Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chủ đầu tư Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng thư viên ước mơ Trường tiểu học Thị trấn A.
28/05/2020 15:15
Bên mời thầu Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/12/2019 10:26
Bên mời thầu Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Xây dựng lại tường rào trường tiểu học thị trấn Đông Anh để khắc phục hậu quả do mưa lớn của chủ đầu tư Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh với 6 gói thầu.
19/12/2019 10:20
Chủ đầu tư Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng lại tường rào trường tiểu học thị trấn Đông Anh để khắc phục hậu quả do mưa lớn.
18/12/2019 07:00
Bên mời thầu Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Cải tạo tường rào, rãnh thoát nước trường tieur học thị trấn Đông Anh để khắc phục hậu quả do mưa nhiều của chủ đầu tư Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh với 3 gói thầu.
15/07/2019 15:05
Chủ đầu tư Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo tường rào, rãnh thoát nước trường tieur học thị trấn Đông Anh để khắc phục hậu quả do mưa nhiều.
15/07/2019 07:00
Bên mời thầu Chứng thư số đăng tải TBMT - PMU PPA đã đăng tải KHLCNT Xây thêm các phòng lớp học tầng 3+khu vệ sinh tầng 3 Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh của chủ đầu tư Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh với 1 gói thầu.
23/07/2015 14:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh đăng tải KHLCNT Xây dựng thư viện ước mơ Trường tiểu học Thị trấn A với 6 gói thầu.
28/05/2020 15:59
Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/12/2019 10:26
Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh đăng tải KHLCNT Xây dựng lại tường rào trường tiểu học thị trấn Đông Anh để khắc phục hậu quả do mưa lớn với 6 gói thầu.
19/12/2019 10:20
Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh đăng tải KHLCNT Cải tạo tường rào, rãnh thoát nước trường tieur học thị trấn Đông Anh để khắc phục hậu quả do mưa nhiều với 3 gói thầu.
15/07/2019 15:05
Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh đăng tải TBMT Xây lắp (gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/07/2015 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chủ đầu tư Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng thư viên ước mơ Trường tiểu học Thị trấn A.
28/05/2020 15:15
Bên mời thầu Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/12/2019 10:26
Bên mời thầu Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Xây dựng lại tường rào trường tiểu học thị trấn Đông Anh để khắc phục hậu quả do mưa lớn của chủ đầu tư Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh với 6 gói thầu.
19/12/2019 10:20
Chủ đầu tư Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng lại tường rào trường tiểu học thị trấn Đông Anh để khắc phục hậu quả do mưa lớn.
18/12/2019 07:00
Bên mời thầu Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh đã đăng tải KHLCNT Cải tạo tường rào, rãnh thoát nước trường tieur học thị trấn Đông Anh để khắc phục hậu quả do mưa nhiều của chủ đầu tư Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh với 3 gói thầu.
15/07/2019 15:05
Chủ đầu tư Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo tường rào, rãnh thoát nước trường tieur học thị trấn Đông Anh để khắc phục hậu quả do mưa nhiều.
15/07/2019 07:00
Bên mời thầu Chứng thư số đăng tải TBMT - PMU PPA đã đăng tải KHLCNT Xây thêm các phòng lớp học tầng 3+khu vệ sinh tầng 3 Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh của chủ đầu tư Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh với 1 gói thầu.
23/07/2015 14:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Thị Trấn Đông Anh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lịch sử là bằng chứng của thời đại, là ngọn lửa của chân lý, là sinh mệnh của kí ức, là thầy giáo của cuộc sống và là sứ giả của cổ nhân. "
Cicero (La Mã)