Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 49 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,63%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 47,37%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.200.466.271 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.076.331.266 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,63%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 47,37%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.200.466.271 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.076.331.266 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,82%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 38 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 19 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI công bố kết quả gói thầu mua sắm bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRANG THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHÁT
27/08/2026 11:13
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI đăng tải KHLCNT mua sắm bàn ghế học sinh với 1 gói thầu.
27/08/2026 11:07
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI công bố kết quả gói thầu Mua sắm bảng từ xanh viết phấn kẻ ô ly của Trường Tiểu học Thạnh Mỹ Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT VIỆT NHẬT
18/08/2026 18:36
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng từ xanh viết phấn kẻ ô ly của Trường Tiểu học Thạnh Mỹ Lợi với 1 gói thầu.
18/08/2026 18:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI công bố kết quả gói thầu Cung cấp và thi công lắp đặt màn cửa cho các phòng học tại Trường Tiểu học Thạnh Mỹ Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Q&H INTERIOR DESIGN
11/08/2026 17:22
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI đăng tải KHLCNT Cung cấp và thi công lắp đặt màn cửa cho các phòng học tại Trường Tiểu học Thạnh Mỹ Lợi với 1 gói thầu.
05/08/2026 15:04
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI công bố kết quả gói thầu Chống thấm lớp 1/1, 2/1 lầu 2, 3/2, thay trần thạch cao lối đi cầu thang, hành lanh phòng tin học lầu 2 dãy phòng học phía sau; Thay đường ống phòng cháy chữa cháy, thiết bị chữa cháy; Thay cửa chóp cầu thang bị gỉ sét dễ gây tại nạn mục rớt từ trên cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐÔNG PHƯƠNG
24/06/2026 09:21
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI đăng tải KHLCNT Chống thấm lớp 1/1, 2/1 lầu 2, 3/2, thay trần thạch cao lối đi cầu thang, hành lanh phòng tin học lầu 2 dãy phòng học phía sau; Thay đường ống phòng cháy chữa cháy, thiết bị chữa cháy; Thay cửa chóp cầu thang bị gỉ sét dễ gây tại nạn mục rớt từ trên cao với 1 gói thầu.
24/06/2026 09:14
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI công bố kết quả gói thầu Thay mới la phong, sữa chữa vách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HỌCĐƯỜNG SSC
23/12/2025 16:45
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI đăng tải KHLCNT Thay mới la phong, sữa chữa vách với 1 gói thầu.
23/12/2025 16:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI công bố kết quả gói thầu Mua sắm Máy vi tính để bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HỌCĐƯỜNG SSC
20/01/2025 17:14
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị vận hành căn tin năm học 2024-2025; 2025-2026 và 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phan Thị Kim Anh
30/12/2024 16:14
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn (Sửa chữa nhà vệ sinh, ốp gạch mặt tiền và cầu thang).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HỌCĐƯỜNG SSC
27/12/2024 11:04
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI công bố KQMT gói thầu Thuê đơn vị vận hành căn tin năm học 2024-2025; 2025-2026 và 2026-2027 với 1 nhà thầu tham gia.
27/12/2024 10:01
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI đăng tải TBMT Thuê đơn vị vận hành căn tin năm học 2024-2025; 2025-2026 và 2026-2027 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2024 11:00
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị vận hành căn tin năm học 2024-2025; 2025-2026 và 2026-2027 với 3 gói thầu.
18/12/2024 14:47
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI công bố KQMT gói thầu Phi tư vấn (Sửa chữa nhà vệ sinh, ốp gạch mặt tiền và cầu thang) với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 20:58
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI công bố KQMT gói thầu Thuê đơn vị vận hành căn tin năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
11/12/2024 10:40
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI đăng tải TBMT Phi tư vấn (Sửa chữa nhà vệ sinh, ốp gạch mặt tiền và cầu thang) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 16:57
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI đăng tải TBMT Thuê đơn vị vận hành căn tin năm học 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI công bố kết quả gói thầu mua sắm bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRANG THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHÁT
27/08/2026 11:13
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI đăng tải KHLCNT mua sắm bàn ghế học sinh với 1 gói thầu.
27/08/2026 11:07
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI công bố kết quả gói thầu Mua sắm bảng từ xanh viết phấn kẻ ô ly của Trường Tiểu học Thạnh Mỹ Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT VIỆT NHẬT
18/08/2026 18:36
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng từ xanh viết phấn kẻ ô ly của Trường Tiểu học Thạnh Mỹ Lợi với 1 gói thầu.
18/08/2026 18:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI công bố kết quả gói thầu Cung cấp và thi công lắp đặt màn cửa cho các phòng học tại Trường Tiểu học Thạnh Mỹ Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Q&H INTERIOR DESIGN
11/08/2026 17:22
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI đăng tải KHLCNT Cung cấp và thi công lắp đặt màn cửa cho các phòng học tại Trường Tiểu học Thạnh Mỹ Lợi với 1 gói thầu.
05/08/2026 15:04
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI công bố kết quả gói thầu Chống thấm lớp 1/1, 2/1 lầu 2, 3/2, thay trần thạch cao lối đi cầu thang, hành lanh phòng tin học lầu 2 dãy phòng học phía sau; Thay đường ống phòng cháy chữa cháy, thiết bị chữa cháy; Thay cửa chóp cầu thang bị gỉ sét dễ gây tại nạn mục rớt từ trên cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐÔNG PHƯƠNG
24/06/2026 09:21
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI đăng tải KHLCNT Chống thấm lớp 1/1, 2/1 lầu 2, 3/2, thay trần thạch cao lối đi cầu thang, hành lanh phòng tin học lầu 2 dãy phòng học phía sau; Thay đường ống phòng cháy chữa cháy, thiết bị chữa cháy; Thay cửa chóp cầu thang bị gỉ sét dễ gây tại nạn mục rớt từ trên cao với 1 gói thầu.
24/06/2026 09:14
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI công bố kết quả gói thầu Thay mới la phong, sữa chữa vách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HỌCĐƯỜNG SSC
23/12/2025 16:45
TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI đăng tải KHLCNT Thay mới la phong, sữa chữa vách với 1 gói thầu.
23/12/2025 16:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 49 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI đã đăng tải 19 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC THẠNH MỸ LỢI có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hạnh phúc là trạng thái thường trực hình như không làm ra cho con người ở dưới này. "
Jean Jacques Rousseau
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.