Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Trãi như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 310.234.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 294.682.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Trãi như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 310.234.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 294.682.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường tiểu học Nguyễn Trãi như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường tiểu học Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn xế phục vụ học sinh cho trường tiểu học Nguyễn Trãi năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM TÂN THIÊN ÂN
11/09/2025 23:18
Trường tiểu học Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống phụ vụ học sinh cho trường tiểu học Nguyễn Trãi Năm Học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HAWAI
11/09/2025 23:03
Trường tiểu học Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn xế phục vụ học sinh cho trường tiểu học Nguyễn Trãi năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TẤN MINH
11/09/2025 22:56
Trường tiểu học Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Cung cấp gạo phục vụ suất ăn học đường cho học sinh bán trú cho trường TH Nguyễn Trãi NH 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD CƠ SỞ CUNG CẤP HÀNG NÔNG SẢN NGUYÊN THÀNH ĐẠT
11/09/2025 22:52
Trường tiểu học Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Cung cấp khí đốt LGP( Gas) nấu ăn cho học sinh của trường tiểu học Nguyễn Trãi năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DẦU KHÍ TÂN VIỆT SƠN
11/09/2025 22:26
Trường tiểu học Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho trường tiểu học Nguyễn Trãi năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM FRESCO
10/09/2025 22:16
Trường tiểu học Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho trường tiểu học Nguyễn Trãi năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
03/09/2025 03:29
Trường tiểu học Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp gạo phục vụ suất ăn cho học sinh bán trú NH 2025-2026 với 1 gói thầu.
01/09/2025 17:33
Trường tiểu học Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn xế phục vụ học sinh cho trường tiểu học Nguyễn Trãi năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
01/09/2025 17:33
Trường tiểu học Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống phụ vụ học sinh cho trường tiểu học Nguyễn Trãi Năm Học 2025-2026 với 1 gói thầu.
01/09/2025 17:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Mua quà khen thưởng cho học sinh cuối học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN PHÒNG PHẨM HƯNG GIA
23/05/2025 16:22
Trường tiểu học Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua quà khen thưởng cho học sinh cuối học 2024-2025 với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:38
Trường tiểu học Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Bồi dưỡng thường xuyên cho cán bộ quản lý, giáo viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại học Sư phạm Thành phố Hồ Chí Minh
11/11/2024 16:34
Trường tiểu học Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Bồi dưỡng thường xuyên cho cán bộ quản lý, giáo viên với 1 gói thầu.
04/11/2024 22:10
Trường tiểu học Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Thi công làm mái che di động có khung sắt cố định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CƠ KHÍ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI QUANG THỊNH
17/09/2024 10:26
Trường tiểu học Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Thi công làm mái che di động có khung sắt cố định với 1 gói thầu.
09/09/2024 16:17
Trường tiểu học Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Mua quà khen thưởng cho học sinh cuối năm học 2023-2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN PHÒNG PHẨM HƯNG GIA
20/05/2024 10:54
Trường tiểu học Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH
Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Gói thầu: Mua quà khen thưởng cho học sinh cuối năm học 2023-2024 với 1 gói thầu.
09/05/2024 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn xế phục vụ học sinh cho trường tiểu học Nguyễn Trãi năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM TÂN THIÊN ÂN
11/09/2025 23:18
Trường tiểu học Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống phụ vụ học sinh cho trường tiểu học Nguyễn Trãi Năm Học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HAWAI
11/09/2025 23:03
Trường tiểu học Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn xế phục vụ học sinh cho trường tiểu học Nguyễn Trãi năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TẤN MINH
11/09/2025 22:56
Trường tiểu học Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Cung cấp gạo phục vụ suất ăn học đường cho học sinh bán trú cho trường TH Nguyễn Trãi NH 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD CƠ SỞ CUNG CẤP HÀNG NÔNG SẢN NGUYÊN THÀNH ĐẠT
11/09/2025 22:52
Trường tiểu học Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Cung cấp khí đốt LGP( Gas) nấu ăn cho học sinh của trường tiểu học Nguyễn Trãi năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DẦU KHÍ TÂN VIỆT SƠN
11/09/2025 22:26
Trường tiểu học Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho trường tiểu học Nguyễn Trãi năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM FRESCO
10/09/2025 22:16
Trường tiểu học Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho trường tiểu học Nguyễn Trãi năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
03/09/2025 03:29
Trường tiểu học Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp gạo phục vụ suất ăn cho học sinh bán trú NH 2025-2026 với 1 gói thầu.
01/09/2025 17:33
Trường tiểu học Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn xế phục vụ học sinh cho trường tiểu học Nguyễn Trãi năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
01/09/2025 17:33
Trường tiểu học Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống phụ vụ học sinh cho trường tiểu học Nguyễn Trãi Năm Học 2025-2026 với 1 gói thầu.
01/09/2025 17:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Trãi đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Trãi đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Trãi có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Trãi có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một tác phẩm cổ điển là một cuốn sách chẳng bao giờ kết thúc điều nó cần phải nói. "
Italo Calvino