Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.192.735.608 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.135.639.568 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.192.735.608 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.135.639.568 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 48 KHLCNT trong đó có 37 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ đăng tải KHLCNT Sửa chữa năm 2026 của Trường Tiểu học Tân Sơn Nhì với 1 gói thầu.
27/08/2026 10:12
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Tổ chức Tham quan nghỉ dưỡng hè năm 2026 tại Cung đường Đông Bắc (Hà Giang - Cao Bằng - Lạng Sơn - Hà Nội) và tại Đà Lạt cho Cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường Tiểu học Tân Sơn Nhì”..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ DU LỊCH AN LẠC VIỆT
21/05/2026 14:34
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Tổ chức hoạt động trải nghiệm “Xem kịch Chiến binh Tre Việt” Tháng 4/2026 cho học sinh Trường Tiểu học Tân Sơn Nhì Năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH C&G
14/04/2026 16:18
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ đăng tải KHLCNT Dự toán “Tổ chức hoạt động trải nghiệm “Xem kịch Chiến binh Tre Việt” Tháng 4/2026 cho học sinh Trường Tiểu học Tân Sơn Nhì Năm học 2025-2026”. với 1 gói thầu.
08/04/2026 09:41
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Tổ chức Hoạt động trải nghiệm tháng 3/2026 với Chủ đề “Văn hóa dân gian Việt Nam - Sắc màu tuổi thơ” Năm học 2025-2026 cho học sinh Trường Tiểu học Tân Sơn Nhì.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Du lịch Giải trí Tuổi Thơ Việt
05/03/2026 16:00
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - sửa chữa Xử lý hệ thống thoát nước hành lang (giáp tiếp sân bóng) lầu 1,2; Thay 70 ổ khóa các phòng học; Xử lý chống thấm tường phòng hành chánh; Sửa chữa các van khóa nước PCCC của Trường Tiểu học Tân Sơn Nhì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHỐNG THẤM GIA HƯNG
09/12/2025 10:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng hè năm 2025 tại Buôn Mê Thuột – Pleiku – Komtun - Măng đen và tham quan nghỉ dưỡng hè tại Vũng Tàu của Trường Tiểu học Tân Sơn Nhì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ DU LỊCH AN LẠC VIỆT
23/05/2025 17:45
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa tài sản, công cụ dụng cụ năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIA BẢO A.B
19/12/2024 10:23
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hóa tài sản, công cụ dụng cụ năm 2024 với 3 nhà thầu tham gia.
11/12/2024 13:26
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa tài sản, công cụ dụng cụ năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 09:21
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: hàng hóa tài sản, công cụ dụng cụ năm 2024 của Trường Tiểu học Tân Sơn Nhì với 3 gói thầu.
06/11/2024 13:58
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI BỬU THÀNH
23/08/2024 16:15
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THẠNH
23/08/2024 16:08
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ đăng tải KHLCNT Sửa chữa chống dột và chống thấm Trường Tiểu học Tân Sơn Nhì, phường Tân Sơn Nhì, quận Tân Phú với 3 gói thầu.
19/08/2024 09:54
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng hè 2024 tại Long Hải – Hồ Tràm của Trường Tiểu học Tân Sơn Nhì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ DU LỊCH AN LẠC VIỆT
27/05/2024 10:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ đăng tải KHLCNT Sửa chữa năm 2026 của Trường Tiểu học Tân Sơn Nhì với 1 gói thầu.
27/08/2026 10:12
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Tổ chức Tham quan nghỉ dưỡng hè năm 2026 tại Cung đường Đông Bắc (Hà Giang - Cao Bằng - Lạng Sơn - Hà Nội) và tại Đà Lạt cho Cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường Tiểu học Tân Sơn Nhì”..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ DU LỊCH AN LẠC VIỆT
21/05/2026 14:34
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Tổ chức hoạt động trải nghiệm “Xem kịch Chiến binh Tre Việt” Tháng 4/2026 cho học sinh Trường Tiểu học Tân Sơn Nhì Năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH C&G
14/04/2026 16:18
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ đăng tải KHLCNT Dự toán “Tổ chức hoạt động trải nghiệm “Xem kịch Chiến binh Tre Việt” Tháng 4/2026 cho học sinh Trường Tiểu học Tân Sơn Nhì Năm học 2025-2026”. với 1 gói thầu.
08/04/2026 09:41
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Tổ chức Hoạt động trải nghiệm tháng 3/2026 với Chủ đề “Văn hóa dân gian Việt Nam - Sắc màu tuổi thơ” Năm học 2025-2026 cho học sinh Trường Tiểu học Tân Sơn Nhì.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Du lịch Giải trí Tuổi Thơ Việt
05/03/2026 16:00
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - sửa chữa Xử lý hệ thống thoát nước hành lang (giáp tiếp sân bóng) lầu 1,2; Thay 70 ổ khóa các phòng học; Xử lý chống thấm tường phòng hành chánh; Sửa chữa các van khóa nước PCCC của Trường Tiểu học Tân Sơn Nhì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHỐNG THẤM GIA HƯNG
09/12/2025 10:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ đã đăng tải 42 KHLCNT, trong đó có 46 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ đã đăng tải 39 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN SƠN NHÌ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nhưng cuối cùng, người ta cần nhiều can đảm để sống hơn là để tự sát. "
Albert Camus