Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,36%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 63,64%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.147.758.768 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.033.544.120 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,36%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 63,64%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.147.758.768 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.033.544.120 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 34 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 17 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH SX TM DV Tân Hướng Dương
02/09/2026 16:50
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
02/09/2026 16:47
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
02/09/2026 16:39
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi từ nguồn vốn Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN VÀ THƯƠNG MẠI LÂM AN PHÁT
31/07/2026 15:11
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi từ nguồn vốn Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp năm 2026 với 1 gói thầu.
31/07/2026 15:08
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh, lớp học, sân trường và các đường cống thoát nước của Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN RADON MIỀN NAM
07/07/2026 10:33
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh, lớp học, sân trường và các đường cống thoát nước của Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi năm 2026 với 1 gói thầu.
07/07/2026 10:30
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố kết quả gói thầu Thi công mái che di động Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH V527
29/04/2026 08:49
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án, dự toán Thi công mái che di động trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi năm 2026 với 1 gói thầu.
21/04/2026 09:49
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRANG THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHÁT
16/04/2026 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố kết quả gói thầu Mua vật dụng vệ sinh cho Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐỒ GIA DỤNG BẢO PHÚ
16/05/2025 20:18
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng hè cho CB-GV-CNV tại Đà Lạt
ngày 4-7/6/2025 Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Trỗi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ DU LỊCH SẮC VIỆT
14/05/2025 16:01
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải KHLCNT Mua vật dụng vệ sinh cho Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi với 1 gói thầu.
12/05/2025 14:15
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng hè cho CB-GV-CNV tại Đà Lạt ngày 4-7/6/2025 Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Trỗi với 1 gói thầu.
12/05/2025 11:39
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố kết quả gói thầu Tổ chức chương trình học Tiếng Anh với người nước ngoài cho học sinh trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO QUỐC TẾ CA LI
14/03/2025 19:30
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố kết quả gói thầu Tổ chức Chương trình học Tiếng Anh thông qua môn Toán và Khoa học cho học sinh trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAJOR ACADEMY
31/12/2024 17:38
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố KQMT gói thầu Tổ chức chương trình học Tiếng Anh với người nước ngoài cho học sinh trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi với 1 nhà thầu tham gia.
06/11/2024 14:40
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố KQMT gói thầu Tổ chức Chương trình học Tiếng Anh thông qua môn Toán và Khoa học cho học sinh trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi với 1 nhà thầu tham gia.
06/11/2024 14:39
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải TBMT Tổ chức chương trình học Tiếng Anh với người nước ngoài cho học sinh trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 10:20
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải TBMT Tổ chức chương trình học Tiếng Anh với người nước ngoài cho học sinh trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/10/2024 11:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH SX TM DV Tân Hướng Dương
02/09/2026 16:50
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
02/09/2026 16:47
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
02/09/2026 16:39
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi từ nguồn vốn Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN VÀ THƯƠNG MẠI LÂM AN PHÁT
31/07/2026 15:11
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi từ nguồn vốn Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp năm 2026 với 1 gói thầu.
31/07/2026 15:08
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh, lớp học, sân trường và các đường cống thoát nước của Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN RADON MIỀN NAM
07/07/2026 10:33
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh, lớp học, sân trường và các đường cống thoát nước của Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi năm 2026 với 1 gói thầu.
07/07/2026 10:30
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố kết quả gói thầu Thi công mái che di động Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH V527
29/04/2026 08:49
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án, dự toán Thi công mái che di động trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi năm 2026 với 1 gói thầu.
21/04/2026 09:49
Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRANG THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHÁT
16/04/2026 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đã đăng tải 11 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bởi vì tuổi thanh xuân ngắn lắm, nên đừng dùng quãng thời gian quý giá đó để níu kéo những người không cam tâm. Có thể yêu hết mình, nhưng nhớ kỹ, đừng bao giờ tự khiến mình khổ sở. Người ta có trân trọng mình thì khắc sẽ ở lại. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.