Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 797.394.764 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 757.733.459 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 797.394.764 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 757.733.459 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,97%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố kết quả gói thầu Mua đồ dùng phục vụ vệ sinh năm 2026 của Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA LÊ NGUYÊN
27/03/2026 08:32
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải KHLCNT Mua đồ dùng phục vụ vệ sinh năm 2026 của Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi với 1 gói thầu.
17/03/2026 09:02
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố kết quả gói thầu Thuê máy tính để bàn cho học sinh phục vụ công tác giảng dạy tại Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG GIÁO DỤC THÔNG MINH
17/09/2025 11:57
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải KHLCNT Thuê máy tính để bàn cho học sinh phục vụ công tác giảng dạy tại Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
12/09/2025 17:09
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm để cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT NAM KỸ NGHỆ SÚC SẢN
12/09/2025 10:01
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm để cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
03/09/2025 16:58
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm để cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
28/08/2025 15:28
Bên mời thầu Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê máy vi tính để bàn phục vụ cho công tác giảng dạy tại Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi của chủ đầu tư Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG GIÁO DỤC THÔNG MINH
04/12/2024 11:29
Bên mời thầu Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đã đăng tải TBMT Thuê máy vi tính để bàn phục vụ cho công tác giảng dạy tại Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi của chủ đầu tư Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 16:43
Bên mời thầu Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đã đăng tải KHLCNT Thuê máy vi tính để bàn phục vụ cho công tác giảng dạy tại Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi của chủ đầu tư Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi với 3 gói thầu.
15/11/2024 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố kết quả gói thầu Thuê máy vi tính để bàn phục vụ cho công tác giảng dạy tại Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG GIÁO DỤC THÔNG MINH
04/12/2024 11:29
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố KQMT gói thầu Thuê máy vi tính để bàn phục vụ cho công tác giảng dạy tại Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi với 1 nhà thầu tham gia.
22/11/2024 10:49
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải TBMT Thuê máy vi tính để bàn phục vụ cho công tác giảng dạy tại Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 16:43
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải KHLCNT Thuê máy vi tính để bàn phục vụ cho công tác giảng dạy tại Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi với 3 gói thầu.
15/11/2024 16:21
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố kết quả gói thầu Mua đồ dùng phục vụ vệ sinh năm học 2024-2025 của Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn Phòng Phẩm Máy Văn Phòng Hoàng Yến
07/11/2024 16:57
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố KQMT gói thầu Mua đồ dùng phục vụ vệ sinh năm học 2024-2025 của Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi với 2 nhà thầu tham gia.
01/11/2024 14:57
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải TBMT Mua đồ dùng phục vụ vệ sinh năm học 2024-2025 của Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2024 09:41
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải KHLCNT Mua đồ dùng phục vụ vệ sinh năm học 2024-2025 của Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi với 3 gói thầu.
25/10/2024 09:23
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi. Hạng mục: Sửa chữa, cải tạo hồ chứa nước sinh hoạt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ TẤN HUY
09/07/2024 15:00
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi. Hạng mục: Sửa chữa, cải tạo hồ chứa nước sinh hoạt với 1 gói thầu.
09/07/2024 14:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố kết quả gói thầu Mua đồ dùng phục vụ vệ sinh năm 2026 của Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA LÊ NGUYÊN
27/03/2026 08:32
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải KHLCNT Mua đồ dùng phục vụ vệ sinh năm 2026 của Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi với 1 gói thầu.
17/03/2026 09:02
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố kết quả gói thầu Thuê máy tính để bàn cho học sinh phục vụ công tác giảng dạy tại Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG GIÁO DỤC THÔNG MINH
17/09/2025 11:57
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải KHLCNT Thuê máy tính để bàn cho học sinh phục vụ công tác giảng dạy tại Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
12/09/2025 17:09
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm để cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT NAM KỸ NGHỆ SÚC SẢN
12/09/2025 10:01
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm để cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
03/09/2025 16:58
Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm để cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
28/08/2025 15:28
Bên mời thầu Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê máy vi tính để bàn phục vụ cho công tác giảng dạy tại Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi của chủ đầu tư Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG GIÁO DỤC THÔNG MINH
04/12/2024 11:29
Bên mời thầu Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đã đăng tải TBMT Thuê máy vi tính để bàn phục vụ cho công tác giảng dạy tại Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi của chủ đầu tư Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 16:43
Bên mời thầu Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đã đăng tải KHLCNT Thuê máy vi tính để bàn phục vụ cho công tác giảng dạy tại Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi của chủ đầu tư Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi với 3 gói thầu.
15/11/2024 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Là con người có nghĩa là bạn sẽ phạm sai lầm. Và bạn sẽ phạm sai lầm, bởi vì thất bại là cách của Chúa trời để đẩy bạn đi sang hướng khác. "
Oprah Winfrey