Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Thành Công A như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.432.866.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.409.316.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Thành Công A như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.432.866.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.409.316.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường tiểu học Thành Công A như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường tiểu học Thành Công A công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Thành Công A tham gia học CLB hè năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
28/07/2026 16:06
Trường tiểu học Thành Công A đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Thành Công A tham gia học CLB hè năm 2026 với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:01
Trường tiểu học Thành Công A công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp 09 tháng (từ tháng 02-05/2026 và từ tháng 08-12/2026) tại trường Tiểu học Thành Công A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP ENVICO
30/01/2026 15:37
Trường tiểu học Thành Công A đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp 09 tháng (từ tháng 02-05/2026 và từ tháng 08-12/2026) tại trường Tiểu học Thành Công A với 1 gói thầu.
27/01/2026 15:47
Trường tiểu học Thành Công A công bố kết quả gói thầu Cung cấp khăn ăn cho Trường Tiểu học Thành Công A năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NGUYỄN KỲ ANH
08/11/2025 10:09
Trường tiểu học Thành Công A công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho Trường Tiểu học Thành Công A năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE
08/11/2025 09:56
Trường tiểu học Thành Công A đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho Trường Tiểu học Thành Công A năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
07/11/2025 15:52
Trường tiểu học Thành Công A đăng tải KHLCNT Cung cấp khăn ăn cho Trường Tiểu học Thành Công A năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
07/11/2025 15:43
Trường tiểu học Thành Công A công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ DỰ ÁN VIỆT NAM
12/09/2025 09:17
Trường tiểu học Thành Công A đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo trì Trường Tiểu học Thành Công A năm 2025 với 2 gói thầu.
12/09/2025 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Thành Công A công bố KQMT gói thầu Duy tu, bảo trì trường Tiểu học Thành Công A năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
07/06/2025 09:40
Trường tiểu học Thành Công A đăng tải TBMT Duy tu, bảo trì trường Tiểu học Thành Công A năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/05/2025 11:22
Trường tiểu học Thành Công A công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng LTD
15/05/2025 12:14
Trường tiểu học Thành Công A đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo trì trường Tiểu học Thành Công A năm 2025 với 4 gói thầu.
15/05/2025 12:09
Trường tiểu học Thành Công A đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo trì trường tiểu học Thành Công A năm 2025 với 1 gói thầu.
15/05/2025 11:49
Trường tiểu học Thành Công A công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường Tiều học Thành Công A , quận Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT BIỂN ĐÔNG
04/12/2020 14:56
Trường tiểu học Thành Công A công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường Tiều học Thành Công A , quận Ba Đình với 1 nhà thầu tham gia.
18/11/2020 11:23
Trường tiểu học Thành Công A đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường Tiều học Thành Công A , quận Ba Đình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/11/2020 08:27
Trường tiểu học Thành Công A đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường Tiều học Thành Công A THCS, quận Ba Đình với 1 gói thầu.
30/10/2020 10:16
Trường tiểu học Thành Công A công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường Tiểu học Thành Công A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư phát triển và thương mại Thiên An
26/11/2019 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Thành Công A công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Thành Công A tham gia học CLB hè năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
28/07/2026 16:06
Trường tiểu học Thành Công A đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Thành Công A tham gia học CLB hè năm 2026 với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:01
Trường tiểu học Thành Công A công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp 09 tháng (từ tháng 02-05/2026 và từ tháng 08-12/2026) tại trường Tiểu học Thành Công A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP ENVICO
30/01/2026 15:37
Trường tiểu học Thành Công A đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp 09 tháng (từ tháng 02-05/2026 và từ tháng 08-12/2026) tại trường Tiểu học Thành Công A với 1 gói thầu.
27/01/2026 15:47
Trường tiểu học Thành Công A công bố kết quả gói thầu Cung cấp khăn ăn cho Trường Tiểu học Thành Công A năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NGUYỄN KỲ ANH
08/11/2025 10:09
Trường tiểu học Thành Công A công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho Trường Tiểu học Thành Công A năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE
08/11/2025 09:56
Trường tiểu học Thành Công A đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho Trường Tiểu học Thành Công A năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
07/11/2025 15:52
Trường tiểu học Thành Công A đăng tải KHLCNT Cung cấp khăn ăn cho Trường Tiểu học Thành Công A năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
07/11/2025 15:43
Trường tiểu học Thành Công A công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ DỰ ÁN VIỆT NAM
12/09/2025 09:17
Trường tiểu học Thành Công A đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo trì Trường Tiểu học Thành Công A năm 2025 với 2 gói thầu.
12/09/2025 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Thành Công A đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Thành Công A đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Thành Công A đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Thành Công A có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Thành Công A có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Thành Công A có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điều gì hủy hoại con người nhanh hơn là làm việc, suy nghĩ và cảm nhận không xuất phát từ nhu cầu bên trong, từ khao khát cá nhân sâu thẳm, không có lạc thú – chỉ tự động theo nghĩa vụ? "
Friedrich Nietzsche