Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.033.073.660 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.033.073.660 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hương như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.033.073.660 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.033.073.660 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hương như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 21 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Tân Hương công bố kết quả gói thầu Mua nước uống tinh khiết cho học sinh trường Tiểu học Tân Hương Năm học 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất và Dịch vụ Thương mại Việt Á
29/08/2026 18:13
Trường Tiểu học Tân Hương đăng tải KHLCNT Mua nước uống tinh khiết cho học sinh trường Tiểu học Tân Hương Năm học 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
29/08/2026 17:51
Trường Tiểu học Tân Hương đăng tải KHLCNT Mua nước uống tinh khiết cho học sinh trường Tiểu học Tân Hương Năm học 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
29/08/2026 17:07
Trường Tiểu học Tân Hương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất và Dịch vụ Thương mại Việt Á
29/08/2025 14:58
Trường Tiểu học Tân Hương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tổng công ty Nông Sản Việt
29/08/2025 10:37
Trường Tiểu học Tân Hương đăng tải KHLCNT Mua nước uống tinh khiết cho học trường Tiểu học Tân Hương năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
22/08/2025 17:49
Trường Tiểu học Tân Hương đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm, hàng hoá phục vụ hoạt động bán trú tại trường Tiểu học Tân Hương với 1 gói thầu.
22/08/2025 17:21
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẾN VÂN
07/06/2025 04:10
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hương đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa, lắp đặt ốp tường nhựa, trần nhựa các phòng chức năng, phòng học; sửa chữa cửa kính lớp học sau cơn bão số 3 của trường Tiểu học Tân Hương năm 2025 (bản điều chỉnh) của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hương với 1 gói thầu.
02/06/2025 17:48
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hương đã đăng tải KHLCNT thi công lắp đặt ốp tường nhựa, trần nhựa phòng tin học, phòng Hội đồng trường; Sửa chữa cửa kính, sửa chữa trần nhựa lớp học sau cơn bão số 3 của trường Tiểu học Tân Hương của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hương với 1 gói thầu.
01/06/2025 10:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Tân Hương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẾN VÂN
07/06/2025 04:10
Trường Tiểu học Tân Hương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ VẬN TẢI LONG BÌNH
27/05/2025 09:23
Trường Tiểu học Tân Hương đăng tải KHLCNT Xây dựng và sửa chữa các hạng mục công trình trường Tiểu học Tân Hương năm 2025 với 1 gói thầu.
19/05/2025 20:30
Trường Tiểu học Tân Hương công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá lắp đặt Camera, đầu ghi hình, ổ cứng, thiết bị mạng, cổ cắm 4 lỗ cắm, máy in, loa toa, máy tính để bàn, bảng biển phục vụ học động chuyên môn của trường Tiểu học Tân Hương năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH máy tính và quảng cáo Việt Minh
04/04/2025 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Tân Hương công bố kết quả gói thầu Mua nước uống tinh khiết cho học sinh trường Tiểu học Tân Hương Năm học 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất và Dịch vụ Thương mại Việt Á
29/08/2026 18:13
Trường Tiểu học Tân Hương đăng tải KHLCNT Mua nước uống tinh khiết cho học sinh trường Tiểu học Tân Hương Năm học 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
29/08/2026 17:51
Trường Tiểu học Tân Hương đăng tải KHLCNT Mua nước uống tinh khiết cho học sinh trường Tiểu học Tân Hương Năm học 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
29/08/2026 17:07
Trường Tiểu học Tân Hương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất và Dịch vụ Thương mại Việt Á
29/08/2025 14:58
Trường Tiểu học Tân Hương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tổng công ty Nông Sản Việt
29/08/2025 10:37
Trường Tiểu học Tân Hương đăng tải KHLCNT Mua nước uống tinh khiết cho học trường Tiểu học Tân Hương năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
22/08/2025 17:49
Trường Tiểu học Tân Hương đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm, hàng hoá phục vụ hoạt động bán trú tại trường Tiểu học Tân Hương với 1 gói thầu.
22/08/2025 17:21
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẾN VÂN
07/06/2025 04:10
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hương đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa, lắp đặt ốp tường nhựa, trần nhựa các phòng chức năng, phòng học; sửa chữa cửa kính lớp học sau cơn bão số 3 của trường Tiểu học Tân Hương năm 2025 (bản điều chỉnh) của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hương với 1 gói thầu.
02/06/2025 17:48
Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hương đã đăng tải KHLCNT thi công lắp đặt ốp tường nhựa, trần nhựa phòng tin học, phòng Hội đồng trường; Sửa chữa cửa kính, sửa chữa trần nhựa lớp học sau cơn bão số 3 của trường Tiểu học Tân Hương của chủ đầu tư Trường Tiểu học Tân Hương với 1 gói thầu.
01/06/2025 10:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hương đã đăng tải 21 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hương đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hương đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hương có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hương có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Tân Hương có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hàm răng của quyền lực luôn luôn mở rộng để nhai nuốt, và cánh tay nó luôn vươn ra, nếu có thể, để phá hủy tự do tư duy, ngôn luận và viết lách. "
John Adams