Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.539.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.539.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.539.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.539.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY công bố kết quả gói thầu Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XINH TƯƠI
26/11/2025 16:50
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XINH TƯƠI
26/11/2025 16:46
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Mua sắm thiết bị Trường Tiểu học Tân Thạnh Tây với 2 gói thầu.
25/11/2025 13:47
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình Sửa chữa nhỏ Trường Tiểu học Tân Thạnh Tây với 2 gói thầu.
25/11/2025 13:40
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY công bố kết quả gói thầu “Cung cấp hệ thống nước uống cho học sinh Trường Tiểu học Tân Thạnh Tây năm học 2025- 2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM XNK HOÀNG PHÚ
17/10/2025 10:58
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY đăng tải KHLCNT “Cung cấp hệ thống nước uống cho học sinh Trường Tiểu học Tân Thạnh Tây năm học 2025- 2026” với 1 gói thầu.
14/10/2025 14:26
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn trưa bán trú cho học sinh Trường TH Tân Thạnh Tây năm học 2025- 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THƯỢNG HẢO
05/09/2025 14:38
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn trưa bán trú cho học sinh Trường TH Tân Thạnh Tây năm học 2025- 2026 với 1 gói thầu.
05/09/2025 14:31
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tổ chức Giáo dục STEM của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
12/09/2024 14:32
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức dạy Kỹ năng sống của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
12/09/2024 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tổ chức Giáo dục STEM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
12/09/2024 14:32
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức dạy Kỹ năng sống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
12/09/2024 14:29
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Tổ chức Giáo dục STEM với 2 nhà thầu tham gia.
09/08/2024 10:08
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức dạy Kỹ năng sống với 2 nhà thầu tham gia.
09/08/2024 10:08
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tổ chức dạy Kỹ năng sống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/08/2024 11:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
02/08/2024 09:52
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Tổ chức Giáo dục STEM theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/08/2024 08:52
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI
01/08/2024 15:21
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY đăng tải KHLCNT Tổ chức dạy Kỹ năng sống và Giáo dục STEM cho học sinh tại Trường Tiểu học Tân Thạnh Tây với 4 gói thầu.
01/08/2024 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY công bố kết quả gói thầu Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XINH TƯƠI
26/11/2025 16:50
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XINH TƯƠI
26/11/2025 16:46
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Mua sắm thiết bị Trường Tiểu học Tân Thạnh Tây với 2 gói thầu.
25/11/2025 13:47
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình Sửa chữa nhỏ Trường Tiểu học Tân Thạnh Tây với 2 gói thầu.
25/11/2025 13:40
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY công bố kết quả gói thầu “Cung cấp hệ thống nước uống cho học sinh Trường Tiểu học Tân Thạnh Tây năm học 2025- 2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM XNK HOÀNG PHÚ
17/10/2025 10:58
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY đăng tải KHLCNT “Cung cấp hệ thống nước uống cho học sinh Trường Tiểu học Tân Thạnh Tây năm học 2025- 2026” với 1 gói thầu.
14/10/2025 14:26
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn trưa bán trú cho học sinh Trường TH Tân Thạnh Tây năm học 2025- 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THƯỢNG HẢO
05/09/2025 14:38
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn trưa bán trú cho học sinh Trường TH Tân Thạnh Tây năm học 2025- 2026 với 1 gói thầu.
05/09/2025 14:31
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tổ chức Giáo dục STEM của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
12/09/2024 14:32
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức dạy Kỹ năng sống của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
12/09/2024 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN THẠNH TÂY có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Người anh hùng thực sự không được đo bằng cường độ sức mạnh của anh ta, mà bằng sức mạnh trong trái tim anh ta. "
Công ty Walt Disney
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.