Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Song Phương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 693.336.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 672.468.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Song Phương như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 693.336.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 672.468.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Song Phương như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Song Phương công bố kết quả gói thầu Mua sắm màn hình LED ngoài trời phục vụ chuyên môn chuyên dùng chung cho Trường Tiểu học Song Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại & Công nghệ HTECH
09/12/2025 22:28
Trường Tiểu học Song Phương đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình LED ngoài trời phục vụ chuyên môn chuyên dùng chung cho Trường Tiểu học Song Phương với 1 gói thầu.
08/12/2025 13:21
Bên mời thầu Trường Tiểu học Song Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02. Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Song Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
18/10/2025 16:42
Bên mời thầu Trường Tiểu học Song Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01. Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường Tiểu học Song Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
18/10/2025 16:37
Trường Tiểu học Song Phương công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh tại trường Tiểu học Song Phương từ tháng 10/2025 đến thắng 5/2026 năm học 2025/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&DV NƯỚC GIẢI KHÁT VIỆT NHẬT
30/09/2025 10:16
Trường Tiểu học Song Phương đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh tại trường Tiểu học Song Phương từ tháng 10/2025 đến thắng 5/2026 năm học 2025/2026 với 1 gói thầu.
29/09/2025 14:04
Trường Tiểu học Song Phương công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh tại trường Tiểu học Song Phương năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT GOLDSENGUSUN HÀN VIỆT
19/09/2025 11:58
Trường Tiểu học Song Phương đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh tại trường Tiểu học Song Phương năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
19/09/2025 11:52
Trường Tiểu học Song Phương công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm bàn ghế bán trú cho trường Tiểu học Song Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT BỊ ÁNH MINH
19/09/2025 11:47
Trường Tiểu học Song Phương đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế bán trú cho trường Tiểu học Song Phương với 1 gói thầu.
16/09/2025 09:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Song Phương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02. Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
18/10/2025 16:42
Trường Tiểu học Song Phương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01. Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
18/10/2025 16:37
Trường Tiểu học Song Phương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm tivi các lớp học cho Trường tiểu học Song Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất thương mại Hà Kiên
22/05/2025 15:13
Trường Tiểu học Song Phương đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01: Mua sắm tivi các lớp học cho Trường tiểu học Song Phương với 1 gói thầu.
20/05/2025 12:09
Trường Tiểu học Song Phương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NGUYỄN CAO
28/12/2023 09:42
Trường Tiểu học Song Phương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03. Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng nội thất phòng hội trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC HEMERA
27/12/2023 15:27
Trường Tiểu học Song Phương công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03. Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng nội thất phòng hội trường với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2023 15:30
Trường Tiểu học Song Phương đăng tải TBMT Gói thầu số 03. Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng nội thất phòng hội trường theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2023 15:22
Trường Tiểu học Song Phương đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng nội thất phòng hội trường với 3 gói thầu.
19/12/2023 15:09
Trường Tiểu học Song Phương công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018 với 1 nhà thầu tham gia.
14/12/2023 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Song Phương công bố kết quả gói thầu Mua sắm màn hình LED ngoài trời phục vụ chuyên môn chuyên dùng chung cho Trường Tiểu học Song Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại & Công nghệ HTECH
09/12/2025 22:28
Trường Tiểu học Song Phương đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình LED ngoài trời phục vụ chuyên môn chuyên dùng chung cho Trường Tiểu học Song Phương với 1 gói thầu.
08/12/2025 13:21
Bên mời thầu Trường Tiểu học Song Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02. Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Song Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
18/10/2025 16:42
Bên mời thầu Trường Tiểu học Song Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01. Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường Tiểu học Song Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
18/10/2025 16:37
Trường Tiểu học Song Phương công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh tại trường Tiểu học Song Phương từ tháng 10/2025 đến thắng 5/2026 năm học 2025/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&DV NƯỚC GIẢI KHÁT VIỆT NHẬT
30/09/2025 10:16
Trường Tiểu học Song Phương đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh tại trường Tiểu học Song Phương từ tháng 10/2025 đến thắng 5/2026 năm học 2025/2026 với 1 gói thầu.
29/09/2025 14:04
Trường Tiểu học Song Phương công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh tại trường Tiểu học Song Phương năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT GOLDSENGUSUN HÀN VIỆT
19/09/2025 11:58
Trường Tiểu học Song Phương đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh tại trường Tiểu học Song Phương năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
19/09/2025 11:52
Trường Tiểu học Song Phương công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm bàn ghế bán trú cho trường Tiểu học Song Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT BỊ ÁNH MINH
19/09/2025 11:47
Trường Tiểu học Song Phương đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế bán trú cho trường Tiểu học Song Phương với 1 gói thầu.
16/09/2025 09:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Song Phương đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Song Phương đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Song Phương đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Song Phương có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Song Phương có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Song Phương có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu là sự cầu chúc, chúc cho ai đó được hạnh phúc bên nửa yêu thương, chúc cho ai đó còn cô đơn sé tìm thấy một bờ vai chia sẻ tìm lại được nhau sau những tháng ngày xa cách, không có tình yêu nào vĩnh cửu, chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu. Chúc cho những ai đang yêu, đã yêu và sắp sửa yêu sẽ mãi mãi được hạnh phúc. "
Khuyết Danh