Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Nghĩa Hương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 759.114.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 728.362.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Nghĩa Hương như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 759.114.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 728.362.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Nghĩa Hương như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Nghĩa Hương công bố kết quả gói thầu Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Nghĩa Hương năm học 2025-2026( Đọt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MẦM XANH HÀ NỘI
31/12/2025 17:59
Trường Tiểu học Nghĩa Hương đăng tải KHLCNT Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Nghĩa Hương năm học 2025-20269 Đợt 2) với 1 gói thầu.
23/12/2025 16:29
Trường Tiểu học Nghĩa Hương công bố kết quả gói thầu Thi công công trình xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HIỀN THƠ
16/12/2025 09:12
Trường Tiểu học Nghĩa Hương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa, xây cơi nới, ốp gạch thẻ bồn cây và một số hạng mục phù trợ khác trường Tiểu học Nghĩa Hương với 1 gói thầu.
12/12/2025 16:41
Trường Tiểu học Nghĩa Hương công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt, trang trí bảng biểu phòng truyền thống và bảng biểu ngoài trời, khung tranh trường Tiểu học Nghĩa Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Văn Tài
24/11/2025 16:08
Trường Tiểu học Nghĩa Hương công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị bán trú Trường Tiểu học Nghĩa Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần nội thất văn phòng và trường học Nam Á
03/10/2025 16:29
Trường Tiểu học Nghĩa Hương công bố kết quả gói thầu Cung cấp bữa ẵn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Nghĩa Hương năm học 2025-2026( Đợt I).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MẦM XANH HÀ NỘI
06/09/2025 08:50
Trường Tiểu học Nghĩa Hương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lụa chọn nhà thầu dự toán: Cung cấp bữa ẵn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Nghĩa Hương năm học 2025-2026( Đợt I) với 1 gói thầu.
28/08/2025 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Nghĩa Hương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HIỀN THƠ
24/05/2025 10:12
Trường Tiểu học Nghĩa Hương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa lát nền, thay thế thiết bị khu vệ sinh tầng 1, tầng 2 nhà lớp học 3 tầng trường Tiểu học Nghĩa Hương với 1 gói thầu.
24/05/2025 10:08
Trường Tiểu học Nghĩa Hương công bố kết quả gói thầu Lắp dựng mái tôn trước cửa lớp học dãy nhà 3 tầng và khu hiệu bộ trường Tiểu học Nghĩa Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TU TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MAI BẢO GIA HƯNG
17/12/2024 16:12
Trường Tiểu học Nghĩa Hương đăng tải KHLCNT Lắp dựng mái tôn trước cửa lớp học dãy nhà 3 tầng và khu hiệu bộ Trường Tiểu học Nghĩa Hương với 1 gói thầu.
13/12/2024 11:30
Trường Tiểu học Nghĩa Hương công bố kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHANG VINH PRO
26/12/2023 16:12
Trường Tiểu học Nghĩa Hương đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4 với 1 gói thầu.
21/12/2023 14:25
Trường Tiểu học Nghĩa Hương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm bổ sung thiết bị dạy học tối thiểu lớp 1 trường tiểu học Nghĩa Hương thuộc dự toán Mua sắm bổ sung thiết bị dạy học tối thiểu lớp 1 các trường công lập trên địa bàn huyện Quốc Oai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết bị giáo dục và khoa học kỹ thuật Long Thành
26/08/2021 21:59
Trường Tiểu học Nghĩa Hương công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm bổ sung thiết bị dạy học tối thiểu lớp 1 trường tiểu học Nghĩa Hương thuộc dự toán Mua sắm bổ sung thiết bị dạy học tối thiểu lớp 1 các trường công lập trên địa bàn huyện Quốc Oai với 2 nhà thầu tham gia.
17/07/2021 08:04
Trường Tiểu học Nghĩa Hương đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm bổ sung thiết bị dạy học tối thiểu lớp 1 trường tiểu học Nghĩa Hương thuộc dự toán Mua sắm bổ sung thiết bị dạy học tối thiểu lớp 1 các trường công lập trên địa bàn huyện Quốc Oai theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/07/2021 13:46
Trường Tiểu học Nghĩa Hương đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm bổ sung thiết bị dạy học tối thiểu lớp 1 trường tiểu học Nghĩa Hương thuộc dự toán Mua sắm bổ sung thiết bị dạy học tối thiểu lớp 1 các trường công lập trên địa bàn huyện Quốc Oai theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/07/2021 21:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Nghĩa Hương công bố kết quả gói thầu Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Nghĩa Hương năm học 2025-2026( Đọt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MẦM XANH HÀ NỘI
31/12/2025 17:59
Trường Tiểu học Nghĩa Hương đăng tải KHLCNT Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Nghĩa Hương năm học 2025-20269 Đợt 2) với 1 gói thầu.
23/12/2025 16:29
Trường Tiểu học Nghĩa Hương công bố kết quả gói thầu Thi công công trình xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HIỀN THƠ
16/12/2025 09:12
Trường Tiểu học Nghĩa Hương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa, xây cơi nới, ốp gạch thẻ bồn cây và một số hạng mục phù trợ khác trường Tiểu học Nghĩa Hương với 1 gói thầu.
12/12/2025 16:41
Trường Tiểu học Nghĩa Hương công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt, trang trí bảng biểu phòng truyền thống và bảng biểu ngoài trời, khung tranh trường Tiểu học Nghĩa Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Văn Tài
24/11/2025 16:08
Trường Tiểu học Nghĩa Hương công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị bán trú Trường Tiểu học Nghĩa Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần nội thất văn phòng và trường học Nam Á
03/10/2025 16:29
Trường Tiểu học Nghĩa Hương công bố kết quả gói thầu Cung cấp bữa ẵn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Nghĩa Hương năm học 2025-2026( Đợt I).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MẦM XANH HÀ NỘI
06/09/2025 08:50
Trường Tiểu học Nghĩa Hương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lụa chọn nhà thầu dự toán: Cung cấp bữa ẵn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Nghĩa Hương năm học 2025-2026( Đợt I) với 1 gói thầu.
28/08/2025 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nghĩa Hương đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nghĩa Hương đã đăng tải 2 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nghĩa Hương đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nghĩa Hương có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nghĩa Hương có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nghĩa Hương có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người phải nuôi một gia đình lớn, trong khi sống để dõi theo họ, chịu nhiều đau khổ hơn người khác, nhưng cũng nhận nhiều hạnh phúc hơn người khác. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.