Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 60 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 5,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.811.048.360 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.152.783.874 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 5,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.811.048.360 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.152.783.874 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 43 KHLCNT trong đó có 33 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sách- thiết bị thư viện thân thiện năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SÁCH - THIẾT BỊ CÀ MAU
24/12/2024 16:06
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sách- thiết bị thư viện thân thiện năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI với 1 gói thầu.
24/12/2024 15:26
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đã đăng tải kết quả gói thầu Trường Tiểu học Nguyễn Trãi mua sắm 48 bộ bàn ghế học sinh tiểu học 02 chỗ ngồi năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CLB THÀNH TRUNG
16/09/2024 10:20
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt KHLCNT mua săm 48 bộ bàn ghế học sinh tiểu học 02 chỗ ngỗi năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI với 1 gói thầu.
10/09/2024 14:48
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm: 48 bộ bàn ghế học sinh tiểu học 02 chỗ ngồi năm học 2023 - 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI với 1 gói thầu.
19/08/2024 13:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN PHÁT ĐẮK NÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Trường tiểu học Nguyễn Trãi dự án sửa chữa, chống thấm, sơn lại toàn bộ dãy nhà lớp học 2 tầng 10 phòng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG SƠN HÙNG ANH
02/08/2024 11:06
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI.
01/08/2024 16:30
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN AN
01/08/2024 16:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN PHÁT ĐẮK NÔNG đã đăng tải TBMT Trường tiểu học Nguyễn Trãi dự án sửa chữa, chống thấm, sơn lại toàn bộ dãy nhà lớp học 2 tầng 10 phòng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/07/2024 10:36
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án trường tiểu học Nguyễn Trãi của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI với 5 gói thầu.
28/06/2024 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI công bố kết quả gói thầu Mua sắm sách- thiết bị thư viện thân thiện năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SÁCH - THIẾT BỊ CÀ MAU
24/12/2024 16:06
TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đăng tải KHLCNT Mua sắm sách- thiết bị thư viện thân thiện năm 2024 với 1 gói thầu.
24/12/2024 15:26
TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI công bố kết quả gói thầu Trường Tiểu học Nguyễn Trãi mua sắm 48 bộ bàn ghế học sinh tiểu học 02 chỗ ngồi năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CLB THÀNH TRUNG
16/09/2024 10:20
TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt KHLCNT mua săm 48 bộ bàn ghế học sinh tiểu học 02 chỗ ngỗi năm 2024 với 1 gói thầu.
10/09/2024 14:48
TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm: 48 bộ bàn ghế học sinh tiểu học 02 chỗ ngồi năm học 2023 - 2024 với 1 gói thầu.
19/08/2024 13:59
TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV & XD ANH KHOA
01/08/2024 16:30
TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN AN
01/08/2024 16:26
TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án trường tiểu học Nguyễn Trãi với 5 gói thầu.
28/06/2024 10:31
TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án trường tiểu học Nguyễn Trãi với 1 gói thầu.
26/06/2024 10:59
TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI công bố KQMT gói thầu Gói số 01: Mua sắm, lắp đặt màn hình LED với 6 nhà thầu tham gia.
22/04/2023 08:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sách- thiết bị thư viện thân thiện năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SÁCH - THIẾT BỊ CÀ MAU
24/12/2024 16:06
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sách- thiết bị thư viện thân thiện năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI với 1 gói thầu.
24/12/2024 15:26
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đã đăng tải kết quả gói thầu Trường Tiểu học Nguyễn Trãi mua sắm 48 bộ bàn ghế học sinh tiểu học 02 chỗ ngồi năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CLB THÀNH TRUNG
16/09/2024 10:20
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt KHLCNT mua săm 48 bộ bàn ghế học sinh tiểu học 02 chỗ ngỗi năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI với 1 gói thầu.
10/09/2024 14:48
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm: 48 bộ bàn ghế học sinh tiểu học 02 chỗ ngồi năm học 2023 - 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI với 1 gói thầu.
19/08/2024 13:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN PHÁT ĐẮK NÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Trường tiểu học Nguyễn Trãi dự án sửa chữa, chống thấm, sơn lại toàn bộ dãy nhà lớp học 2 tầng 10 phòng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG SƠN HÙNG ANH
02/08/2024 11:06
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI.
01/08/2024 16:30
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN AN
01/08/2024 16:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN PHÁT ĐẮK NÔNG đã đăng tải TBMT Trường tiểu học Nguyễn Trãi dự án sửa chữa, chống thấm, sơn lại toàn bộ dãy nhà lớp học 2 tầng 10 phòng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/07/2024 10:36
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án trường tiểu học Nguyễn Trãi của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI với 5 gói thầu.
28/06/2024 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 60 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đã đăng tải 20 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN TRÃI có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Những ký ức đã cũ, nhưng khi nhìn lại, người ta vẫn sẽ thấy yêu thương đó hiện hữu. Người ta không thể quên. Chỉ là người ta chấp nhận nó thoáng qua cuộc đời mình như một áng mây trôi cuối ngày…. "
Elvis_Nguyễn
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".