Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Nghĩa Đô như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.653.714.043 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.632.776.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 27,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Nghĩa Đô như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.653.714.043 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.632.776.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 27,94%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Nghĩa Đô như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Nghĩa Đô công bố kết quả gói thầu Xây dựng khu rửa tay ngoài trời cho học sinh tại Trường Tiểu học Nghĩa Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Phát triển Xây dựng Ánh Dương
18/08/2026 20:21
Trường Tiểu học Nghĩa Đô đăng tải KHLCNT Xây dựng khu rửa tay ngoài trời cho học sinh tại Trường Tiểu học Nghĩa Đô với 1 gói thầu.
18/08/2026 20:11
Trường Tiểu học Nghĩa Đô công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt mái che, màn che bằng vải dù, vải bạt.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ NGỌC HIỂN
31/07/2026 20:28
Trường Tiểu học Nghĩa Đô công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tham gia câu lạc bộ hè năm 2026 của Trường Tiểu học Nghĩa Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BAN MAI
29/07/2026 15:10
Trường Tiểu học Nghĩa Đô đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tham gia câu lạc bộ hè năm 2026 của Trường Tiểu học Nghĩa Đô với 1 gói thầu.
29/07/2026 14:21
Trường Tiểu học Nghĩa Đô đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt mái che, màn che bằng vải dù, vải bạt (Không gồm: Cáp, thiết bị nâng kéo) với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:48
Trường Tiểu học Nghĩa Đô công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo phòng chức năng thành lớp học Trường Tiểu học Nghĩa Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Phát triển Xây dựng Ánh Dương
24/07/2026 09:34
Trường Tiểu học Nghĩa Đô đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo phòng chức năng thành lớp học Trường Tiểu học Nghĩa Đô với 1 gói thầu.
14/07/2026 09:06
Trường Tiểu học Nghĩa Đô công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung Bộ bàn ghế và Tủ sắt để đồ cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU ĐỨC DUY
19/11/2025 08:57
Trường Tiểu học Nghĩa Đô đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung Bộ bàn ghế và Tủ sắt để đồ cho học sinh với 1 gói thầu.
03/11/2025 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Nghĩa Đô công bố kết quả gói thầu Cung cấp, thi công sân bóng rổ tại trường Tiểu học Nghĩa Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ KINH DOANH THƯƠNG MẠI HÒA BÌNH
30/06/2025 10:14
Trường Tiểu học Nghĩa Đô đăng tải KHLCNT Cung cấp, thi công sân bóng rổ tại trường Tiểu học Nghĩa Đô với 1 gói thầu.
16/06/2025 09:11
Trường Tiểu học Nghĩa Đô công bố kết quả gói thầu Bàn ghế học sinh bán trú Trường Tiểu học Nghĩa Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU ĐỨC DUY
28/11/2024 15:29
Trường Tiểu học Nghĩa Đô đăng tải KHLCNT Bàn ghế học sinh bán trú Trường Tiểu học Nghĩa Đô với 1 gói thầu.
21/11/2024 09:21
Trường Tiểu học Nghĩa Đô công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị tivi tại trường Tiểu học Nghĩa Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN PHÚC AN PHÁT
19/09/2024 17:14
Trường Tiểu học Nghĩa Đô đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị tivi tại trường Tiểu học Nghĩa Đô với 1 gói thầu.
16/09/2024 14:28
Trường Tiểu học Nghĩa Đô công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Trường tiểu học Nghĩa Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ TÂM AN
28/08/2024 10:33
Trường Tiểu học Nghĩa Đô công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Trường tiểu học Nghĩa Đô với 4 nhà thầu tham gia.
09/08/2024 15:15
Trường Tiểu học Nghĩa Đô đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Trường tiểu học Nghĩa Đô theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2024 16:39
Trường Tiểu học Nghĩa Đô đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Trường tiểu học Nghĩa Đô với 3 gói thầu.
29/07/2024 17:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Nghĩa Đô công bố kết quả gói thầu Xây dựng khu rửa tay ngoài trời cho học sinh tại Trường Tiểu học Nghĩa Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Phát triển Xây dựng Ánh Dương
18/08/2026 20:21
Trường Tiểu học Nghĩa Đô đăng tải KHLCNT Xây dựng khu rửa tay ngoài trời cho học sinh tại Trường Tiểu học Nghĩa Đô với 1 gói thầu.
18/08/2026 20:11
Trường Tiểu học Nghĩa Đô công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt mái che, màn che bằng vải dù, vải bạt.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ NGỌC HIỂN
31/07/2026 20:28
Trường Tiểu học Nghĩa Đô công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tham gia câu lạc bộ hè năm 2026 của Trường Tiểu học Nghĩa Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BAN MAI
29/07/2026 15:10
Trường Tiểu học Nghĩa Đô đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tham gia câu lạc bộ hè năm 2026 của Trường Tiểu học Nghĩa Đô với 1 gói thầu.
29/07/2026 14:21
Trường Tiểu học Nghĩa Đô đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt mái che, màn che bằng vải dù, vải bạt (Không gồm: Cáp, thiết bị nâng kéo) với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:48
Trường Tiểu học Nghĩa Đô công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo phòng chức năng thành lớp học Trường Tiểu học Nghĩa Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Phát triển Xây dựng Ánh Dương
24/07/2026 09:34
Trường Tiểu học Nghĩa Đô đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo phòng chức năng thành lớp học Trường Tiểu học Nghĩa Đô với 1 gói thầu.
14/07/2026 09:06
Trường Tiểu học Nghĩa Đô công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung Bộ bàn ghế và Tủ sắt để đồ cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU ĐỨC DUY
19/11/2025 08:57
Trường Tiểu học Nghĩa Đô đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung Bộ bàn ghế và Tủ sắt để đồ cho học sinh với 1 gói thầu.
03/11/2025 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nghĩa Đô đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nghĩa Đô đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nghĩa Đô đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nghĩa Đô đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nghĩa Đô có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nghĩa Đô có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nghĩa Đô có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tấm gương người tốt là triết lý nhìn thấy được. Ngạn ngữ Anh "
Ngạn ngữ Anh
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.