Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.052.801.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.052.801.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.052.801.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.052.801.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 30 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phục vụ đảm bảo vệ sinh trong và ngoài khuôn viên đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP NAM BÌNH MINH
08/12/2025 15:08
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ đảm bảo an ninh trật tự trong và ngoài khuôn viên đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH - DỊCH VỤ NAM QUANG THÀNH
08/12/2025 15:05
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phục vụ đảm bảo vệ sinh trong và ngoài khuôn viên đơn vị với 1 gói thầu.
25/11/2025 13:47
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ đảm bảo an ninh trật tự trong và ngoài khuôn viên đơn vị với 1 gói thầu.
25/11/2025 13:43
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 công bố kết quả gói thầu Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐẶNG NGUYỄN
07/11/2025 16:07
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐẶNG NGUYỄN
14/10/2025 15:03
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 công bố kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp suất ăn xế (Bánh flan, các loại sữa) cho học sinh
năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN HIỆP BÁCH
08/09/2025 21:02
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 công bố kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp suất ăn xế (Tàu hủ tươi, rau câu) cho học sinh bán trú
năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MINT BAKERY
08/09/2025 20:56
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 công bố kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp suất ăn xế (Bánh mì xúc xích, bánh su kem) cho học sinh bán trú năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỊNH PHÁT GP
08/09/2025 20:51
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn xế (Bánh mì chà bông, bánh bao) cho học sinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HOÀNG PHÁT
08/09/2025 20:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ đảm bảo vệ sinh trong và ngoài khuôn viên đơn vị với 3 gói thầu.
26/12/2024 16:18
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đảm bảo an ninh trật tự trong và ngoài khuôn viên đơn vị với 3 gói thầu.
26/12/2024 16:11
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ quét dọn, vệ sinh hàng ngày tại trường. với 3 gói thầu.
07/09/2024 16:36
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường tiểu học Tân Nhựt 6 năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh TƯỜNG MAI
06/09/2024 08:07
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị có chức năng quản lý, vận hành tài sản công để tổ chức các hoạt động phụ trợ (hoạt động căn tin) tại Trường TH Tân Nhựt 6, năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP NAM BÌNH MINH
30/08/2024 14:11
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị có chức năng quản lý, vận hành tài sản công để tổ chức các hoạt động phụ trợ (hoạt động căn tin) tại Trường TH Tân Nhựt 6, năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
30/08/2024 14:09
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường tiểu học Tân Nhựt 6 năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
27/08/2024 16:15
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ, giữ gìn tài sản, an ninh trật tự, trực đêm với 3 gói thầu.
27/08/2024 15:55
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh theo hình thức chế biến tháng 5/2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SUẤT ĂN TƯỜNG MAI
04/05/2024 08:34
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh theo hình thức chế biến tháng 5/2024 với 1 gói thầu.
04/05/2024 08:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phục vụ đảm bảo vệ sinh trong và ngoài khuôn viên đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP NAM BÌNH MINH
08/12/2025 15:08
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ đảm bảo an ninh trật tự trong và ngoài khuôn viên đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH - DỊCH VỤ NAM QUANG THÀNH
08/12/2025 15:05
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phục vụ đảm bảo vệ sinh trong và ngoài khuôn viên đơn vị với 1 gói thầu.
25/11/2025 13:47
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ đảm bảo an ninh trật tự trong và ngoài khuôn viên đơn vị với 1 gói thầu.
25/11/2025 13:43
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 công bố kết quả gói thầu Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐẶNG NGUYỄN
07/11/2025 16:07
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐẶNG NGUYỄN
14/10/2025 15:03
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 công bố kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp suất ăn xế (Bánh flan, các loại sữa) cho học sinh
năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN HIỆP BÁCH
08/09/2025 21:02
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 công bố kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp suất ăn xế (Tàu hủ tươi, rau câu) cho học sinh bán trú
năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MINT BAKERY
08/09/2025 20:56
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 công bố kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp suất ăn xế (Bánh mì xúc xích, bánh su kem) cho học sinh bán trú năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỊNH PHÁT GP
08/09/2025 20:51
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn xế (Bánh mì chà bông, bánh bao) cho học sinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HOÀNG PHÁT
08/09/2025 20:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 28 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN NHỰT 6 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đàn ông, khi mới quen bạn thường nghĩ họ là những chàng hoàng tử bạch mã, đẹp trai, phong độ, có tình cảm sâu sắc với bạn, bởi họ thường nói những lời đường mật, họ giống như những diễn viên trên sân khấu tình yêu, họ có thể gọi điện thoại cho bạn hàng tiếng đồng hồ chỉ để nói một câu “Anh rất nhớ em”. Nhưng sau đó thì thế nào? Đợi đến khi bạn đã quá yêu họ, sẵn sàng hiến dâng cả đời con gái cho họ thì họ sẽ nói với bạn rằng họ muốn kết hôn, nhưng cô dâu không phải là bạn. "
Nhân Hải Trung