Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Mường Bon như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 247.835.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 245.588.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Mường Bon như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 247.835.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 245.588.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,91%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Mường Bon đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm cho giáo viên năm học 2018-2019 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Mường Bon.
05/09/2018 21:17
Bên mời thầu Trường Tiểu học Mường Bon đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm, vật tư văn phòng quý 3 năm 2018 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Mường Bon.
21/08/2018 22:35
Bên mời thầu Trường Tiểu học Mường Bon đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy in và các thiết bị sửa máy in của chủ đầu tư Trường Tiểu học Mường Bon.
21/08/2018 22:24
Bên mời thầu Trường Tiểu học Mường Bon đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giá đựng sách cho lớp học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Mường Bon.
21/08/2018 22:04
Bên mời thầu Trường Tiểu học Mường Bon đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng hóa thiết bị, thay thế, sửa chữa máy tính phòng học tin học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Mường Bon.
21/08/2018 21:51
Bên mời thầu Trường Tiểu học Mường Bon đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Tăng âm, loa đài, bảng viết phấn cho lớp học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Mường Bon.
21/08/2018 21:28
Bên mời thầu Trường Tiểu học Mường Bon đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sách tham khảo - Tủ sách pháp luật của chủ đầu tư Trường Tiểu học Mường Bon.
21/08/2018 21:12
Bên mời thầu Trường Tiểu học Mường Bon đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy lọc nước uống loại 50L/giờ và phụ kiện lắp đặt của chủ đầu tư Trường Tiểu học Mường Bon.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thương mại điện máy Linh Trang
21/08/2018 20:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Mường Bon công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm cho giáo viên năm học 2018-2019.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thương mại điện máy Linh Trang
05/09/2018 21:17
Trường Tiểu học Mường Bon công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm, vật tư văn phòng quý 3 năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: HIỆU SÁCH MAI SƠN
21/08/2018 22:35
Trường Tiểu học Mường Bon công bố kết quả gói thầu Mua máy in và các thiết bị sửa máy in.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thương mại điện máy Linh Trang
21/08/2018 22:24
Trường Tiểu học Mường Bon công bố kết quả gói thầu Mua giá đựng sách cho lớp học.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG NỘI THẤT THUẬN PHƯỢNG
21/08/2018 22:04
Trường Tiểu học Mường Bon công bố kết quả gói thầu Mua hàng hóa thiết bị, thay thế, sửa chữa máy tính phòng học tin học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HITECH
21/08/2018 21:51
Trường Tiểu học Mường Bon công bố kết quả gói thầu Mua Tăng âm, loa đài, bảng viết phấn cho lớp học.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thương mại điện máy Linh Trang
21/08/2018 21:28
Trường Tiểu học Mường Bon công bố kết quả gói thầu Mua sách tham khảo - Tủ sách pháp luật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần sách thiết bị đầu tư phát triển giáo dục Hà nội
21/08/2018 21:12
Trường Tiểu học Mường Bon công bố kết quả gói thầu Mua máy lọc nước uống loại 50L/giờ và phụ kiện lắp đặt.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thương mại điện máy Linh Trang
21/08/2018 20:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Mường Bon đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm cho giáo viên năm học 2018-2019 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Mường Bon.
05/09/2018 21:17
Bên mời thầu Trường Tiểu học Mường Bon đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm, vật tư văn phòng quý 3 năm 2018 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Mường Bon.
21/08/2018 22:35
Bên mời thầu Trường Tiểu học Mường Bon đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy in và các thiết bị sửa máy in của chủ đầu tư Trường Tiểu học Mường Bon.
21/08/2018 22:24
Bên mời thầu Trường Tiểu học Mường Bon đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giá đựng sách cho lớp học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Mường Bon.
21/08/2018 22:04
Bên mời thầu Trường Tiểu học Mường Bon đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng hóa thiết bị, thay thế, sửa chữa máy tính phòng học tin học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Mường Bon.
21/08/2018 21:51
Bên mời thầu Trường Tiểu học Mường Bon đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Tăng âm, loa đài, bảng viết phấn cho lớp học của chủ đầu tư Trường Tiểu học Mường Bon.
21/08/2018 21:28
Bên mời thầu Trường Tiểu học Mường Bon đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sách tham khảo - Tủ sách pháp luật của chủ đầu tư Trường Tiểu học Mường Bon.
21/08/2018 21:12
Bên mời thầu Trường Tiểu học Mường Bon đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy lọc nước uống loại 50L/giờ và phụ kiện lắp đặt của chủ đầu tư Trường Tiểu học Mường Bon.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thương mại điện máy Linh Trang
21/08/2018 20:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Mường Bon đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Mường Bon có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tự lừa gạt bản thân sẽ dẫn tới tự hủy diệt bản thân. "
Aesop