Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.088.723.265 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.088.723.265 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.088.723.265 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.088.723.265 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG DỊCH VỤ TDP
21/01/2026 10:54
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Tiểu học Tân Hiệp với 1 gói thầu.
12/01/2026 15:23
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn học sinh cho trường Tiểu học Tân Hiệp năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGỰ PHẨM
05/09/2025 14:59
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn học sinh cho trường Tiểu học Tân Hiệp năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
05/09/2025 14:55
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn học sinh cho trường Tiểu học Tân Hiệp năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
29/08/2025 16:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức học ngoại ngữ tiếng Anh với giáo viên người nước ngoài của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO IEL TSPOWER
26/09/2024 14:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tổ chức học ngoại ngữ tiếng Anh với giáo viên người nước ngoài của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/09/2024 23:40
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tổ chức giáo dục STEM của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
06/09/2024 11:11
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức dạy Kỹ năng sống của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
06/09/2024 11:08
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP đã đăng tải KHLCNT Tổ chức học ngoại ngữ tiếng Anh với giáo viên người nước ngoài cho học sinh tại Trường Tiểu học Tân Hiệp năm học 2024-2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP với 3 gói thầu.
29/08/2024 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tổ chức giáo dục STEM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
06/09/2024 11:11
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức dạy Kỹ năng sống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
06/09/2024 11:08
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP đăng tải KHLCNT Tổ chức học ngoại ngữ tiếng Anh với giáo viên người nước ngoài cho học sinh tại Trường Tiểu học Tân Hiệp năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
29/08/2024 15:50
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
29/08/2024 15:48
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI
29/08/2024 15:45
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP đăng tải KHLCNT Tổ chức học ngoại ngữ tiếng Anh với giáo viên người nước ngoài cho học sinh tại Trường Tiểu học Tân Hiệp năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
29/08/2024 15:43
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Tổ chức giáo dục STEM với 1 nhà thầu tham gia.
26/08/2024 08:02
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức dạy Kỹ năng sống với 1 nhà thầu tham gia.
26/08/2024 08:02
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tổ chức dạy Kỹ năng sống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2024 08:54
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Tổ chức giáo dục STEM theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2024 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG DỊCH VỤ TDP
21/01/2026 10:54
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Tiểu học Tân Hiệp với 1 gói thầu.
12/01/2026 15:23
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn học sinh cho trường Tiểu học Tân Hiệp năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGỰ PHẨM
05/09/2025 14:59
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn học sinh cho trường Tiểu học Tân Hiệp năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
05/09/2025 14:55
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn học sinh cho trường Tiểu học Tân Hiệp năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
29/08/2025 16:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức học ngoại ngữ tiếng Anh với giáo viên người nước ngoài của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO IEL TSPOWER
26/09/2024 14:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tổ chức học ngoại ngữ tiếng Anh với giáo viên người nước ngoài của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/09/2024 23:40
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tổ chức giáo dục STEM của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
06/09/2024 11:11
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức dạy Kỹ năng sống của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
06/09/2024 11:08
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP đã đăng tải KHLCNT Tổ chức học ngoại ngữ tiếng Anh với giáo viên người nước ngoài cho học sinh tại Trường Tiểu học Tân Hiệp năm học 2024-2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP với 3 gói thầu.
29/08/2024 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN HIỆP có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cho người ngọn lửa và giúp anh ta ấm được một ngày. Truyền lửa cho người và anh ta sẽ ấm cả đời. "
Khuyết Danh