Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.513.015.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.500.041.566 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.513.015.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.500.041.566 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn và dịch vụ bán trú cho học sinh tại trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc, năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
01/09/2026 14:51
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn và dịch vụ bán trú cho học sinh tại trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc, năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
01/09/2026 14:48
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHỮ GIA - GIA LAI
20/08/2026 15:30
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG GIA BẢO AN
20/08/2026 15:16
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-04: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BTCONS
20/08/2026 15:04
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-06: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN KMF
20/08/2026 14:59
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc với 4 gói thầu.
20/08/2026 14:53
Chủ đầu tư Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc.
20/08/2026 14:14
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ THỊNH VIỆT
09/07/2026 17:21
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Bảo Kiến Uy
09/07/2026 17:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN MKF VIỆT NAM
23/12/2024 16:28
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc công bố kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY LẮP QUANG TRUNG
23/12/2024 16:25
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG SƠN
23/12/2024 16:21
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu - Giai đoạn chuẩn bị đầu tư với 3 gói thầu.
23/12/2024 16:13
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty xây dựng Nam Phương
12/11/2024 17:22
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
02/11/2024 10:02
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/10/2024 08:34
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc công bố kết quả gói thầu Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN THÁI DƯƠNG
20/10/2024 13:29
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc công bố kết quả gói thầu Giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG HẢI NGÂN GIA LAI
20/10/2024 13:26
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc công bố kết quả gói thầu Thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG QUYẾT GIA LAI
20/10/2024 13:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn và dịch vụ bán trú cho học sinh tại trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc, năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
01/09/2026 14:51
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn và dịch vụ bán trú cho học sinh tại trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc, năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
01/09/2026 14:48
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHỮ GIA - GIA LAI
20/08/2026 15:30
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG GIA BẢO AN
20/08/2026 15:16
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-04: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BTCONS
20/08/2026 15:04
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-06: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN KMF
20/08/2026 14:59
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc với 4 gói thầu.
20/08/2026 14:53
Chủ đầu tư Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc.
20/08/2026 14:14
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ THỊNH VIỆT
09/07/2026 17:21
Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Bảo Kiến Uy
09/07/2026 17:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hỏi thế gian tình là gì? Tình trên đời này ai có thể nói rõ ràng được đây, chúng ta đơn phương tình nguyện cho rằng mình được định sẵn để gặp người ấy. Luôn cho rằng chỉ cần có dũng khí sẽ vượt qua mưa gió, nhưng chúng ta lại luôn bị dòng thác hiện thực vùi đến rã rời, nửa chừng dang dở con dốc, nhưng cuối cùng không đủ dũng khí địch lại số phận trêu đùa, đành than rằng là do không có duyên, sát cánh liền cành chỉ còn là ước nguyện của ngày hôm đó. "
Phỉ Ngã Tư Tồn