Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.061.830.350 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.052.129.637 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.061.830.350 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.052.129.637 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,91%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông công bố kết quả gói thầu Dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho học sinh Trường Tiếu học Nguyễn Văn Luông năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẠM Y TẾ PHƯỜNG BÌNH PHÚ
07/08/2026 16:56
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông đăng tải KHLCNT Dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho học sinh Trường Tiếu học Nguyễn Văn Luông năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
07/08/2026 16:53
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế đa năng 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ANH VY
04/02/2026 14:28
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế đa năng 2026 với 1 gói thầu.
04/02/2026 14:23
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông công bố kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026.
12/09/2025 15:46
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng vệ sinh bán trú năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THỰC PHẨM NAM QUÂN
09/09/2025 11:02
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng vệ sinh bán trú năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
09/09/2025 10:47
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông đăng tải KHLCNT Gói thầu cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
29/08/2025 19:15
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông đăng tải KHLCNT Gói thầu cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
29/08/2025 14:55
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ thuê đơn vị vận hành căn tin của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CĂN TIN TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN VĂN LUÔNG
30/06/2025 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông công bố kết quả gói thầu Dịch vụ thuê đơn vị vận hành căn tin.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CĂN TIN TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN VĂN LUÔNG
30/06/2025 14:33
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông đăng tải KHLCNT Dịch vụ thuê đơn vị vận hành căn tin với 1 gói thầu.
30/06/2025 14:29
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông công bố kết quả gói thầu Tham quan du lịch hè năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH HÒA ĐỒNG TRAVEL
26/05/2025 12:49
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông đăng tải KHLCNT Tham quan du lịch hè năm 2025 với 1 gói thầu.
19/05/2025 11:26
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VAK VIỆT NAM
24/04/2025 15:39
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
19/03/2025 14:39
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa Trường Tiểu học Nguyễn Văn Luông với 4 gói thầu.
11/03/2025 09:59
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT
27/02/2025 15:52
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ thiết kế dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MÔI GIỚI ĐẦU TƯ MINH LONG
27/02/2025 15:50
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NGHI HÂN
27/02/2025 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông công bố kết quả gói thầu Dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho học sinh Trường Tiếu học Nguyễn Văn Luông năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẠM Y TẾ PHƯỜNG BÌNH PHÚ
07/08/2026 16:56
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông đăng tải KHLCNT Dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho học sinh Trường Tiếu học Nguyễn Văn Luông năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
07/08/2026 16:53
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế đa năng 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ANH VY
04/02/2026 14:28
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế đa năng 2026 với 1 gói thầu.
04/02/2026 14:23
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông công bố kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026.
12/09/2025 15:46
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng vệ sinh bán trú năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THỰC PHẨM NAM QUÂN
09/09/2025 11:02
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng vệ sinh bán trú năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
09/09/2025 10:47
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông đăng tải KHLCNT Gói thầu cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
29/08/2025 19:15
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông đăng tải KHLCNT Gói thầu cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
29/08/2025 14:55
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ thuê đơn vị vận hành căn tin của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CĂN TIN TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN VĂN LUÔNG
30/06/2025 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 28 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông đã đăng tải 26 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Luông có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những thế sự đương thời của của con người ngắn ngủi và hay thay đổi, và vận mệnh chẳng bao giờ nuông chiều ai lâu. "
Quintus Curtius Rufus