Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 398.987.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 394.555.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 398.987.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 394.555.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,11%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI đã đăng tải kết quả gói thầu Tăng cường cơ sở vật chất trường học - Trường Tiểu học Thạch Lỗi của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI.
- Nhà thầu trúng thầu: HÀ THỊ TUẤT
24/08/2022 08:57
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI đã đăng tải TBMT Tăng cường cơ sở vật chất trường học - Trường Tiểu học Thạch Lỗi của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/08/2022 12:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI đã đăng tải KHLCNT Tăng cường cơ sở vật chất trường học - Trường Tiểu học Thạch Lỗi của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI với 1 gói thầu.
04/08/2022 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI công bố kết quả gói thầu Tăng cường cơ sở vật chất trường học - Trường Tiểu học Thạch Lỗi.
- Nhà thầu trúng thầu: HÀ THỊ TUẤT
24/08/2022 08:57
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI công bố KQMT gói thầu Tăng cường cơ sở vật chất trường học - Trường Tiểu học Thạch Lỗi với 1 nhà thầu tham gia.
18/08/2022 14:09
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI đăng tải TBMT Tăng cường cơ sở vật chất trường học - Trường Tiểu học Thạch Lỗi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/08/2022 12:37
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI đăng tải KHLCNT Tăng cường cơ sở vật chất trường học - Trường Tiểu học Thạch Lỗi với 1 gói thầu.
04/08/2022 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI đã đăng tải kết quả gói thầu Tăng cường cơ sở vật chất trường học - Trường Tiểu học Thạch Lỗi của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI.
- Nhà thầu trúng thầu: HÀ THỊ TUẤT
24/08/2022 08:57
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI đã đăng tải TBMT Tăng cường cơ sở vật chất trường học - Trường Tiểu học Thạch Lỗi của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/08/2022 12:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI đã đăng tải KHLCNT Tăng cường cơ sở vật chất trường học - Trường Tiểu học Thạch Lỗi của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI với 1 gói thầu.
04/08/2022 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 1 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠCH LỖI có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Đừng bao giờ nhượng bộ. Đừng bao giờ nhượng bộ. Đừng bao giờ, đừng bao giờ nhượng bộ – trong bất cứ chuyện gì, dù vĩ đại hay nhỏ bé, lớn lao hay tầm thường – đừng bao giờ nhượng bộ, trừ khi bị thuyết phục bởi đức hạnh và lẽ phải. Đừng bao giờ thỏa hiệp trước thế lực. Đừng bao giờ khuất phục trước sức mạnh tưởng chừng áp đảo của kẻ địch. "
Winston Churchill
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.