Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.776.957.264 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.759.187.691 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.776.957.264 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.759.187.691 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI công bố kết quả gói thầu QUYẾT ĐỊNH
Về việc phê duyệt Kết quả lựa chọn nhà thầu
Gói thầu số 02: Chi phí giám sát thi công xây dựng
Công trình: Sửa chữa cổng trường, Trường Tiểu học Phạm Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HOÀNG PHƯƠNG CHI
04/08/2026 19:49
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI công bố kết quả gói thầu QUYẾT ĐỊNH
Về việc phê duyệt Kết quả lựa chọn nhà thầu
Gói thầu số 01: Chi phí thi công xây dựng
Công trình: Sửa chữa cổng trường, Trường Tiểu học Phạm Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUẢNG PHƯƠNG
04/08/2026 19:42
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI công bố kết quả gói thầu QUYẾT ĐỊNH
Về việc phê duyệt Kết quả lựa chọn nhà thầu
Gói thầu số 02: Chi phí giám sát thi công xây dựng
Thuộc dự án: Sửa chữa sân khấu, bậc cầu thang, bậc thềm hành lang khu nhà học 02 tầng, Trường Tiểu học Phạm Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HOÀNG PHƯƠNG CHI
03/08/2026 18:57
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Công Trình: Sửa chữa cổng trường, Trường Tiểu học Phạm Hồng Thái với 2 gói thầu.
03/08/2026 18:46
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI công bố kết quả gói thầu QUYẾT ĐỊNH
Về việc phê duyệt Kết quả lựa chọn nhà thầu
Gói thầu số 01: Chi phí thi công xây dựng
Thuộc dự án: Sửa chữa sân khấu, bậc cầu thang, bậc thềm hành lang khu nhà học 02 tầng, Trường Tiểu học Phạm Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & DV NAM NINH
03/08/2026 18:33
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp bàn, ghế và tủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI HƯƠNG QUỲNH
30/07/2026 18:23
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI đăng tải KHLCNT Dự toán kính phí: Mua sắm bàn, ghế và tủ phục vụ hoạt động giáo dục tại Trường Tiểu học Phạm Hồng Thái với 1 gói thầu.
28/07/2026 17:41
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp dịch vụ in ấn, lắp đặt băng zôn, bảng biểu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương mại dịch vụ Quảng cáo HT68
24/07/2026 10:44
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI đăng tải KHLCNT Dự toán kính phí: Cung cấp dịch vụ in ấn, lắp đặt băng zôn, bảng biểu tại Trường Tiểu học Phạm Hồng Thái với 1 gói thầu.
23/07/2026 11:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp sữa uống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG LINH
11/02/2026 18:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI công bố kết quả gói thầu QUYẾT ĐỊNH
Về việc phê duyệt Kết quả lựa chọn nhà thầu
Gói thầu số 02: Chi phí giám sát thi công xây dựng
Công trình: Sửa chữa cổng trường, Trường Tiểu học Phạm Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HOÀNG PHƯƠNG CHI
04/08/2026 19:49
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI công bố kết quả gói thầu QUYẾT ĐỊNH
Về việc phê duyệt Kết quả lựa chọn nhà thầu
Gói thầu số 01: Chi phí thi công xây dựng
Công trình: Sửa chữa cổng trường, Trường Tiểu học Phạm Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUẢNG PHƯƠNG
04/08/2026 19:42
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI công bố kết quả gói thầu QUYẾT ĐỊNH
Về việc phê duyệt Kết quả lựa chọn nhà thầu
Gói thầu số 02: Chi phí giám sát thi công xây dựng
Thuộc dự án: Sửa chữa sân khấu, bậc cầu thang, bậc thềm hành lang khu nhà học 02 tầng, Trường Tiểu học Phạm Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HOÀNG PHƯƠNG CHI
03/08/2026 18:57
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Công Trình: Sửa chữa cổng trường, Trường Tiểu học Phạm Hồng Thái với 2 gói thầu.
03/08/2026 18:46
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI công bố kết quả gói thầu QUYẾT ĐỊNH
Về việc phê duyệt Kết quả lựa chọn nhà thầu
Gói thầu số 01: Chi phí thi công xây dựng
Thuộc dự án: Sửa chữa sân khấu, bậc cầu thang, bậc thềm hành lang khu nhà học 02 tầng, Trường Tiểu học Phạm Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & DV NAM NINH
03/08/2026 18:33
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp bàn, ghế và tủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI HƯƠNG QUỲNH
30/07/2026 18:23
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI đăng tải KHLCNT Dự toán kính phí: Mua sắm bàn, ghế và tủ phục vụ hoạt động giáo dục tại Trường Tiểu học Phạm Hồng Thái với 1 gói thầu.
28/07/2026 17:41
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp dịch vụ in ấn, lắp đặt băng zôn, bảng biểu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương mại dịch vụ Quảng cáo HT68
24/07/2026 10:44
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI đăng tải KHLCNT Dự toán kính phí: Cung cấp dịch vụ in ấn, lắp đặt băng zôn, bảng biểu tại Trường Tiểu học Phạm Hồng Thái với 1 gói thầu.
23/07/2026 11:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHẠM HỒNG THÁI có quan hệ với 0 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi chân lý còn mang giày, lời nói hoang đường đã chạy tới hơn nửa phần của thế giới. "
Mark Twain (Mỹ)