Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu Học Phú Diễn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 46 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 19 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 58 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 53 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.671.871.982 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.667.123.982 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu Học Phú Diễn như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.671.871.982 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.667.123.982 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Phú Diễn như sau:
- Là chủ đầu tư của 46 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 68 KHLCNT trong đó có 54 KHLCNT tự đăng tải, có 14 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu Học Phú Diễn công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh, làm sạch và duy trì vệ sinh trường học tại Trường Tiểu học Phú Diễn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư và Dịch vụ Đô thị VINA2
31/08/2026 19:46
Trường Tiểu Học Phú Diễn đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh, làm sạch và duy trì vệ sinh trường học tại Trường Tiểu học Phú Diễn với 1 gói thầu.
29/08/2026 10:51
Trường Tiểu Học Phú Diễn công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế thiết bị vệ sinh và hệ thống cấp thoát nước nhà vệ sinh Trường Tiểu học Phú Diễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ MẠNH AN
30/07/2026 16:14
Trường Tiểu Học Phú Diễn đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế thiết bị vệ sinh và hệ thống cấp thoát nước nhà vệ sinh Trường Tiểu học Phú Diễn với 1 gói thầu.
27/07/2026 17:28
Trường Tiểu Học Phú Diễn công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Phú Diễn tham gia câu lạc bộ hè năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
09/07/2026 15:57
Trường Tiểu Học Phú Diễn đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Phú Diễn tham gia câu lạc bộ hè năm 2026 với 1 gói thầu.
07/07/2026 10:24
Trường Tiểu Học Phú Diễn công bố kết quả gói thầu Thi công ốp vách nhựa, sơn sửa phòng hội đồng và hàng rào cho Trường Tiểu học Phú Diễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI PHONG HƯNG
29/05/2026 18:26
Trường Tiểu Học Phú Diễn đăng tải KHLCNT Thi công ốp vách nhựa, sơn sửa phòng hội đồng và hàng rào cho Trường Tiểu học Phú Diễn với 1 gói thầu.
29/05/2026 18:21
Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Phú Diễn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thi công ốp vách nhựa, sơn sửa phòng hội đồng và hàng rào cho Trường Tiểu học Phú Diễn.
29/05/2026 18:18
Trường Tiểu Học Phú Diễn công bố kết quả gói thầu Lắp đặt màn hình LED phòng hội đồng Trường Tiểu học Phú Diễn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xây Dựng Và Công Nghệ Hoàng Diệp
18/05/2026 10:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Phú Diễn công bố kết quả gói thầu Thi công xử lý bề mặt, sơn tường khu nhà đa năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN BÌNH AN
23/05/2025 18:00
Trường Tiểu Học Phú Diễn đăng tải KHLCNT Thi công xử lý bề mặt, sơn tường khu nhà đa năng với 1 gói thầu.
23/05/2025 17:48
Trường Tiểu Học Phú Diễn công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đưa CBNV đi nghỉ dưỡng sức, phục hồi sức khỏe tại Cửa Lò.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THĂNG LONG
20/05/2025 13:49
Trường Tiểu Học Phú Diễn công bố kết quả gói thầu Tập huấn chuyên môn cho CBGV trường Tiểu học Phú Diễn.
- Nhà thầu trúng thầu:
19/05/2025 09:17
Trường Tiểu Học Phú Diễn đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đưa CBNV đi nghỉ dưỡng sức, phục hồi sức khỏe tại Cửa Lò với 1 gói thầu.
19/05/2025 09:06
Trường Tiểu Học Phú Diễn công bố kết quả gói thầu Mua cổng xếp tự động cho Trường tiểu học Phú Diễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GOLDEN VIỆT
16/05/2025 16:11
Trường Tiểu Học Phú Diễn đăng tải KHLCNT Mua cổng xếp tự động cho Trường tiểu học Phú Diễn với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:02
Trường Tiểu Học Phú Diễn đăng tải KHLCNT Tập huấn chuyên môn cho CBNV Trường Tiểu học Phú Diễn với 1 gói thầu.
26/04/2025 15:50
Trường Tiểu Học Phú Diễn công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phun thuốc diệt muỗi khử trùng môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh thương mại tổng hợp Nhật Việt
04/03/2025 13:08
Trường Tiểu Học Phú Diễn đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phun thuốc diệt muỗi khử trùng môi trường với 1 gói thầu.
28/02/2025 16:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Phú Diễn công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh, làm sạch và duy trì vệ sinh trường học tại Trường Tiểu học Phú Diễn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư và Dịch vụ Đô thị VINA2
31/08/2026 19:46
Trường Tiểu Học Phú Diễn đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh, làm sạch và duy trì vệ sinh trường học tại Trường Tiểu học Phú Diễn với 1 gói thầu.
29/08/2026 10:51
Trường Tiểu Học Phú Diễn công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế thiết bị vệ sinh và hệ thống cấp thoát nước nhà vệ sinh Trường Tiểu học Phú Diễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ MẠNH AN
30/07/2026 16:14
Trường Tiểu Học Phú Diễn đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế thiết bị vệ sinh và hệ thống cấp thoát nước nhà vệ sinh Trường Tiểu học Phú Diễn với 1 gói thầu.
27/07/2026 17:28
Trường Tiểu Học Phú Diễn công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Phú Diễn tham gia câu lạc bộ hè năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
09/07/2026 15:57
Trường Tiểu Học Phú Diễn đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Phú Diễn tham gia câu lạc bộ hè năm 2026 với 1 gói thầu.
07/07/2026 10:24
Trường Tiểu Học Phú Diễn công bố kết quả gói thầu Thi công ốp vách nhựa, sơn sửa phòng hội đồng và hàng rào cho Trường Tiểu học Phú Diễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI PHONG HƯNG
29/05/2026 18:26
Trường Tiểu Học Phú Diễn đăng tải KHLCNT Thi công ốp vách nhựa, sơn sửa phòng hội đồng và hàng rào cho Trường Tiểu học Phú Diễn với 1 gói thầu.
29/05/2026 18:21
Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Phú Diễn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thi công ốp vách nhựa, sơn sửa phòng hội đồng và hàng rào cho Trường Tiểu học Phú Diễn.
29/05/2026 18:18
Trường Tiểu Học Phú Diễn công bố kết quả gói thầu Lắp đặt màn hình LED phòng hội đồng Trường Tiểu học Phú Diễn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xây Dựng Và Công Nghệ Hoàng Diệp
18/05/2026 10:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Phú Diễn đã đăng tải 58 KHLCNT, trong đó có 57 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Phú Diễn đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Phú Diễn đã đăng tải 54 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 53 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Phú Diễn có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Phú Diễn có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Phú Diễn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Phần lớn lạc thú và nhiều những thứ được gọi là tiện nghi của cuộc sống không chỉ không thể thiếu mà còn là trở ngại tích cực cho bước tiến của nhân loại. "
Henry David Thoreau