Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Lương Thế Vinh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.632.103.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.536.310.769 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Lương Thế Vinh như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.632.103.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.536.310.769 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường tiểu học Lương Thế Vinh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 31 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường tiểu học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy bộ vi tính, tủ hồ sơ và bàn ghế giáo viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ TIN HỌC NGUYỄN TRỌNG
23/07/2026 10:32
Trường tiểu học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Mua sắm máy bộ vi tính, tủ hồ sơ và bàn ghế giáo viên cho Trường Tiểu học Lương Thế Vinh năm 2026 với 1 gói thầu.
23/07/2026 10:21
Trường tiểu học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dụng cụ cho Trường Tiểu học Lương Thế Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XUẤT NHẬP KHẨU PHƯƠNG NHI
17/07/2026 11:51
Trường tiểu học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Cung cấp dụng cụ cho Trường Tiểu học Lương Thế Vinh với 1 gói thầu.
17/07/2026 11:43
Trường tiểu học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho Trường Tiểu học Lương Thế Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XUẤT NHẬP KHẨU PHƯƠNG NHI
17/07/2026 11:39
Trường tiểu học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho Trường Tiểu học Lương Thế Vinh với 1 gói thầu.
17/07/2026 11:21
Trường tiểu học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Mua tập khen thưởng học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Kẻ và Đóng tập học sinh Hòa Bình
05/06/2026 13:41
Trường tiểu học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Mua tập khen thưởng học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
26/05/2026 17:23
Trường tiểu học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch, nghỉ dưỡng, phục hồi sức khỏe cho cán bộ, giáo viên, nhân viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DU LỊCH SÀI GÒN THỜI ĐẠI
21/04/2026 17:38
Trường tiểu học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch, nghỉ dưỡng, phục hồi sức khỏe cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường Tiểu học Lương Thế Vinh năm 2026 với 1 gói thầu.
21/04/2026 17:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Tổ chức nghỉ dưỡng cho viên chức và người lao động của Trường Tiểu học Lương Thế Vinh năm 2025 tại Đà Lạt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH KHANG THỊNH VIỆT
26/05/2025 13:51
Trường tiểu học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Tổ chức nghỉ dưỡng cho viên chức và người lao động của Trường Tiểu học Lương Thế Vinh năm 2025 tại Đà Lạt với 1 gói thầu.
23/05/2025 14:55
Trường tiểu học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu May đồng phục cho viên chức Trường Tiểu học Lương Thế Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ KỸ THUẬT HÀNG KHÔNG HTPS
12/05/2025 14:47
Trường tiểu học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT May đồng phục cho viên chức Trường Tiểu học Lương Thế Vinh với 1 gói thầu.
12/05/2025 10:53
Trường tiểu học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI
26/03/2025 13:34
Trường tiểu học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa tài sản công năm 2025 Trường Tiểu học Lương Thế Vinh với 2 gói thầu.
26/03/2025 13:31
Trường tiểu học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI
14/01/2025 11:00
Trường tiểu học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
14/01/2025 10:59
Trường tiểu học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Bàn ghế học sinh 01 chỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM DV Tin Học Nguyễn Trọng
30/10/2024 13:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy bộ vi tính, tủ hồ sơ và bàn ghế giáo viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ TIN HỌC NGUYỄN TRỌNG
23/07/2026 10:32
Trường tiểu học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Mua sắm máy bộ vi tính, tủ hồ sơ và bàn ghế giáo viên cho Trường Tiểu học Lương Thế Vinh năm 2026 với 1 gói thầu.
23/07/2026 10:21
Trường tiểu học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dụng cụ cho Trường Tiểu học Lương Thế Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XUẤT NHẬP KHẨU PHƯƠNG NHI
17/07/2026 11:51
Trường tiểu học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Cung cấp dụng cụ cho Trường Tiểu học Lương Thế Vinh với 1 gói thầu.
17/07/2026 11:43
Trường tiểu học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho Trường Tiểu học Lương Thế Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XUẤT NHẬP KHẨU PHƯƠNG NHI
17/07/2026 11:39
Trường tiểu học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho Trường Tiểu học Lương Thế Vinh với 1 gói thầu.
17/07/2026 11:21
Trường tiểu học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Mua tập khen thưởng học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Kẻ và Đóng tập học sinh Hòa Bình
05/06/2026 13:41
Trường tiểu học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Mua tập khen thưởng học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
26/05/2026 17:23
Trường tiểu học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch, nghỉ dưỡng, phục hồi sức khỏe cho cán bộ, giáo viên, nhân viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DU LỊCH SÀI GÒN THỜI ĐẠI
21/04/2026 17:38
Trường tiểu học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch, nghỉ dưỡng, phục hồi sức khỏe cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường Tiểu học Lương Thế Vinh năm 2026 với 1 gói thầu.
21/04/2026 17:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lương Thế Vinh đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 35 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lương Thế Vinh đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lương Thế Vinh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lương Thế Vinh đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lương Thế Vinh có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lương Thế Vinh có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lương Thế Vinh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người đủ sáng suốt để thừa nhận giới hạn của mình tiến gần nhất tới sự hoàn hảo. "
Johann Wolfgang von Goethe
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"