Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.948.067.308 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.807.136.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.948.067.308 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.807.136.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình phục vụ cho học sinh Trường Tiểu học Tam Hiệp B năm học 2025 – 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUẤN CƯỜNG
02/12/2025 10:04
TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình phục vụ cho học sinh Trường Tiểu học Tam Hiệp B năm học 2025 – 2026 với 1 gói thầu.
02/12/2025 09:56
TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tiểu học thuộc Trường Tiểu học Tam Hiệp B năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Công Ty Cổ Phần Thương Mại Thủy Hữu Nguyên và Công Ty Cổ Phần Chế Biến Sữa Ba Vì
05/09/2025 17:01
TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tiểu học thuộc Trường Tiểu học Tam Hiệp B năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
05/09/2025 16:57
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm suất ăn trưa cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Thương Mại Thủy Hữu Nguyên
26/11/2024 19:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm suất ăn trưa cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 16:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THIẾT KẾ HÀ NỘI
07/11/2024 14:57
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HỒNG HẢI
07/11/2024 14:55
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Suất ăn trưa cho học sinh bán trú thuộc Trường Tiểu học Tam Hiệp B của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B với 3 gói thầu.
07/11/2024 14:46
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học của trường Tiểu học Tam Hiệp B của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI BÌNH DƯƠNG
02/02/2024 16:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm suất ăn trưa cho học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Thương Mại Thủy Hữu Nguyên
26/11/2024 19:00
TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm suất ăn trưa cho học sinh bán trú với 1 nhà thầu tham gia.
16/11/2024 09:11
TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm suất ăn trưa cho học sinh bán trú theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 16:37
TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THIẾT KẾ HÀ NỘI
07/11/2024 14:57
TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HỒNG HẢI
07/11/2024 14:55
TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Suất ăn trưa cho học sinh bán trú thuộc Trường Tiểu học Tam Hiệp B với 3 gói thầu.
07/11/2024 14:46
TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học của trường Tiểu học Tam Hiệp B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI BÌNH DƯƠNG
02/02/2024 16:46
TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học của trường Tiểu học Tam Hiệp B với 1 nhà thầu tham gia.
18/12/2023 10:08
TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học của trường Tiểu học Tam Hiệp B theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2023 16:49
TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học của trường Tiểu học Tam Hiệp B với 3 gói thầu.
11/12/2023 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình phục vụ cho học sinh Trường Tiểu học Tam Hiệp B năm học 2025 – 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUẤN CƯỜNG
02/12/2025 10:04
TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình phục vụ cho học sinh Trường Tiểu học Tam Hiệp B năm học 2025 – 2026 với 1 gói thầu.
02/12/2025 09:56
TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tiểu học thuộc Trường Tiểu học Tam Hiệp B năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Công Ty Cổ Phần Thương Mại Thủy Hữu Nguyên và Công Ty Cổ Phần Chế Biến Sữa Ba Vì
05/09/2025 17:01
TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tiểu học thuộc Trường Tiểu học Tam Hiệp B năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
05/09/2025 16:57
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm suất ăn trưa cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Thương Mại Thủy Hữu Nguyên
26/11/2024 19:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm suất ăn trưa cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 16:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THIẾT KẾ HÀ NỘI
07/11/2024 14:57
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HỒNG HẢI
07/11/2024 14:55
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Suất ăn trưa cho học sinh bán trú thuộc Trường Tiểu học Tam Hiệp B của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B với 3 gói thầu.
07/11/2024 14:46
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học của trường Tiểu học Tam Hiệp B của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI BÌNH DƯƠNG
02/02/2024 16:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TAM HIỆP B có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn sẽ muốn đặt ra mục tiêu đủ lớn để trong quá trình phấn đấu đạt được nó, bạn trở thành con người đáng trở thành. "
Jim Rohn