Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Quang Khải như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.757.360.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.595.360.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Quang Khải như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.757.360.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.595.360.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Quang Khải như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Quang Khải công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh và trang trí bảng biển khẩu hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ QUYÊN - 1986
26/05/2026 11:02
Trường Tiểu học Quang Khải đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh và trang trí bảng biển khẩu hiệu với 1 gói thầu.
22/05/2026 16:24
Trường Tiểu học Quang Khải công bố kết quả gói thầu Mua sắm bảng chống lóa, bàn ghế học sinh, bàn giáo viên, bục nói chuyện, bảng maket khẩu hiệu, bộ chữ, ghế ngồi và tủ sấy diệt trùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Ngọc Quyết-1997
20/05/2026 15:37
Trường Tiểu học Quang Khải đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng chống lóa, bàn ghế học sinh, bàn giáo viên, bục nói chuyện, bảng maket khẩu hiệu, bộ chữ, ghế ngồi và tủ sấy diệt trùng với 1 gói thầu.
20/05/2026 09:20
Trường Tiểu học Quang Khải công bố kết quả gói thầu Số 02: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NGUYỄN TUÂN
27/03/2026 15:57
Trường Tiểu học Quang Khải công bố kết quả gói thầu Số 01: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG AN
27/03/2026 15:55
Trường Tiểu học Quang Khải đăng tải KHLCNT Sửa chữa 02 nhà lớp học 2 tầng 8 phòng Trường Tiểu học Quang Khải xã Tứ Kỳ với 2 gói thầu.
27/03/2026 15:46
Trường Tiểu học Quang Khải công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Quang Khải năm học 2025 - 2026 (Từ tháng 03/2026 đến tháng 05/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUYẾT NGỌC
05/03/2026 09:34
Trường Tiểu học Quang Khải đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Quang Khải năm học 2025 - 2026 (Từ tháng 03/2026 đến tháng 05/2026) với 1 gói thầu.
05/03/2026 09:31
Trường Tiểu học Quang Khải công bố kết quả gói thầu Số 02: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NGUYỄN TUÂN
14/10/2025 15:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Quang Khải công bố kết quả gói thầu Sửa chữa cửa sổ nhôm kính và ô thoáng khu cầu thang cho Trường Tiểu học Quang Khải.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THÀNH LUÂN
21/03/2025 08:04
Trường Tiểu học Quang Khải đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa sổ nhôm kính và ô thoáng khu cầu thang Trường Tiểu học Quang Khải với 1 gói thầu.
20/03/2025 15:10
Trường Tiểu học Quang Khải công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm suất ăn trưa cho học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUYẾT NGỌC
12/02/2025 16:15
Trường Tiểu học Quang Khải công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm suất ăn trưa cho học sinh bán trú với 3 nhà thầu tham gia.
24/01/2025 10:25
Trường Tiểu học Quang Khải đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm suất ăn trưa cho học sinh bán trú theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/01/2025 14:52
Trường Tiểu học Quang Khải đăng tải KHLCNT Suất ăn trưa cho học sinh bán trú thuộc Trường Tiểu học Quang Khải với 3 gói thầu.
17/01/2025 13:40
Trường Tiểu học Quang Khải đăng tải KHLCNT Suất ăn trưa cho học sinh bán trú thuộc Trường Tiểu học Quang Khải với 3 gói thầu.
13/01/2025 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Quang Khải công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh và trang trí bảng biển khẩu hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ QUYÊN - 1986
26/05/2026 11:02
Trường Tiểu học Quang Khải đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh và trang trí bảng biển khẩu hiệu với 1 gói thầu.
22/05/2026 16:24
Trường Tiểu học Quang Khải công bố kết quả gói thầu Mua sắm bảng chống lóa, bàn ghế học sinh, bàn giáo viên, bục nói chuyện, bảng maket khẩu hiệu, bộ chữ, ghế ngồi và tủ sấy diệt trùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Ngọc Quyết-1997
20/05/2026 15:37
Trường Tiểu học Quang Khải đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng chống lóa, bàn ghế học sinh, bàn giáo viên, bục nói chuyện, bảng maket khẩu hiệu, bộ chữ, ghế ngồi và tủ sấy diệt trùng với 1 gói thầu.
20/05/2026 09:20
Trường Tiểu học Quang Khải công bố kết quả gói thầu Số 02: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NGUYỄN TUÂN
27/03/2026 15:57
Trường Tiểu học Quang Khải công bố kết quả gói thầu Số 01: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG AN
27/03/2026 15:55
Trường Tiểu học Quang Khải đăng tải KHLCNT Sửa chữa 02 nhà lớp học 2 tầng 8 phòng Trường Tiểu học Quang Khải xã Tứ Kỳ với 2 gói thầu.
27/03/2026 15:46
Trường Tiểu học Quang Khải công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Quang Khải năm học 2025 - 2026 (Từ tháng 03/2026 đến tháng 05/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUYẾT NGỌC
05/03/2026 09:34
Trường Tiểu học Quang Khải đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Quang Khải năm học 2025 - 2026 (Từ tháng 03/2026 đến tháng 05/2026) với 1 gói thầu.
05/03/2026 09:31
Trường Tiểu học Quang Khải công bố kết quả gói thầu Số 02: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NGUYỄN TUÂN
14/10/2025 15:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Quang Khải đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Quang Khải đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Quang Khải đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Quang Khải có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Quang Khải có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Quang Khải có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trong cái xã hội này, rất nhiều người có thể nhìn người khác mà nói ra từng tràng, từng tràng châm ngôn về nhân sinh, sau đó bảo bạn không nên làm thế này mà phải làm thế kia. Họ nói nhẹ nhàng đến thế, lý trí và thẳng thắn đến thế, vì họ chưa bao giờ trải qua khó khăn, mà cái thứ khó khăn đó, chỉ khi tự mình phải chịu nó mới có thể gọi là khó khăn, còn nếu người khác gặp khó khăn, nhiều nhất chỉ đồng cảm mà thôi… "
Tiên Chanh