: PHAN TÚ
29/08/2026 07:22
Trường Tiểu học Linh Đông đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế các thiết bị nhà vệ sinh (hư, nghẹt, thiết bị bị hỏng); Sơn sửa, làm bục giảng, sửa và gia cố các hàng rào chắn, thay laphong, trần của 1 số phòng học, nhà vệ sinh bị hư mục, bảo trì mua sắm các thiết bị PCCC với 1 gói thầu.
29/08/2026 07:20
Trường Tiểu học Linh Đông công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho viên chức, người lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ DU LỊCH AN LẠC VIỆT
08/05/2026 17:13
Trường Tiểu học Linh Đông đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho viên chức, người lao động Trường Tiểu học Linh Đông năm 2026 với 1 gói thầu.
08/05/2026 17:10
Trường Tiểu học Linh Đông công bố kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế học sinh 01 chỗ cho Trường Tiểu học Linh Đông năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT DỊCH VỤ GỖ NGỌC PHÁT
20/11/2025 09:50
Trường Tiểu học Linh Đông đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế học sinh 01 chỗ cho Trường Tiểu học Linh Đông năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
20/11/2025 09:45
Trường Tiểu học Linh Đông công bố kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy Anh văn bản ngữ cho trường Tiểu học Linh Đông năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG TÂM ANH NGỮ LETS LEARN
18/11/2025 10:27
Trường Tiểu học Linh Đông công bố kết quả gói thầu Sửa chữa tài sản công Trường Tiểu học Linh Đông năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ: PHAN TÚ
10/11/2025 20:32
Trường Tiểu học Linh Đông đăng tải KHLCNT Sửa chữa tài sản công Trường Tiểu học Linh Đông năm 2025 với 1 gói thầu.
10/11/2025 20:29
Trường Tiểu học Linh Đông công bố kết quả gói thầu Tổ chức dạy các lớp năng khiếu, nghệ thuật, thể dục tự chọn, câu lạc bộ cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - KỸ THUẬT HỒNG LONG
10/11/2025 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Linh Đông công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính máy chiếu cho Trường Tiểu học Linh Đông năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THIẾT BỊ VĂN PHÒNG THỊNH PHÁT
04/07/2025 14:21
Trường Tiểu học Linh Đông công bố kết quả gói thầu Tổ chức nghỉ dưỡng cho viên chức và người lao động của Trường Tiểu học Linh Đông năm 2025 tại Nha Trang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ DU LỊCH AN LẠC VIỆT
26/05/2025 15:38
Trường Tiểu học Linh Đông đăng tải KHLCNT Tổ chức nghỉ dưỡng cho viên chức và người lao động của Trường Tiểu học Linh Đông năm 2025 tại Nha Trang với 1 gói thầu.
26/05/2025 15:35
Trường Tiểu học Linh Đông công bố kết quả gói thầu Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Tiểu học Linh Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VÌ LAO ĐỘNG
28/03/2025 09:08
Trường Tiểu học Linh Đông công bố KQMT gói thầu Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Tiểu học Linh Đông với 1 nhà thầu tham gia.
27/03/2025 10:05
Trường Tiểu học Linh Đông đăng tải TBMT Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Tiểu học Linh Đông theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/03/2025 10:53
Trường Tiểu học Linh Đông công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Công Nghệ Ánh Sáng Vàng
20/03/2025 10:53
Trường Tiểu học Linh Đông đăng tải KHLCNT Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Tiểu học Linh Đông với 2 gói thầu.
20/03/2025 10:22
Trường Tiểu học Linh Đông công bố kết quả gói thầu Tổ chức dạy ngoại ngữ với người nước ngoài cho học sinh Trường Tiểu học Linh Đông năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO IEL TSPOWER
14/01/2025 15:25
Trường Tiểu học Linh Đông công bố KQMT gói thầu Tổ chức dạy ngoại ngữ với người nước ngoài cho học sinh Trường Tiểu học Linh Đông năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
07/01/2025 10:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Linh Đông công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ: PHAN TÚ
29/08/2026 07:22
Trường Tiểu học Linh Đông đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế các thiết bị nhà vệ sinh (hư, nghẹt, thiết bị bị hỏng); Sơn sửa, làm bục giảng, sửa và gia cố các hàng rào chắn, thay laphong, trần của 1 số phòng học, nhà vệ sinh bị hư mục, bảo trì mua sắm các thiết bị PCCC với 1 gói thầu.
29/08/2026 07:20
Trường Tiểu học Linh Đông công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho viên chức, người lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ DU LỊCH AN LẠC VIỆT
08/05/2026 17:13
Trường Tiểu học Linh Đông đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho viên chức, người lao động Trường Tiểu học Linh Đông năm 2026 với 1 gói thầu.
08/05/2026 17:10
Trường Tiểu học Linh Đông công bố kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế học sinh 01 chỗ cho Trường Tiểu học Linh Đông năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT DỊCH VỤ GỖ NGỌC PHÁT
20/11/2025 09:50
Trường Tiểu học Linh Đông đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế học sinh 01 chỗ cho Trường Tiểu học Linh Đông năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
20/11/2025 09:45
Trường Tiểu học Linh Đông công bố kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy Anh văn bản ngữ cho trường Tiểu học Linh Đông năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG TÂM ANH NGỮ LETS LEARN
18/11/2025 10:27
Trường Tiểu học Linh Đông công bố kết quả gói thầu Sửa chữa tài sản công Trường Tiểu học Linh Đông năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ: PHAN TÚ
10/11/2025 20:32
Trường Tiểu học Linh Đông đăng tải KHLCNT Sửa chữa tài sản công Trường Tiểu học Linh Đông năm 2025 với 1 gói thầu.
10/11/2025 20:29
Trường Tiểu học Linh Đông công bố kết quả gói thầu Tổ chức dạy các lớp năng khiếu, nghệ thuật, thể dục tự chọn, câu lạc bộ cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - KỸ THUẬT HỒNG LONG
10/11/2025 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Linh Đông đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 54 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Linh Đông đã đăng tải 21 TBMT trong 19 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Linh Đông đã đăng tải 28 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Linh Đông có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Linh Đông có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Linh Đông có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Dễ phát cáu là nhược điểm rõ rang nhất trong phẩm cách. "
Dante (Ý)
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.