Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Lương Định Của như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 639.300.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 563.532.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Lương Định Của như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 639.300.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 563.532.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,85%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Lương Định Của như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Lương Định Của công bố kết quả gói thầu Nghỉ dưỡng hè cho cán bộ, giáo viên, nhân viên tại Đà Lạt năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH SUNNY TRAVEL
05/05/2026 14:18
Trường Tiểu học Lương Định Của đăng tải KHLCNT Nghỉ dưỡng hè cho cán bộ, giáo viên, nhân viên tại Đà Lạt năm 2026 với 1 gói thầu.
05/05/2026 14:16
Trường Tiểu học Lương Định Của công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Bảo hiểm tai nạn cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
24/09/2025 20:54
Trường Tiểu học Lương Định Của đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ Bảo hiểm tai nạn cho học sinh Trường Tiểu học Lương Định Của năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
24/09/2025 20:45
Trường Tiểu học Lương Định Của công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Sổ liên lạc điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
12/09/2025 20:02
Trường Tiểu học Lương Định Của đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ Sổ liên lạc điện tử cho học sinh Trường Tiểu học Lương Định Của năm hoc 2025-2026 với 1 gói thầu.
12/09/2025 19:58
Trường Tiểu học Lương Định Của công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Cung cấp dịch vụ tổ chức học ngoại ngữ tiếng Anh với người nước ngoài cho học sinh khối 1 và khối lớp 2.
10/09/2025 09:08
Trường Tiểu học Lương Định Của công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Cung cấp dịch vụ tổ chức học ngoại ngữ sử dụng phần mềm bổ trợ cho học sinh khối 1 và khối lớp 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EDUCATION SOLUTIONS VIỆT NAM
10/09/2025 09:07
Trường Tiểu học Lương Định Của công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Cung cấp dịch vụ tổ chức học ngoại ngữ sử dụng phần mềm bổ trợ cho học sinh từ khối lớp 3, 4 và 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH E&D VIỆT NAM
10/09/2025 09:07
Trường Tiểu học Lương Định Của công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Cung cấp dịch vụ tổ chức học ngoại ngữ tiếng Anh với người nước ngoài cho học sinh từ khối lớp 3, 4 và 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAJOR ACADEMY
10/09/2025 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Lương Định Của công bố kết quả gói thầu Nghỉ dưỡng hè cho cán bộ, giáo viên, nhân viên tại Ninh Chữ - Bình Hưng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH SUNNY TRAVEL
07/05/2025 13:05
Trường Tiểu học Lương Định Của đăng tải KHLCNT Nghỉ dưỡng hè cho cán bộ, giáo viên, nhân viên tại Ninh Chữ - Bình Hưng năm 2025 với 1 gói thầu.
29/04/2025 08:07
Trường Tiểu học Lương Định Của công bố kết quả gói thầu Mua sắm Tập 96 trang oli phát thưởng cho học sinh năm học 2024-2025 tại Trường Tiểu học Lương Định Của.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂN THUẬN TIẾN
22/04/2025 13:38
Trường Tiểu học Lương Định Của đăng tải KHLCNT Mua sắm Tập 96 trang oli phát thưởng cho học sinh năm học 2024-2025 tại Trường Tiểu học Lương Định Của với 1 gói thầu.
18/04/2025 08:22
Trường Tiểu học Lương Định Của công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
07/11/2024 17:26
Trường Tiểu học Lương Định Của công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI
07/11/2024 17:23
Trường Tiểu học Lương Định Của đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức triển khai các môn học cho học sinh tại Trường Tiểu học Lương Định Của năm học 2024-2025 với 11 gói thầu.
07/11/2024 17:20
Trường Tiểu học Lương Định Của công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập
E-HSMT và đánh giá
E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
14/09/2024 09:46
Trường Tiểu học Lương Định Của công bố kết quả gói thầu Mua Bảo hiểm tai nạn học đường cho học sinh năm học 2024-2025 tại Trường Tiểu học Lương ĐỊnh Của.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
27/08/2024 17:29
Trường Tiểu học Lương Định Của công bố kết quả gói thầu Mua gối nằm cho học sinh bán trú năm học 2024-2025 tại Trường Tiểu học Lương Định Của.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ MAY THANH THÚY
27/08/2024 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Lương Định Của công bố kết quả gói thầu Nghỉ dưỡng hè cho cán bộ, giáo viên, nhân viên tại Đà Lạt năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH SUNNY TRAVEL
05/05/2026 14:18
Trường Tiểu học Lương Định Của đăng tải KHLCNT Nghỉ dưỡng hè cho cán bộ, giáo viên, nhân viên tại Đà Lạt năm 2026 với 1 gói thầu.
05/05/2026 14:16
Trường Tiểu học Lương Định Của công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Bảo hiểm tai nạn cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
24/09/2025 20:54
Trường Tiểu học Lương Định Của đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ Bảo hiểm tai nạn cho học sinh Trường Tiểu học Lương Định Của năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
24/09/2025 20:45
Trường Tiểu học Lương Định Của công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Sổ liên lạc điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
12/09/2025 20:02
Trường Tiểu học Lương Định Của đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ Sổ liên lạc điện tử cho học sinh Trường Tiểu học Lương Định Của năm hoc 2025-2026 với 1 gói thầu.
12/09/2025 19:58
Trường Tiểu học Lương Định Của công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Cung cấp dịch vụ tổ chức học ngoại ngữ tiếng Anh với người nước ngoài cho học sinh khối 1 và khối lớp 2.
10/09/2025 09:08
Trường Tiểu học Lương Định Của công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Cung cấp dịch vụ tổ chức học ngoại ngữ sử dụng phần mềm bổ trợ cho học sinh khối 1 và khối lớp 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EDUCATION SOLUTIONS VIỆT NAM
10/09/2025 09:07
Trường Tiểu học Lương Định Của công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Cung cấp dịch vụ tổ chức học ngoại ngữ sử dụng phần mềm bổ trợ cho học sinh từ khối lớp 3, 4 và 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH E&D VIỆT NAM
10/09/2025 09:07
Trường Tiểu học Lương Định Của công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Cung cấp dịch vụ tổ chức học ngoại ngữ tiếng Anh với người nước ngoài cho học sinh từ khối lớp 3, 4 và 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAJOR ACADEMY
10/09/2025 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Lương Định Của đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 24 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Lương Định Của đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Lương Định Của đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Lương Định Của có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Lương Định Của có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Lương Định Của có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn không cần làm gì với nỗi đau, nhưng để tận hưởng tất cả giá trị của niềm vui, bạn phải có ai đó để chia sẻ. "
Mark Twain