Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Phan Chu Trinh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.393.846.285 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.307.339.355 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Phan Chu Trinh như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.393.846.285 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.307.339.355 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Phan Chu Trinh như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Phan Chu Trinh tham gia học CLB hè
năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
31/07/2026 10:28
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Phan Chu Trinh tham gia học CLB hè năm 2026 với 1 gói thầu.
31/07/2026 10:14
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ lọc nước uống trực tiếp tại vòi cho học sinh trường tiểu học Phan Chu Trinh trong học kì II năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Tập Đoàn Pandora
27/12/2025 10:15
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ lọc nước uống trực tiếp tại vòi cho học sinh trường tiểu học Phan Chu Trinh trong học kì II năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
27/12/2025 10:12
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh công bố kết quả gói thầu Cung cấp khăn ăn cho Trường Tiểu học Phan Chu Trinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NGUYỄN KỲ ANH
19/11/2025 16:34
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh đăng tải KHLCNT Cung cấp khăn ăn cho Trường Tiểu học Phan Chu Trinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
19/11/2025 16:20
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh công bố kết quả gói thầu Chuyển giao sử dụng chương trình, giáo án giáo dục kỹ năng sống cho học sinh trường Tiểu học Phan Chu Trinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và dịch vụ công nghệ DHT
19/11/2025 15:48
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh đăng tải KHLCNT Chuyển giao sử dụng chương trình, giáo án giáo dục kỹ năng sống cho học sinh trường Tiểu học Phan Chu Trinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
19/11/2025 15:42
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂY NAM
09/10/2025 09:49
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh công bố kết quả gói thầu Lăn sơn mặt tiền Trường tiểu học Phan Chu Trinh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH AN
01/10/2025 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh công bố kết quả gói thầu Duy tu, bảo trì Trường Tiểu học Phan Chu Trinh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH AN
23/06/2025 15:14
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh công bố KQMT gói thầu Duy tu, bảo trì Trường Tiểu học Phan Chu Trinh năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
18/06/2025 16:29
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh đăng tải TBMT Duy tu, bảo trì Trường Tiểu học Phan Chu Trinh năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/06/2025 16:18
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo trì Trường Tiểu học Phan Chu Trinh năm 2025 với 3 gói thầu.
30/05/2025 13:35
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng LTD
30/05/2025 13:27
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo trì Trường Tiểu học Phan Chu Trinh năm 2025 với 1 gói thầu.
30/05/2025 13:24
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI BẢO LÂM
07/10/2024 17:35
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & KIẾN TRÚC XÂY DỰNG TQT
07/10/2024 17:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Phan Chu Trinh tham gia học CLB hè
năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
31/07/2026 10:28
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Phan Chu Trinh tham gia học CLB hè năm 2026 với 1 gói thầu.
31/07/2026 10:14
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ lọc nước uống trực tiếp tại vòi cho học sinh trường tiểu học Phan Chu Trinh trong học kì II năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Tập Đoàn Pandora
27/12/2025 10:15
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ lọc nước uống trực tiếp tại vòi cho học sinh trường tiểu học Phan Chu Trinh trong học kì II năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
27/12/2025 10:12
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh công bố kết quả gói thầu Cung cấp khăn ăn cho Trường Tiểu học Phan Chu Trinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NGUYỄN KỲ ANH
19/11/2025 16:34
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh đăng tải KHLCNT Cung cấp khăn ăn cho Trường Tiểu học Phan Chu Trinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
19/11/2025 16:20
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh công bố kết quả gói thầu Chuyển giao sử dụng chương trình, giáo án giáo dục kỹ năng sống cho học sinh trường Tiểu học Phan Chu Trinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và dịch vụ công nghệ DHT
19/11/2025 15:48
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh đăng tải KHLCNT Chuyển giao sử dụng chương trình, giáo án giáo dục kỹ năng sống cho học sinh trường Tiểu học Phan Chu Trinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
19/11/2025 15:42
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂY NAM
09/10/2025 09:49
Trường Tiểu học Phan Chu Trinh công bố kết quả gói thầu Lăn sơn mặt tiền Trường tiểu học Phan Chu Trinh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH AN
01/10/2025 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Phan Chu Trinh đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Phan Chu Trinh đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Phan Chu Trinh đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Phan Chu Trinh có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Phan Chu Trinh có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Phan Chu Trinh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Bạn làm chủ vận mệnh của mình. Bạn có thể ảnh hưởng, định hướng và khống chế môi trường của bản thân. Bạn có thể khiến cuộc đời của mình trở thành như bạn mong muốn. "
Napoleon Hill
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.