Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 709.938.550 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 709.937.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 709.938.550 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 709.937.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn bổ sung cho phòng tin học phục vụ công tác học tập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VI TÍNH VIỄN SƠN
31/10/2025 14:25
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn bổ sung cho phòng tin học phục vụ công tác học tập với 1 gói thầu.
31/10/2025 09:38
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa tường rào, hoa sắt cửa sổ và cửa kéo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG VŨ CHƯƠNG DƯƠNG
29/10/2025 08:40
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn bổ sung cho phòng tin học phục vụ công tác học tập với 1 gói thầu.
29/10/2025 08:18
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG đăng tải KHLCNT Sửa chữa tường rào, hoa sắt cửa sổ và cửa kéo với 1 gói thầu.
28/10/2025 08:17
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh và bàn ghế hội trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG THANH HÀ
23/10/2025 16:49
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu : Mua sắm bàn ghế học sinh và bàn ghế hội trường với 1 gói thầu.
21/10/2025 14:39
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu quản lý chất lượng công trình sửa chữa 6 phòng học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ AEC
22/04/2025 07:47
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công sửa chữa 6 phòng học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG VŨ CHƯƠNG DƯƠNG
27/03/2025 16:08
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giám sát thi công sửa chữa 6 phòng học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV tư vấn và xây dựng Hoàng Việt Khôi
27/03/2025 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG công bố kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu quản lý chất lượng công trình sửa chữa 6 phòng học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ AEC
22/04/2025 07:47
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG công bố kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công sửa chữa 6 phòng học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG VŨ CHƯƠNG DƯƠNG
27/03/2025 16:08
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG công bố kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giám sát thi công sửa chữa 6 phòng học.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV tư vấn và xây dựng Hoàng Việt Khôi
27/03/2025 15:48
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giám sát thi công sửa chữa 6 phòng học với 1 gói thầu.
27/03/2025 15:35
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu quản lý chất lượng công trình sửa chữa 6 phòng học với 1 gói thầu.
27/03/2025 15:07
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công sửa chữa 6 phòng học với 1 gói thầu.
27/03/2025 14:56
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn giám sát thi công Sửa chữa 06 phòng học với 1 gói thầu.
27/03/2025 14:43
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm tivi, thiết bị phục vụ cho công tác dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ KINH DOANH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG LÊ KHIÊM
17/03/2025 17:33
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG đăng tải KHLCNT Mua sắm tivi, thiết bị phục vụ cho công tác dạy và học với 1 gói thầu.
17/03/2025 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn bổ sung cho phòng tin học phục vụ công tác học tập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VI TÍNH VIỄN SƠN
31/10/2025 14:25
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn bổ sung cho phòng tin học phục vụ công tác học tập với 1 gói thầu.
31/10/2025 09:38
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa tường rào, hoa sắt cửa sổ và cửa kéo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG VŨ CHƯƠNG DƯƠNG
29/10/2025 08:40
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn bổ sung cho phòng tin học phục vụ công tác học tập với 1 gói thầu.
29/10/2025 08:18
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG đăng tải KHLCNT Sửa chữa tường rào, hoa sắt cửa sổ và cửa kéo với 1 gói thầu.
28/10/2025 08:17
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh và bàn ghế hội trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG THANH HÀ
23/10/2025 16:49
TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu : Mua sắm bàn ghế học sinh và bàn ghế hội trường với 1 gói thầu.
21/10/2025 14:39
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu quản lý chất lượng công trình sửa chữa 6 phòng học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ AEC
22/04/2025 07:47
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công sửa chữa 6 phòng học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG VŨ CHƯƠNG DƯƠNG
27/03/2025 16:08
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giám sát thi công sửa chữa 6 phòng học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV tư vấn và xây dựng Hoàng Việt Khôi
27/03/2025 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC PHỔ PHONG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có lẽ định mệnh là thứ để đối đầu, không phải để trốn chạy. "
Nguyễn Nhật Lâm